ดู: 2816|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีเพื่อนคนไหน ที่ ไปทำจมูกกับหมอ ศรัณย์ มา เอารูปมาให้ดูหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้กำลังศึกษา หาข้อมูลเสริมจมูกนะค่ะ มีเพื่อนคนไหนไปทำกับหมอศรัณย์มาบ้างค่ะ เอาภาพมาให้ดูได้ไหมค่ะ
เราไปทำกับหมอศรัญย์มาได้หนึ่งเดือน สดๆร้อนๆเลย ยอมรับว่าทำออกมาจมูกสวยมากนะ ได้รูปหยดน้ำ จากที่ไม่ชอบตอนแรก แต่ตอนนี้ชอบมากกกกกกกก  แต่ก็หมอทำรูจมูกเราไม่เท่ากันนะ ก็ต้องหาเวลาไปแก้อะ แต่เราชอบนะ จมูกเราได้รูปสวยดี เล็กลงนะ
ขี้เกียจพิมพ์อะ เอาไปนะ เมลเราฝากไว่้ที่ข้อความนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 06:33:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ วันนี้ พึ่งได้รับเมลย์จากคุณหมอค่ะ พอดีได้ส่งภาพ ไปให้คุณหมอดูว่าเราควรจะทำจมูกแบบไหน หรือควรจะเสริมไหม เพราะเรากลัวออกมาไม่เวิร์คนะ เพราะโดนปกติแล้ว จมูกเราจะมีแต่คนมาทักว่าไปเสริมมา เพราะมันจะเป็นเงาตลอด แต่ช่วงระหว่างตาสองข้างไม่โด้งนะค่ะ เลยอยากทำ
แต่คุณหมอก็แนะนำเพิ่มอีกว่า ให้ตัดปีก อันนี้คิดหนักค่ะ เพราะว่า จมูกทีมีอยู่ตอนนี้ ปีกมันก็เล็กมากแล้ว ถ้าตัดก็กลัวจะเหมือนไมเคิลแจ็คสัน นะค่ะ

เดียวจะเข้าไปดูภาพคุณ หวังว่าคงมีให้ดูนะค่ะ
ขอบคุนมากนะค่ะเราก็จะไปเสริมกับคุณหมอพอดีเบยค่ะ
:)

อยากไปทำมั้งจัง คิดอยู่ว่าจะทำที่ไหนดีอยากดูรูปคนที่ทำมาอ่ะค่ะ
พี่เจนนี่   รายงานตัวค่ะ
เสริมกับคุณหมอศรัณย์ค่ะ  3เดือนกว่าละค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้