ดู: 1530|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ขอความเห็นคนที่ไปทำตามที่คลีนิคสวยงามหน่อยค่ะ สิ้นเดือนนี้จะไปทำแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ คนไหนที่เคยไปทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หรือ มีคนรู้จักไปทำมาแล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ ช่วยบอกหน่อยค่ะสิ้นเดือนนี้จะไปทำแล้วค่ะ กลัวเหมือนกันค่ะ
ทำจมูกที่นั่นมาเหมือนกันค่ะ ทรงที่ได้ก้อแบบธรรมชาติน่ะ เน้นธรรมชาติมากๆค่ะ แต่โดยส่วนตัวอยากได้แบบโด่งๆง่า ข้อดีของแบบธรรมชาติคือทะลุยากแต่ข้อเสียของโด่งมากๆคือทะลุง่ายอ่ะ..คิดดีๆล่ะกานน่ะค่ะ
เท่าที่ทราบ โด่ง แหลม และ อันตราย ค่ะ  
เพื่อนไปทำมาสองคน คนนึง โด่งแหลมน่ากลัว อีกคนเนียนดีค่ะ
เราไม่ชอบตรงที่ ปรึกษาหมอก่อนไม่ได้ บางคนบอกมาว่าจะขอเลือกหมอก็ไม่ได้อีก  แล้วจะได้จมูกถูกใจได้ไงอ่า...
เคยไปปรึกษาเรื่องทำตา2 ชั้นนะคะ เพราะเรามีตา3 ชั้น ก้อไปที่สวยงามอ่ะค่ะ ตอนแรกโทรนัดหมอ ก้อได้เวลาเรียบร้อยเลยนะคะ พร้อมทราบค่าใช้จ่าย รุ่งขึ้นกะไปทำเต็มที่ พอไปถึงก้อไปที่เค้าเต้อบอกว่า นัดหมอ....เวลา....แต่คนในนั้นที่เค้าเรียกแม่ๆๆ ที่หน้าแก่ๆอ่พะค่ะ ทำหน้างง เหมือนไม่รับแขก แล้วก้อถามเราว่ามาทำอะไร เราบอกว่ามาทำตา2 ชั้น เค้าก้อบอกว่าตาแบบนี้รักษายากนะเนี่ย 8500-9000 เอาไม่อยุ่หรอก แล้วยายแกก้อคำนวนว่าต้องทำนี่ต้องทำนั้น คิดแล้วก้อประมาณ 38000 อะไรประมาณนี้เรา งง มาก ส่วนบางคนในเค้าเตอร์บางคนก้อนั่งเล่น facebook ทั้งๆที่เรารอคำตอบอยุ่ ก้อเหมือนไม่มีคัยสนใจ ส่วนคนที่รับนัดกับเราทางโทรสับ วันนั้นก้อไม่มา ฝากเรื่องไว้ที่ใครก้อไม่รุ้ เอากันหมด ตั้งแต่วันนั้นเราไม่อยากคิดจะทำที่นั่นเลยอ่ะ เราก้อเลยเดินไปที่ยันฮีในวันต่อมา หมอบอกต่างจากที่นั่นมาก หมอเหนตาเราก้อบอกว่าทำได้นะ แต่ชั้นตาอาจจะกว้างหน่อย เลยทำให้เราต้องกลับบ้านมาตั้งหลักก่อน ราคา9500
หรอคะบริการแย่จังงั้นเราไม่ทำแล้วดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้