ดู: 1414|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เพื่อนๆค่ะ ขอปรึกษา เรื่องการทำหน้าอกหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เรากำลังอยากทำหน้าอกค่ะ   สิ้นปี โบนัทออกพอดี เลยกะว่าจะเอาโบนัทมาเป็นของขวัญให้ตัวเองซักหน่อยก็เลยว่าจะเสริมหน้าอก  ตัวเราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีหรือจะเรียกว่าแบน เป็น LCD เลยก็ว่าได้ ถามเพื่อนที่ทำงาน เพื่อนเค้าเคยดูดไขมันที่นี้ทำออกมาดูดีเชียวค่ะ แถมคุณหมอเค้าก็ดูแลดีมากๆ  เค้าเลยแนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอรนชัยดูค่ะ  โทรเข้าไปสอบถาม ทราบรายละเอียดมาคราวๆแล้วค่ะ  ราคาอยู่ที่ ห้าหมื่นห้า ถึง ประมาณ แสน นึง แล้วแต่ขนาดที่ต้องการค่ะ หาทำแล้วไม่พอใจรูปทรง สามารถปรับแก้ได้ค่ะ ซึ่งราคาที่เค้าคิดจะรวม ค่ายา และ ค่าที่พักหลังการผ่าตัดแล้วค่ะ  ซึ่งเราก็เห็นว่าราคาอยู่ในส่วนที่เรารับได้  เลยกะว่าจะเข้าไปหาคุณหมอเร็วๆนี้  ที่นี่เราอยากรู้ว่าเราต้องเตรียมคำถามอะไร ไปถามคุณหมอก่อนเข้ารับการรักษาอย่างอื่นอีกมั้ยค่ะ  รบกวนขอความรู้ผู้มีประสบการณ์ด้วยนะค่ะ
ทำเลยค่ะถ้าอยากทำไม่ต้องกลัว ทำแล้วเรารู้สึกมั่นใจก็ลงมือทำได้เลย สู้ๆๆ
ก้อต้องเตรียมขนาดที่จะบอกหมอว่าต้องการแบบไหน ขนาดไหน และสงสัยอะไรถามหมอก่อนทำหลังทำให้ละเอียดเลยจ้า หมอให้คำตอบดีที่สุดจ้า
ปรึกษาหมอดีที่สุดค่ะ
หมอธีระพงศ์ก็เป๊ะนะค่ะ 37000 ถูกกว่าพักที่โรงพยาบาลด้วยนะ
โทดทีค่ะบอกผิดไป 45000 ค่ะ
ถามเรื่องการผ่าตัดว่า แบบผ่าตัดบนหรือล่าง ขนาดเท่าไหร่
ออกมามีลักษณะยังไง แล้วชนิดซิลิโคนเป็นแบบไหน
ต้องนวดทุกวันรึเปล่า อะไรประมาณนี้แหละคับ
ตอนเราไปทำหน้าอกมาที่อัคราคลินิก เราก็แค่บอกหมอเองค่ะว่าอยากได้ไซส์ไหน ทรงไหน หมอเค้าก็จะจัดการที่เหลือให้เราเองค่ะ ออกมาก็คือหน้าอกสวยถูกใจเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้