123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: thitichaya13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำ หลังเอาซิลิโคนที่จมูกออก หน่อยคร่า

[คัดลอกลิงก์]
เวลาเอาออกมีแผลตรงใหนคะอยากเอาอกเหมือนกันคะทำมา5ปีแล้วคะ
เรา ก้อยากเอาออก อ่ะ  ทำกะหมอ คม  มา  ม่สวยแกนใหญ่มากก เปงแท่งเลย  9 ้ดือนละ ซิลิโคนยังไม่ติด เลย เหมือนมันติดข้างเดียวอีกข้างไม่ติดอ่ะ  จิตตกมากตอนนี้  จะไปเอา ออก หมอคม เก้บ 5000  ราคาเท่าแก้เลยคิดว่าจะแก้หรือจะเอาออกดี  เคียดมาก กินไม่ได้นอนไม่หลับ
ขอถามหน่อยค่ะ เสริมจมูกมาได้ สองเดือนกว่า หมอเย็บปีกจมูกให้ขข้างละจุด
ถ้าเอาออกแล้วตรงปีกจมูกจะกลับมาเป็นแบบเดิมมั้ยค่ะ
ขอถามหน่อยค่ะ เสริมจมูกมาได้ สองเดือนกว่า หมอเย็บปีกจมูกให้ขข้างละจุด
ถ้าเอาออกแล้วตรงปีกจมูกจะกลับมาเป็นแบบเดิมมั้ยค่ะ
เพ่งไปเอาออกมา 4 วันค่ะ ทำได้แค่เดือนเดียว ไม่ชอบทรงหมอทำให้สูงมาก เปงคนมีฮัมพ์ด้วยจากเมื่อก่อนปลายไม่โด่ง
ตอนนี้เลยกลายเปงปลายโด่งเลยสวยไปอีกแบบ  55555 แต่รู้สึกว่าดั้งแบนลงไปหน่อยนึงแต่กัว นาน ๆ จมูกเหี่ยวจัง กกกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย raindiiz เมื่อ 2013-10-8 15:51
เรา ก้อยากเอาออก อ่ะ  ทำกะหมอ คม  มา  ม่สวยแกนใหญ่มากก  ...

เราทำมาเข้าปีที่ 3 แล้วค่ะ อยากเอาออกมากเลย ทำมากับหมอคมกริช ทำมาสวยค่ะ แต่พอถ่ายรูปแล้วเหมือนไม่ใช่ตัวเองเลย ยอมกลับไปดั้งแหมบอ่ะ แต่ก็กลัวว่าเอาออกแล้วหน้าจะเปลี่ยนอีก สอบถามคนอื่นๆ ที่เอาออกแล้วไม่ได้ใส่ใหม่ได้มั๊ยคะ ว่าเนื้อจมูกมันเป็นยังไง ถ้ามีรูปรีวิวให้ดูด้วยจะขอบคุณมากเลยค่ะ
ของพี่เอาออกได้ สามเดือนกว่าแล้วค่ะ ตามไปอ่านดูนะที่พี่เคยรีวิวเอาไว้
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้