123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mmay7333
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งใหม่กะคุณหมอฉันทัส

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆนะค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ แถมดูหน้าหวานกว่าเดิมด้วย ไม่ผิดหวังจริงๆ ค่ะ
พี่คะ ...เจนก้อทำที่นี่ค่ะ ทำได้ 12 วันละค่ะ แต่ว่ามันบวมไม่เท่ากัน ข้างขวาบวมมากเรย
ข้างซ้ายไม่บวมเรย มันเรยดูเบี้ยวๆค่ะ  พี่มีปัญหานี้ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นค่ะ รอยุบบวมจะค่อยๆดีขึ้นค่ะ  โพสต์ 2011-5-2 13:00
ของเราบวมด้านซ้าย พอตาหายมันก็มาแก้มบวมเข้าไป  โพสต์ 2011-4-30 22:37
รบกวนขอชื่อ ที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ของคุณหมอหรือที่คลีนิคหน่อยนะคะ อยากเข้าไปปรึกษาบ้างค่ะ ต้องการแก้จมูกเหมือนกันเลย เพราะเป็นเหมือนคุณปอแก้วเลยค่ะ แต่ของเราเบี้ยวมาทางด้านซ้ายทั้งแกนเลยค่ะ  ทั้งๆ ที่ของเดิมเราก็ตรงตามปรกติค่ะ ขอบพระคุณมากๆนะคะ  
สวยขึ้นมากจิงๆๆคะ  หน้าดูเล็กลงไปเรยหวานด้วย
สวยดีค่ะ ^^ งามขึ้นเย๊อะ หายไวไวนะค้ะ เมื่อวันที่18เมไปคลีนิคมา แอบเห็นรูปที่พีอุ๋ยถ่ายอิอิ วันี้มาดูบอร์ดเล่นๆอ่อ คนนี้นี่เอง ^^ สำหรับใครสงสัยเกี่ยวกับเทตนิคการเสริมจมูกของคุณหมอฉันทัสดูได้ในกระทู้เมย์นะค้ะ หน้า16
สนใจจองคิวได้ที่ 0870212824 โปรโมชั่นใกล้หมดสิ้นเดือนนี้แล้วน๊าาา
ทำไมเวบคลิิ๊กโกเรียนแค่สองหมื่นเองอ่ะคะ ของคุณทำกับคุณหมอฉันทัสที่ไหนคะ
เห็นลงรีวิวแบบเทคนิคเกาหลีที่ทำแบบโอเพ่นเยอะ อยากรู้ว่าคุณหมอทำแบบซิลี่ทั่วไปธรรมดาๆราคาเท่าไหร่หรือว่าเคสแก้ปกติราคาเท่าไหร่ช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะคุณแพท หาข้อมูลไว้เหมือนกันค่ะเลยอยากแชร์ ราคาตอนนี้ประมาณนี้ค่ะ
ซิลิโคน 20,000
แบบโอเพ่น 70,000
เคสแก้เพิ่ม 5,000
เหมือนคุณหมอจะขึ้นราคาแล้วอ่ะค่ะ

ถูกผิดอย่างไร น้องเมแก้ไขได้นะคะ

โอ้ว ลืมค่ะ ขอแก้ข่าวด้านล่างนะคะ ...  โพสต์ 2011-4-20 09:04
ราคาโหดมากกกกกกกกกก  โพสต์ 2011-4-19 22:06
คือคุณหมอฉันทัสจะไปเปิด clinic ใหม่แถวรามอินทราค่ะ ราคาจะถูกลงด้วยค่ะ
ช่วงนี้จะเป็นราคา pro ค่ะ
แก้จมูกโดยใชซิลิโคน 20,000
แก้จมูกแบบโอเพ่น 50,000 ค่ะ
ราคานี้จะต้องไปทำกับคุณหมอที่ clinic ใหม่นะคะ ถ้าอยากทราบลายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนโทรถามคุณอุ๋ย เลขาคุณหมอได้ค่ะ 089 226 3456

เสียใจ ราคาถูกลงแงแงแง  โพสต์ 2011-4-21 01:49
เสร็จแล้วมีแผนที่ชัดเจนจะมาบอกค่า แต่ที่เดิมหลงทางสุดๆ เลย  โพสต์ 2011-4-20 11:25
อ้าว ข้อมูลพี่ผิดอีกแล้ว งงแฮะ ขอบคุณน้องดรีมนะคะ  โพสต์ 2011-4-20 11:21
พี่อุ๋ยบอกดรีมว่าทาวอินทาวค่ะ ดรีมก้อถาม ตกลงที่ไหนพี่ แกก้อย้ำที่นี  โพสต์ 2011-4-20 10:54
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ว้าว.......ไม่เคยเห็นกระทู้ไหนที่เสริมจมูกแล้วหน้าเด็กลงได้มากขนาดนี้ สวยขึ้นมากจริงๆค่ะ
ยุบเร็วมากๆๆเลยคับ สวยไม่หลอกด้วยย

แจ่มมมม
สวยมากมายคะ เข้ามาโพสรูปอีกนะคะ อยากรู้ว่าตอนนี้จมูกไปถึงไหน เป็นอย่างไรบ้าง อย่าหายไปนะคะ
พี่ใช้ซิลิโคนหรือกะดูกหลังหูค่ะ

ราคาเท่าไหร่อะค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 11:13:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
.ใช้กระดูกหลังหูค่ะ.........
ตอนนี้ใครมีข้อมูลทำตา 2 ชั้น ช่วยสงเคราะห์ด้วยนะค่ะ ...
ล่าสุดตอนนี้ จขกท เป็นยังไงบ้างค่ะ อย่าลืมมาอัพให้ดูบ้างน้า
ทำไมหนูไม่เห็นรูปเลยอ่า
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้