เจ้าของ: SHINeeF
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอสุรพล(ขอนแก่น)

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-10 19:22:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โยโย เมื่อ 2011-1-10 00:09
อยากทำมั้ง จัง ค่ะ แต่ใจ ไม่กล้าพอ

ไม่ต้องกลัวค่ะ ไม่เจ็บจริงๆ บวมก็น้อยมากๆ เราจะทำกะหมออีกซะกี่ครั้งก็ไม่กลัวเจ็บแล้ว  แต่ไม่อยากจะทำอีกเพราะ ขี้เกียจดูแลตัวเองแล้วว  อิอิ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-10 19:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย natthawat เมื่อ 2011-1-10 06:27
หายไวๆๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ พี่สาว ใกล้แล้วล่ะค่ะ วันที่ 7 แล้ว อิอิ
เอารูปลงอีกได้ป่าวคะ อยากดูๆๆๆ อิอิ
ดีใจด้วยนะครับ ศิษย์สำนักเดียวกัน เราก็ไปแก้วันที่3 เหมือนกันแต่ตอน 5 โมงเช้า รอบที่3กับคุณหมอ

ของเราไม่โชคดีเหมือนคุณที่รอบเดียวจบ 555+ แต่ก็ยอมรับว่าหมอดูแลตลอด ก่อนและหลังทำ

รอดูรีวิวอยู่นะครับ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-13 03:12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลยตัดไหมแล้วอ่ะ  หมอบอกว่า เจ็ดวันจะมียื่นๆออกมา  ไม่เห้นมีเลย หรือว่าเรามองไม่เห้น

แล้วตอนนี้เริ่มขัดๆจมูก  จั๊กจี๋ๆ  อยากตัด แต่ตัดมะเปง ใครก็ได้บอกเราหน่อยนะค๊าาา  กลัวตัดพลาดอ่ะ งือๆๆ T-T
ได้คิวคุณหมอแล้วคะ กว่าจะตัดสินใจโทรไปนัดคิวหมอ ทำใจตั้งนาน อิอิ
วัน ที่ 3 กุมภา วัน จันทร์  คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โยโย เมื่อ 2011-1-13 10:22

โทรไปจอง เดือน ม.ค แต่ได้  เดือน้ กุมภา อิอิ
ได้ เดือน กุมภา
มีเบอคุนหมอไม๊ ค๊ เพื่อนๆที่ทำมา  ขอมั้งๆๆๆ ได๊ไม๊ จ๊
อย่าพึ่งไปดัดมันนะครับปล่อยไว้นิ่งๆ 1-3 เดือน เด่วเบี้ยวแบบเรานะ ได้แก้ใหม่ทรงจมูกจะไม่สวยเท่าเดิมนะครับ เด่วมันจะพุุ่งออกมาเองรอๆๆๆๆ ครับ เด่วมีแต่จะบ่นว่าโด่งไปป่ะ 555+

043330236 เบอร์คลีนิคเลยก็ได้ครับ เปิด10.00-20.00 น. นะครับลองเข้าไปปรึกษาเลยครับ
ผมตัดไหมเองเลย 555+ ของผมรอบนี้แบบเกือบเท่าๆจมูกเดิมเลยละ แต่ก็เนียนดี เรียวกว่าจมูกเดิม เอาขยายผิวไว้ก่อน ค่อยเสริมใหม่

แก้วันที่ 3 ม.ค.54 เหมือนคุณSHINeeF เลย ตอนนี้ครบ 10 วันละ อิอิ ของคุณSHINeeF เป็นไงบ้างครับลงรีวิวให้ดูด้วยนะ อยากเห็น

นี่รูปผม 10 วัน หลังแก้นะครับ แหมบมาเลย

แสดงความคิดเห็น

หุหุหุ ทะมายหน้าใสกิ๊กเลย งุงิงุงิ  โพสต์ 2011-1-14 10:46
อยากดูแร้วววว  ลงรูปไวๆน๊ะค๊าาา
รอชมเช่นกันจร้า
อยากได้เบอร์ ที่คลินิคเหมือนกันคะ รบกวนด้วยนะคะ
รอชมคะ ได้คิววันที่ 20 มค นี้แล้ว ตอนนี้หัวใจเต้นแรง เนื้อจมูกน้อยอ่ะคะ แอบกลัวมันไม่โด่งอ่ะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-14 14:19:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ demonzene ตั้งกระทู้

เอ.....เราเคยเจอกันไหมน๊าาา  ถ้าวันเดียวกัน ของฟ่างอ่ะ ทำเคส 10โมงเช้า ฟ่างก็เห็น ผช คนนึงนะ เค้ามาแก้อ่ะ  แฟนหมอเล่าให้ฟังว่า เค้าจาเอาจมูกแบบนิชคุณ ใช่คุณหรือป่าวค๊าา
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-14 14:59:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ๆเลย ฟ่างว่าเป็นพี่เนี่ยแหละ ใช่แน่ เพราะทำเสร็จออกมาก็เกือบ 11โมงหรือนิดๆ  แล้วนั่งเล่นในคลีนิคอีก เกือบเที่ยงล่ะจะกลับ
ราคาแก้ที่หมอสุรพล เท่าไหร่หรอคัฟ อยากไปแก้มากๆๆๆๆ

ใครรู้ช่วยบอกที
ตอบกระทู้ SHINeeF ตั้งกระทู้

ขอถามราคาหน่อยได้ไหมครับ ? เพราะสนใจที่หมอสุรพล เหมือนกัน
ขอบคุณมากน่ะครับ ขอให้หายเร็วๆ น่ะครับ
ตอนนี้คิวยาวมั๊ยคะ คิวถึงเดือนไหนแระ
รอชมความงามอยูนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้