123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: hayati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับเมโกะมาค่ะ เบี้ยว รูจมูกไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สู้ๆ ค่ะพี่ เปนกำลังใจให้นะคะ หนูก็กำลังตัดสินใจทำที่นี่เหมือนกัน แต่ตอนนี้ไม่รู้ราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่^^
ว๊าวเป็นข่าวดีค่ะ ขอให้สวยกว่าเดิมน๊ะค่ะ สิ่งที่มีปัญหาเมื่อเห็นปัญหาแล้วแก้ไข ก็จะได้สิ่งที่ดีกว่าสวยกว่าแน่นอน ค่ะ โชคดีน๊ะค่ะ
ตอบกระทู้ hayati ตั้งกระทู้

ไม่เป็นไรคร่า  ขอให้แก้แล้วออกมาดีๆนะคะ   ^^
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขอให้แก้แล้วออกมาสวยๆนะคร่า

สู้ๆ คร่า

ต้องขอเขาดูภาพก่อนทำนะว่ามันเบี้ยวอยู่แล้วหรือเปล่า ไม่ได้ทำที่นี้แต่เปนเหมือนกานก้อไม่หน้าเกลียดนะแล้วก้อไม่มีใครทักด้วยแต่เห็นเองเลยเข้าไปหาหมอหมอบอกว่ามันเป็นแบบนี้อยู่ก่อนแล้วถ้ายากให้เท่ากันต้องตัดเย็บใหม่หมออธิบายดีก้อเลยสบายจัยไปแหละ ^^
ตอนเน้แก้จมูก แล้วเป็นไงบ้างคร่า
มาอัพ ฟามสวยกันหน่อย จร้า...
นั่นสิคะ แก้แล้วดีขึ้นไหมคะ เป็นไงบ้าง รอชมอยู่นะคะ
hayati ตอบกลับเมื่อ 2011-1-11 16:40
รูปหน้าตรงค่ะ

เราก็ทำมาที่เมโกะ คือธรรมชาติเกิน ราคา 47500 เคร้ามาก  ไม่มีใครทักว่าทำมาเลย  พอบอกดูดีๆ เค้าบอกหน้าไม่เปลี่ยน เหมือนเดิมเลย
ตอนนี้ได้ไปแก้ยังคะ เคยคิดจะไปแก้กับเมโกะเหมือนกัน
สงสัยต้องคิดใหม่แล้ว
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้