ดู: 3550|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากรู้วิธีดูเเลหลังทำจมูก(เอาเเบบที่หายช้ำไวๆ)

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าการดูเเลหลังทำต้องทำไงบ้าง
ที่ไม่ให้จมูกช้ำนานรบกวนช่วยบอกหน่อยค่ะ
น้ำมะพร้าว(สดนะคะ) ใบบัวบก ทานยาที่หมอให้มา ประคบร้อนเย็นค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 18:14:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ khim66 ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะศึกษาไว้จะไปทำเเล้วอีก2วัน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 18:15:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะไปดูเเล้วจมูกสวยมาก
เเต่ก็ไม่บวมมากนิน่า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 18:53:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ้าเมื่อตอนเช้าเข้าไปดูยังไม่มีภาพนี้ไม่ใช้หรอ
(กรรม)ขอโทษด้วยค่ะ ที่ไม่ดูตาม้าตาเรือก่อน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 19:01:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

เอ้าโทษทีค่ะตอนเช้าเข้าไปดูไม่เห็นรูปนี้จิงๆๆ
(กรรม)ขอโทษจิงๆๆค่ะเราไม่ดูตาม้าตาเรือเอง
เเต่พอหายมาก็สวยมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ยิ่งบวมเยอะยิ่งสวยมากมายคะดูคุณดรีมไว้คะ สวยแล้วตอนนี้  โพสต์ 2011-1-10 02:11
รีวิวตั้งแต่ก่อนทำ หลังทำ จนวันนี้ 22 วันแล้วจ้า ^^ บวมมากจนท้อเลย  โพสต์ 2011-1-9 19:49
อยากเสริมมั่งจัง...

สวยคร้าหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ อยากทำคางบ้างแต่ยังไม่ใจพอ  อิอิ
ประคบเย็น 48 ชั่วโมงหลังทำ จากนั้นประคบอุ่น ดื่มน้ำมะพร้าวเยอะๆ แย้วก็ทานใบบัวบกอัดเม็ดเข้าไป ขอให้สวยสมใจน๊า
ผมอัพมาได้จะ 3 อาทิตย์ล่ะครับ รอยช้ำที่ตายังไม่จางลงเลย ต้องประคบร้อนใช่ไหมครับ
เราไปทำมาเหมือนกันได้2วันแล้วบวมนะแต่เหงตายุ
ทำที่หาดใญ่
ตอนนี้ก็ทานยาที่คุณหมอให้มาอยู่ค่ะ แล้วก็น้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบกคั้น เพราะหาแบบอัดเม็ดไม่ได้ ถามร้านขายยาเค้าก็มองค้อนมาให้อีก ก็เลยเอาแบบคั้นสดๆนี่แหละค่ะ จัดให้หนัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้