12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tiwar_tiwar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมขึ้นอยู่กับดวงด้วยส่วนหนึ่ง (บางคนอาจเชื่อว่าเป็นส่วนใหญ่เลยแหละ)

[คัดลอกลิงก์]
ถูกอย่างแรงงง!!! เราทำมา 4 ครั้ง ยังน่าเกลียด ว่าจะแก้ใหม่แต่แฟนบอกว่าแพงแค่ไหนก้อเบี้ยว 555+
ตอนนี้ก้อพยายามศึกษาในแวปอยู่อ่ะคะ แต่ยังไม่ตกลงสักกะทีถ้าทำก้อครั้งที่ 5 แร้วมันจะมีครั้งที่ 6...7...8  อีกมัยหนอ
คงจะจริง หมอที่เราทำด้วย ทุกคนสวยหมดเลย แต่พอมาถึงเราทำ ทำไมออกมาไม่สวย แต่ไม่ได้โทษหมอนะ โครงจมูกเรามันไม่ดีเอง ทำให้ดูแล้วมันใหญ่ ไม่สวย
ดวงก็คงด้วยส่วนหนึ่ง แต่บางทีก็ต้องมองตัวเราเองด้วยว่าเราหน้าตาประมาณไหนน่ะค่ะ
สำหรับตัวเองกลัวมั๊ก ๆ กับการทำแล้วต้องแก้ หรือไม่เข้ากับหน้า ถ้าเปลี่ยนดีขึ้นก็โอ แต่ถ้าแย่กว่าเดิมก็จ๋อยแหละ เฮ้อ เอาไปเอามาตัวเองก็ยังไม่กล้า ทั้ง ๆ ที่ถึงคิวแล้วนะคะ
บางทีมองหน้า ตัวเองเหมือนคนโดนของ  แต่พยายาไม่คิดมากเพราะหลายๆๆ คนบอกว่าดีคะ
แต่เรา ก้อแปลกๆๆ บ้าง บางครั้ง

แสดงความคิดเห็น

ความรู็สึกเดียวกันเลยค่ะ เหมือนคนโดนของ 555+  โพสต์ 2012-10-21 22:25
www.thaifacereader.com เอามาร่วมด้วยช่วยกัน ค่า อ่านก่อนทำศัลยกรรม
ตัวเองเชื่อเรื่องดวงค่ะ แบบว่า อย่างน้อย ก็ทำให้เราสบายใจ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น
อยู่ที่ฝีมือหมอ บวกกับการตัวเรา ยังไงก็ทำดี คิดดี ก็ส่งผลดีดีค่ะ
เปนกำลังใจให้นะคะ
ขอให้ออกมาสวย ออกมาหล่อ สมใจค่ะ  ที่สำคัญหาข้อมูลให้เยอะเยอะก่อนทำด้วยค่ะ
นานาจิตตังนะค่ะ
เห็นด้วยค่ะ
เราไปเสริมจมูกมาแรกๆก้อดีหรอกแต่ตอนหลังติดเชื้อก็ต้องเอาออก
น่ีก็รอจะไปทำรอบสองอ่ะค่ะ
เป็นเหมือนกัน  คิดเหมือนกัน  ทำไมคนอื่นทำแล้วสวยจัง พอถึงที่เราทำบ้าง  ออกมาแบบนี้  เซ็งเครียด หมดความหมั่นใจค่ะ   ตอนนีเราคิดว่าสวยแบบธรรมชาติลงโทด   ดีกว่ามาให้ ศัลยกรรมลงโทดแล้วค่่ะ   มันเสียความรู้สึก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้