ดู: 1587|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ปรึกษาเรื่องเสริมหน้าอกค่ะ ใครพอจะรู้บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราสูง 165 น้ำหนักประมาน 45 หน้าอกคัพ a ค่ะ  ฐานเต้านมกว้าง แต่เนื้อบนทรวงอกไม่ค่อยมี เวลาใส่ดันทรงถึงจะเห็นเป็นเนินขึ้นมา อยากรู้ว่าถ้าเสริมควรจะเพิ่มกี่ cc ถึงจะดูดี  รูปร่างก็ไหล่กว้างแต่สโพกไม่กว้างเท่าไหร่  อยากได้ประมาน 325cc มันจะใหญ่เว่อร์ไปรึป่าว กะถ้ามันยุบลงก็เหลือซัก300cc   พอดี555+  ตอนนนี้ก็สนใจสวยงามคลีนิคอยู่  ใครพอรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ก็มาแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ที่น่าสนใจคือ หมอเทพ ประตูน้ำ เชี่ยวชาญโดยตรงเรื่องหน้าอกทำแล้วธรรมชาติมาก
ทั้ง ญ แท้ ญเทียม ก็ต่างไปทำที่นั่น
จับแล้วเหมือนของจริงมาก
เรื่องขนาด เอาขนาดใหญ่ไว้เลยน่าจะดีนะคับ
เพราะเวลาก่อนทำ คนมักจะคิดว่าเอาพอดีๆ
แต่พอทำไปแล้วอยากจะได้ใหญ่กว่าเดิมอีก
จากที่เห็นนะคับ 350 ขึ้นไป จนถึง 450 คับ
เป็นไซส์กำลังดีเหมาะสำหรับเสริม
รับรองทำมาแล้วไม่อยากเปลี่ยนคืนคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-1 12:46:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋ออ  ค่ะ ในใจก้ออยากได้ใหญ่ไปเรยแต่กลัวมันเกินตัว   ขอบคุนนะคะ
สูง165 ควรจะเสริมไม่เกิน 300 ซีซีนะคะ ไม่งั้นจะดูใหญ่เกินไปค่ะ ลองไปปรึกษาหมอศรัณย์ดูนะคะ หมอเค้าจะทำสไตล์ธรรมชาติค่ะ รับประกันตลอดด้วยค่ะ ถ้ามีปัญหาหมอรับแก้ไขให้ค่ะ  www.saransurgery.com
สวยงามคลีนิคค่ะ ไม่แพง คิดว่าราคาประมาณ 39000 ธรรมชาติด้วยค่ะ
เราว่าอัคราคลินิกก็เสริมหน้าอกดีนะคะ เห็นแต่ละเคสที่เสริมมาก็คือเข้ากับรูปร่างสุดๆเลย ถ้าเกิดจะไปทำ ก็ลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนเลยค่ะ หมอเค้าก็จะได้ช่วยประเมินให้อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้