ดู: 897|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จะกลับไทยเดือนเดียวอยากเสริมดั้ง จะทันมั้ยคะ ต้องเผื่อเวลาเที่ยวกะที่บ้านด้วยนี่

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าหาข้อมูลอยู่อ่ะคะ เดือนหน้าจะกลับไทยไปพักผ่อน 1 เดือน อยากทำดั้งมากเลย แต่กลัวว่าจะไม่ทันเวลา เพราะว่าต้องไปเที่ยวกะที่บ้านด้วย ต้องทำนู่นนี่นั่นข้างนอกเยอะ ไม่ทราบว่าถ้าทำจมูกแล้วจะใช้เวลาในการเก็บตัวจิงๆที่ไม่สามารถออกข้างนอกได้กี่วัน แล้วเราต้องรอดูอาการ รูปทรงของจมูกอีกกี่วัน ถ้ากลับไปแล้วรีบทำเลย แล้วสักอาทิตย์ที่ 3ของการจมูกทำเราจะพอดูออกเลยมั้ยคะ ว่าดั้งมันดีแล้ว รึว่ามันยังไม่เข้าที่ แล้วมันเจ็บมากมั้ยค่ะ จะขอหมอให้ยานอนหลับแล้วค่อยฉีดยาชาได้มั้ยคะ แล้วทำกะหมอไหนดี ที่แผลมันจะหายไวๆ เจ็บน้อยๆ ทำดีๆเนียนๆ ราคาไม่แพงมาก ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อยากสวยค่ะ อิอิ
ทำจมูก อาทิตย์เดียวก็สามารถตัดไหมได้แล้วค่ะ ก้สามารถออกไปไหนมาไหนได้แล้วค่ะ แต่อาจจะยังดูบวมๆบ้างนิดหน่อยนะคะ คงต้องรอให้เข้าที่จริงๆ ก้ราวๆ1เดือนๆค่ะ www.saransurgery.com
จิงๆ ทำปุ๊ปถ้าไม่นอยด์ก็ออกจากบ้านได้เลยนะครับ เพียงแต่ต้องระวังไม่ให้มีอะไรมากระทบกระเทือนจมูกเท่านั้นเอง
คนที่ลังเลส่วนใหญ่ไม่ได้ทำหรอกนะครับ ถ้าอยากทำจริงลองเปลี่ยนมาคิดแบบนี้สิ ทำไปก่อน เหตุการณ์หลังจากนั้นไปคิดตอนนั้นเอาทีหลัง หมอดีๆไม่ได้ว่างรอเราตลอดเวลา ขั้นตอนที่สำคัญกว่าก็การเลือกหมอ คือ จมูกจะสวยไม่สวยขึ้นอยู่กับหมอ80 ซิลิโคน20(ซึ่งหมอก็จะเลือกขนาดที่เหมาะสมให้เราอีกน่ะแหละ เราเลือกแค่เกรดของมันเท่านั้นเอง) ถ้าให้ผมแนะนำนะ หมอที่ทำแล้วช้ำน้อยมากแล้วแทบไม่บวมก็หมอศิอ่ะครับ เพื่อนเพิ่งไปทำมาเจ๋งดีเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้