เจ้าของ: snowb
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] --- รีวิวจมูกใหม่สมใจอยาก 24 วัน คุณหมอนพรัตน์ 21 ธ.ค. 53 ---

[คัดลอกลิงก์]
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โห เริ่ดคะ ป้าขอยกนิ้ว

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่า  โพสต์ 2011-3-17 11:23
ก่อนทำแก้มป่องเยอะหน่อยแต่น่ารัก หลังทำแก้มกลมกรืนกับจมูกกำลังดี  เฟอร์เฟกอีกคน 100 เติม100 จ้า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้ผอมลงด้วยค่ะเลยหน้าเล็กลง อิอิ  โพสต์ 2011-3-17 11:27
ศิษย์พี่ นี่แค่ สองเดือนกว่าเองนะ ยังสวยเนี๊ยบอย่างกะนางแบบแถวหน้าเลยค่ะ
หน้าเหมือนหยกเลย
สวยมากๆเลยคร้า:)
ทุกเคสของคุณหมอตาบวมแบบนี้หมดเลยเหรอคะ กะว่าจะทำกับคุณหมอนพรัตน์เหมือนกันค่ะ แต่ทำแล้วออกมาสวยทุกคนเลยเนอะ
สวยมากเลยค่ะ
โห !!  สวยมากๆเลยคะ
สวย....หน้าคมมากๆๆๆๆ............อิจฉา
สวย............หน้าคมมากๆๆๆๆ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 22:34:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนที่แวะมาเรื่อยๆ และขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะ
ทรงสวยเห็นแล้วอยากทำ แต่หมอฉีดยาชาหรือยาสลบค่ะ แอบกลัว
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-1 21:18:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย misshizo เมื่อ 2011-4-14 05:01
ทรงสวยเห็นแล้วอยากทำ แต่หมอฉีดยาชาหรือยาสลบค่ะ แอบก ...

ฉีดยาชาค่ะ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-1 23:47:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ snowb ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า
สวยมากคร่า คืดจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกัน

ชอบภาพนี้มากค่ะ ไม่ว่าจะposture หรือ การแต่งหน้า ดูเป็นเซเลบสุดๆ ^^
พี่สวยมากคะ หนูเอาให้แม่ดู แม่ชอบมาก
สวยจังเลยค่ะ
สวยอยู่แล้วด้วยอ่า อิอิ
ตัดปีกจมูกด้วยรึป่าวค่ะ  แล้วคุณหมอใช้เวลาทำประมาณกี่ชั่วโมงอ่าค่ะ^^
สวยจังเลย สวยแบบ คมๆ
สวอะเริศมาก
เปลี่ยนเปงคนสวยไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้