ดู: 2119|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] หนังตาตก

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะแก้ไขหนังตาตกคะ ไม่ทราบว่าคุณหมอท่านไหนทำดีบ้างค่ะแต่ในราคาที่เหมาะสมนะค่ะกับ คุณหมอภูศิษฐ์ จิตติละอองวงศ์ ทำดีรึป่าวค่ะ ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆเวบดั่งโด่งล่วงหน้านะค่ะ
พี่ก็สองชั้นหลบใน + หนังตาตกเหมือนกัน เพิ่งไปทำกับคุณหมอมาเมื่อวันคริสมาสต์ที่ผ่านมา
ยังไงลองศึกษาดูค่ะ หมอแต่ละท่านก็มีเทคนิคต่างกันไป อยากได้ตาแบบไหน ลองดูรีวิวจากคนที่ไปทำมาดูจ้ะ
คุณ k_nuttanich ทำที่ไหน ค่ะ
ราคา เท่าไหร่ แนะนำให้ที ค่ะ จะเข้าไป ปรึกษา ตาเป็นเหมือนคุณ เด๊ะ เลย -*-
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 02:08:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่ k_nuttanich เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะไปปรึกษากับคุณหมอค่ะคิดว่าจะทำที่โรงพยาบาลค่ะเพราะใกล้บ้านมาก ขอบคุณพี่มากนะค่ะ อีกอย่างก็แอบไปดูรีวิวบ้างตามที่พี่แนะนำ เอาละจะสวยแล้วว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้