ดู: 3146|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ หมอธีระ เวชธานีตั้งออแต่28ธันวา53

[คัดลอกลิงก์]
เย้ๆๆๆในที่สุดก้มีรีวิล เปนของตัวเอง อิอิ
อยากสารภาพว่า ตอนที่ไปถึงกำลังขึ้นลิป สั่นมาก ยิ่งเข้าไปเปลี่ยนเสื้อยิ่งสั่นเข้าไปใหญ่
เเต่ บอกในใจ เเม่ให้คถามา เอาว่ะ นะโมๆไม่ทำกูก็ไม่หล่อ สังโฆๆเเปปเดียวหายเจ็บ เเปปเดียวก้หล่อ ฮ่าๆ
วินาทีนั้นพยาบาลก้บอกเราไปล้างหน้า เเละให้เราไปนอนที่เขียง สักพักเขาก้ รักเเขน2ข่าง
ต้องขอบอกก่อนเลยว่า ที่ รพ เวชธานี เค้าเซท ห้่องผาตัดทั่วไปจิงๆ บรรยากาศยิ่งทำให้เราโหห ตุ่มๆๆต่อมๆๆเข้าไปใหญ่
วินาทีที่นอนอยุ่ก้คิดไปว่า เอาว่ะๆ สู้ๆๆ  หมอเขาก้มาคุยเล่นด้วย ออธิบายว่าควรรักษาตัวยังไง ระหว่้างนั้นหมอก้เหลา ซิลิโคลน
ผ่านไป20นาที หมอเหลา เสร็จ เขาก็บอกเราว่า หมอจะฉีด"ยาชา"ละนะคับ เราก้บอก ค่ะ เข็มเเรกโหย จิ๊บๆ เข็ม2 พอไหว เข็ม3 เริ่มไป
เข็ม4น้ำตาเเตกกพี่น้อง เข็ม5 ชีดในโพรงจมูกเจ็บสุดๆๆๆๆๆ ซน้ำตามาเปนทาง ซักพักหมอก้บีบจมูกไล่ยาชา
ผ่านไป5นาทียาชาออกริด รู้สึกเหมือนจมูกตัวเองเปนโอเอซิท ที่เอาไว้ปักดอกไม้อ่ะ เเข็งๆ
หมอเลยบอก มางั้นเทสซักเข็ม เขาก้ลองเอาเข็มจิ้มดุ โหยทีนี้เเหละเเม่เจ้า ไม่ธรรมดา อะเห้ยไม่ธรรมดา มันมะรุ้สึกอะไรเเล้วอะ
ปะมานเข้าใจละตายด้านเปนไง 555++<เว่อไปน่ะ>หมอก้เริ่มเกี่ยวเบท ละลงมือเปิดปากเเผล หลังจากนั้นมะเล่าเเละ สรุป เสด
หมอก้เข็นเราออกมา ละเอากะจกให้ส่องเเล้วส่องอีก รวมถึงกับการปะคบของพี่พยาบาลที่ต่างผ่านการทำจมูกมาเช่นกัน หึหึ
หลังจากนั้นก้เปลี่ยนเสื้อผ้า มีเข็นไปส่งที่รถ จิงๆก้เดินได้สบายมะมีปัันหาอะไร สรุปพุดเยอะไปละมาดู รีวิลกันค๊าบบ
ทำมาตั้งเเต่28ธันวาค๊าบบ รู้สึกว่ามันเหมือนเดิมเเหะ ยังไงช่วยติ กันด้วยค๊าบ
เพราะผมรู้สึกมันมะเปลี่ยนไปเลย นอกจากตอนหลังทำละตาบวม 5555++++
รูปก่อนทำ2รูป   รุปหลังทำ1ชม มี2รุป เเละข้ามไปวันที่4เลย เพราะ วันที่1 2 3 บวมมากชนิดตาปิด สิงโต+นกฮูก สัปปาหลาดชัดๆ ฮ่าๆ
บางครั้งก้อายบ้างอารัยบ้าง งิงิงิ

ก่อนทำ[attachimg]83247[/attachimgjavascript:;]
หลังทำ1ชม
หลังทำ1ชม
นี่คือหลังทำได้5-11วัน

อาจจะเยอะไปนิส เเละอาจเหนไม่ชัดผมขออภัยมานะที่นี้ด้วยย ค๊าบบ มือใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ติชมด้วยจ้าาาาา
รูปไม่ขึ้นค่ะ
มารอดูรูปนะคับ
อัพรูปใหม่ด่วนๆรอดูนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้