เจ้าของ: ao_pt
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกใหม่ โดย "หมอฉันทัส" ที่ Click Korea วุฒิ-ศักดิ์ คลินิคคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆเลยค่ะ
T T เหนแล้วอยากเก็บตัง
ให้ได้หกหมื่นเจ้ดหมื่นไปเลย
โห่ สุดยอด อะ
คนไร โค-ต-ร สวย จริงๆ เห็นความเปลี่ยนไปที่พัฒนาขึ้นสูงมาก

ขอบคุณมากที่แชร์ประสบการณ์ และอัพเดท ให้ดูนะคับ

สวยมากๆเลยครับ ชอบๆๆๆ:):)
สวยมากอะค่ะพี่ หน้าเป๊ะ ๆ ;)
เจ้าของกระทู็หายไปไหนค่า อยากดูรูปอีกคร่า
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ คมขึ้น เฉี่ยวขึ้น
สวยดี =))
สวยจริงๆคะ :)
หน้าคมเป๊ะเลย
ตอบกระทู้ ao_pt ตั้งกระทู้

ถึงจะแมบ    แต่ก็สวยใสน่ารักเหมือนเด็ก  ดูแบ๊ว  ไบรส์   แต่พอทำเสร็จหน้านางแบบเลย  แต่รูปมุมซ้ายช่องเล็กๆดูแอ่นกลาง  สโลปยาว    ปลายเรียวเล็กเชิดขึ้นเหมือนของฝรั่งดูแล้วแอ่นช่วงกลางไปไม่ธรรมชาติ    แต่ภาพอื่นๆ..รวมแล้วก็สวย...แบบว่าหน้าเก๋ขึ้นอีกแบบ
ตอบกระทู้ joy2504 ตั้งกระทู้

จากรุ่นป้า   ทำเสร็จเป็นคุณพี่   ถ้าดูจากโมแล้วอายุประมาณ   43  44   45   46

รูปแรกทรงหน้ายังมีเค๊าเดิม    หลังๆสวยนะภูมิใจได้เลย   ยินดีด้วยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากไปแก้บ้างแล้วสิ แต่งบยังไม่ถึง
ตอนทำมีแบบให้คุณหมอรึเปล่าคะ
สวย มั่นเลยจะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ สวยมากเลย ว่าแต่พอรัดผมแล้วเหงรอยแผลหลังใบชัดไหมค่ะ พอจะมีรูปไหมค่ะ สนใจอยากจะไปแก้กะคุณหมอเหมือนกาน พอดีงานที่ทำต้องมวยผมตลอดเวลาอ่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
อยากทราบว่าถ้าเสริมแบบที่ไม่ใช้กระดูกหลังหูตัวเอง จะได้สวยขนาดนี้รึป่าวคะ
ตอบกระทู้ jalaberty ตั้งกระทู้

พี่เสริมแบบซิลิโคลนเกาหลีธรรมดาค่ะ  ไม่ได้ใช้กระดูกหลังหูเลย

จำเป็นต้องใช้กระดูกหลังหูทุกคนเลยหรือป่าวค่ะ แล้วราคาเท่าไรหรอค่ะ ตัดปีกจมูกด้วยใช่ไหมค่ะถ้าไม่ตัดราคาเท่าไรค่ะ โทดทีที่ถามเยอะอยากทำหมอคนนี้อะค่ะ เลยถาม
รบกวนด้วยนะคะ
สวยขึ้นเยอะเรยยค๊าฟ
สวยมากๆๆค่ะ หน้าเปลี่ยนน จริงด้วยค่ะ ตาเซ็กซี่ขึ้นด้วยค่า
ทำกับคุณหมอเหมือนกันแต่เราไม่ค่อยชอบเราว่าดั้งมันโด่งๆๆๆๆๆๆมากไป
ทำมาสวยมากเลยค่ะ
เจ้าของกระทู้ทำมาราคาเท่าไรค่ะ สวยมากๆๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้