12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Kratainoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จัดมาสดๆ เสริมดั้งคุณหมอวิระพันธ์ 30 ธ.ค.

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอใช้ซิลิโคนแบบนิ่มหรือแข็งคะ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-29 13:47:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jarune ตั้งกระทู้

มีหลายเกรดให้เลือกค่ะ ถูกสุดก็ 9000 ก็ไม่ถือว่าเข็งนะ
แต่ของเราแบบ 15000 โคนแข็งประมาณยางลบ ส่วนปลายค่อนข้างนุ่มเลยหละ
เมษาใช่ปะค่ะ สู้ๆน๊าต่ายจ๋า
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 17:42:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moji5557 ตั้งกระทู้

หวังว่ามันจะดีขึ้นเรื่อยๆ จะได้ไม่ต้องแก้ค่ะพี่เอ๋

แสดงความคิดเห็น

สวยแน่ค่า อย่ากลัว  โพสต์ 2011-1-31 11:29
ง่าๆๆ หนูจาไปทำแล้วอ่ะค่ะ หวังว่าคงจาสวยน๊า  โพสต์ 2011-1-30 18:34
ตอบกระทู้ Kratainoi ตั้งกระทู้

พี่ก้ออยากให้เปนยังงั้นหล่ะ จะได้ไม่ต้องแก้น๊า

ไงก้อสู้ๆจร้า
ไปทำจมูกกับคุณหมอได้ 5 วันแล้วค่ะ เหมือนว่ามันจะไม่โด่งเท่าไหร่เลยค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะว่าตอนก่อนทำไม่ได้คุยกับคุณหมอเท่าไหร่บอกแค่ว่าเอาโด่ง แต่ไม่ขอเป็นสันพอดีไม่ได้เอาแบบไป คุณหมอเลยจะให้ขึ้นไปคุยข้างบนอีกที แต่รอคุณหมอนานแล้วพี่ผู้ช่วยมาฉีดยาพอดีประกอบกับเพิ่งออกกะมาด้วยทำให้หลับ ทั้งที่ยังไม่ได้คุยรายละเอียดได้มากกว่าเดิมเลยค่ะ แต่ในใจก็คิดว่าคุณหมอต้องทำออกมาให้มันเข้ากับหน้าเราอยู่แล้ว แต่ตอนนี้ยังไม่ได้แกะพลาสเตอร์ออกค่ะ เหมือนมันไม่โด่งเลยค่ะ แถมปลายจมูกก็ยังเป็นเหมือนรูปชมพู่เลยค่ะ  หรือว่ามันยังไม่ยุบดีค่ะดูรีวิวของพี่แล้วตอนแรกก็ดูบวมเหมือนกัน แต่พอแกะพลาสเตอร์แล็วก็สวยมากเลยค่ะ ขอให้จมูกหนูแกะออกมาแล้วสวยเหมือนพี่นะคะ ตอนนี้เซ็งมากเลยค่ะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 14:53:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ greensweet2009 ตั้งกระทู้

มันจะดูไม่ค่อยโ่ด่งเพรามันบวมหมดทั้งหน้าทั้งจมูก
เดี๋ยวส่วนหน้าผากกับแก้มยุบ จะดูโด่งมากขี้นค่ะ ใจเย็นๆ นะ
จมูกพี่สวยเเล้วอ่ะ ชอบๆๆมันโอเคมากเลยอ่ะ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 15:05:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ silprach ตั้งกระทู้

รูปทรงก็โอเคนะ แต่มันยังดูเบี้ยวอยู่เลยจ๊ะ
สนใจหมอท่านนี้เหมือนกันถ้าเราไปทำจะออกมาสวยกว่านี้ป่ะ ตอบหน่อยดิตอนนี้ยังกล้าๆกลัวๆ
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-11 22:57:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Cjaao ตั้งกระทู้

จะสวยกว่านี้ไม๊ ตอบยากค่ะ คงต้องไปถามคุณหมอ
สวยไม่สวยมันก็ขึ้นกับองค์ประกอบต่างๆของหน้าเราด้วยนะ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยดีคะ หายไวๆนะคะ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้