ดู: 15758|ตอบกลับ: 62
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพเดทความ(ไม่ค่อย)สวยงามของแพทตี้

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะบอกว่า รู้สึกตอนนี้จมูกใหญ่ ๆ
ไม่เหมือนตอนทำแรก ๆ
หรือเป็นเพราะจมูกสมบุกสมบันมากเกินไปก็ไม่ทราบ
โดนทั้งมือตัวเอง มืองคนอื่น ไหนยังจะพาจมูกไปเล่นน้ำสงกรานต์อีก
จะมันส์เกินไปแล้ว 55 แต่มันก็ไม่ได้อักเสบอะไรเลยน้า
อิอิอิอิ  ตอนนี้จมูกได้ 1 เดือน 16 วันแล้วจ้า ไวม๊ากก วันนี้เลยเอารูปมาให้ชม
รูปแรกเป็น บีฟอร์อัฟเตอร์ค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 18:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด lluxuriezz เมื่อ 2009-5-1 18:22

อยากจะบอกว่า จมูกมันดูสวยเฉพาะมุมด้านขวาค่ะ
พอมองด้านซ้ายมันหักซะอย่างงั้น พอมอง ๆ ดูแล้ว รู้สึกว่าเนื้อจมูกด้านขวาจะบวม
ลองจับดู จะป่อง ๆ เห้อ .. ขัดจิตจังจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 18:24:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปต่อมา เขิลเป็นพิเศษจ้า
เพราะดูคล้ายกระเทยมาก รูปนี้ถ่ายเมื่อวานจ้า
ดูจมูกสิจ๊า ทำไมมันหญ่ายจาง
ขัดจิตจังจ้า แอบเบี้ยวปลายด้วยน้า ลองดู ๆๆ
วันนี้ต้องพอแค่นี้ก่อนนะจ๊า ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาจ้า

ชอบรูปสอง อ่ะ

น่ารัก ใสๆ
ดูด้านหน้า ดูจมูกน้องตี้ยังบวมๆ อยู่อ่าคัฟ

พี่ก็เป็นเหมือนกันคัฟ วันนี้พี่ไปให้คุณหมอจิ้มสลายพังพืดมาคัฟ

เพื่อให้จมูกมานยุบไวๆมาคัฟ

แบบว่าโดนเข็มจิ้มสดๆ เหอะๆ

น้ำตาคลอเรยคัฟ เจ็บมากกกก
รูป ที่สองกะลังสวยเลยค่ะ ชอบ รุปสองอ่ะ
ติดตามมาตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้ว ^^"

ด้านหน้าของน้องรู้สึกมันจะยุบลงนะ เห็นสันไม่ค่อยสันแล้ว

แต่โดยรวมหน้าก็ดูคมขึ้นค่ะ  อ่อ ตรงปลายดูไม่เอียงนะคะ .. สวยแล้วจ้า
สู้ๆจ้า
หายเร็วๆน้าส์
ผลงานฝีมือหมอท่านใดครับ
เอ๊...ถ้าจำมะผิด นู๋ตี้ทำที่ยันฮีใช่ป่าวน้า ?
ตี้ทำหมออารายน๊าคัฟ ที่เค้าว่าหล่อๆอ่า

เหมือนเคยอ่านในกาทู้เก่าอ่าคัฟ
หมอพิชญ์ ป่าวคัฟ ???
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 15:30:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า
ตี้ทำกับคุณหมอพิชญ์ค่ะ
ก็ไม่ได้หล่อน้า
หน้าตาอาตี๋ ๆ 55
คุณ จขกท. เป็นคนสวยคะ ตาก็โต

ยังไงก็ยังสวย  
รูปสองก็ดูเป็นธรรมชาติดี  ส่วนตัวแล้วชอบ
ส่วนรูปสามนี้  ดู ๆ แล้วมันยังบวมอยู่นะ แต่คมขึ้นมาอีก
แพตตี้หน้าตาน่ารัก ยิ่งเวลายิ้ม ดูมีสเน่ห์มากคัฟ

แวะมาชมครับ จมูก 1 เดือนกว่า น่าจะยับยุบไม่หมด ถ้ายุบสนิทแล้วจะเรียวสวยขึ้นกว่านี้แน่นอนครับ

แต่ดูจากในรูป ทรงสวยเข้ากับหน้าดีแล้วนะครับ ไม่เหมือนกะเทยหรอกอ่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตี้ กั้งมาให้กำลังใจครับ หายดียังอ่ะ กั้งนะ ยิ้มโคตรสวยเลย มั่นสุด อิอิอิ ชมตัวเอง

ถึงเป็นเทย ก็เป็นเทยท ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-3 00:40

เง้อ ตี้เปนผู้ ญ มะช่ายเหรออออ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น่ารักเชียว ทำจมูกออกมาแล้วสวยไสปิ๊งเลย     
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 13:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาคอมเม้นนะคะ น่ารักทุกคนเลยอะ
ขอให้สวย ๆ หล่อ ๆ เช่นกันนะคะ

คือรูปที่ 3 ตี้เหมือนกะเทยอะค่ะ เพระแอบไปซื้อวิกมาใส่
ดูสิคะ เหมือนไปประกวดทิฟฟานี่มาเลย  อิอิ
ตี้เป็นผู้หญิงจ้า อิอิ

อยากบ่นค่ะ ว่าทำไมจมูกมันบวมกว่าเมื่อก่อนค่ะ ดูมันป่องงงงง
แต่ก็คิดอย่างเดียวว่ามันคงยังไม่ยุบ
เห้อ อ อออ

วันนี้ถ่ายรูปเล่นก็เลยเอารูปมาลงอีกค่ะ คงไม่เบื่อกันนะคะ อิอิ

22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 13:58:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แพตตี้หน้าตาน่ารัก ยิ่งเวลายิ้ม ดูมีสเน่ห์มากคัฟ

ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-3 00:34

พี่บ๊อบก็พูดไป๊ 55
เวลายิ้มเห็นแต่เหงือกบาน ๆ กับคางเหยิน ๆ
อยากไปทำอะไรก็ได้ที่ทำให้คางไม่ยื่นอะค่า
มีมั้ยคะ
ชอบรูปที่มัดผมมั่ก ๆ อ่าคัฟ
หน้าดูเด็ก ๆ ดีคัฟ
ส่วนรูปที่ปล่อยผมดูเปนผู้ใหญ่นิหน่อย
เหมาะสำหรับติดต่องานหรือไปธุระกับผู้ใหญ่ อิอิ
ยังงัยลงรูปบ่อย ๆ น้าคัฟ
ไม่มีเพื่อน ๆ คนไหนเบื่อหรอกคัฟ
มีแต่คนอยากจะชมกานมั่กก่าน้าคัฟ อิอิ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 14:36:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชอบรูปที่มัดผมมั่ก ๆ อ่าคัฟ
หน้าดูเด็ก ๆ ดีคัฟ
ส่วนรูปที่ปล่อยผมดูเปนผู้ใหญ่นิหน่อย
เหมาะสำหรับติดต่องา ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-3 14:05

จะว่าแก่ก็ได้ค่ะ พี่โอเปิ้ล ไม่ถือสา 55
ขอบคุณน้าค้าคุณพี่
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 14:44:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกสักรูปค่ะ
เมื่อกี้นั่งหน้าคอมเลยถ่ายกล้องเวปแคมเล่น อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้