ดู: 4610|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากแก้จมูกกับทำปากบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-12-31 23:00:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พื้นฐานหน้าตาสวย แก้มาก็คงสวยอะ เคสของน้องปอแก้ว ใช้กระดูกหลังไปหู แต่หากน้องจะทำเอาซีลีโคนก็ได้นะ 20000 เองสวยเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=18837&extra=&page=7  โพสต์ 2011-1-1 00:46
น่าสนใจจังคะเพราะทำมาก็สันดั้งตรงหว่างคิ้วสูงไปอะคะกลุ้มใจ  โพสต์ 2011-1-1 00:45
2#
โพสต์ 2011-1-1 17:04:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ก็เคยโดนมาแล้วคือช่วงหว่างคิ้วมันสูงไม่เข้ากับหน้า พี่ก็ต้องไปทำใหม่ ก็ต้องหาหมอที่ทำเว้าตาเก่งๆ
ของน้องถ้าแก้นะ ตามไปหาหมอปอแก้วดีกว่ามั้ง ทนเก็บเงินนานหน่อย จะได้ไม่ต้องมาทำแล้วทำใหม่เสียดายเงินนะค่ะ พี่ก็เป็นมาก่อน เศร้ามากเลย พื้นฐานสวยอยู่แล้วหากทำมาหน้าจะอินเตอร์นะค่ะ ดูอย่างน้องปอแก้วสิ หน้าอินเทรนมากเลย
3#
โพสต์ 2011-1-1 21:54:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวพี่ทำกับคุณหมอสมศักดิ์ค่ะ กรณีหมอสมศักดิ์ท่านก็รับประกันหากไม่โดนใจแก้ฟรีเหมือนกันค่ะ ดาราส่วนมากทำกับท่าน พี่ก็จะไปแก้ให้มันโด่งกว่านี้เพราะที่ทำมาโด่งไม่โดนใจคือว่า คุณหมอบอกว่า ไงให้กลับมาดู แต่พี่บินกลับไทยปีนี้แหละเดือน 5 คงไปอัพให้มันโด่งแต่ว่าบางที หากให้พี่แนะนำนะ มี 2 หมอนี่แหละที่ทำเว้าตาเก่ง สองหมอ ก็ดีแต่หากเอาสวยแบบมั่นใจ ไปซะ 2 ที่นี่ เอาเมล์มาจิเดี๋ยวพี่่ส่งรูปให้ดู
แต่ที่พี่ไม่ได้ลงรูปก็เพราะว่ากะว่าไปแก้ก่อนแล้วมาลงให้ดูเป็นวิทยาทานค่ะ
4#
โพสต์ 2011-1-1 21:56:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอฉันทัส กับหมอสมศักดิ์ ค่ะ หากจะให้แนะนำ พี่จะไปกคุยกับหมอสมศักดิ์ก่อน แต่ไม่แน่อาจจทำกับหมอ ฉันทัส รอบนี้ที่กลับไปนะค่ะ เพราะว่าชอบจมูกแบบปอแก้ว แต่ว่าเราจะได้แบบปอแก้วเปล่านี่ดิ เสียวจัง แต่หมอสมศักดิ์ทำมาให้พี่ก็สวยแต่พี่ชอบเด้งปลายนะค่ะ
5#
โพสต์ 2011-1-1 22:34:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ok
ส่งไปแล้วค่ะเห็นยังค่ะ
6#
โพสต์ 2011-1-1 22:39:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าน้องนะค่ะ ถ้าจะให้ดีก็ แก้จมูก ทำตาและก็ไล่หน้าฉีดโบท็อก แค่นี้แหละ สวยงามมากเลย คือเราสวยอยู่แล้วแต่ว่า หากจะให้แนวดาราก็ทำแบบที่พี่บอกนะค่ะ และหากจะไปฉีดหน้าไล่หน้ามีที่แนะนำด้วย หากไม่รีบนะคะ ก็ไปฉีดกับพี่เล็ก ภารวี พี่จะพาไปพี่ก็ไปฉีดด้วย เคยฉีดมาแล้วสวยมากเลยแหละ ตามรูปที่ส่งให้ดูนะค่ะ
7#
โพสต์ 2011-1-1 22:46:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าน้องนะค่ะ ถ้าจะให้ดีก็ แก้จมูก ทำตาและก็ไล่หน้าฉีดโบท็อก แค่นี้แหละ สวยงามมากเลย คือเราสวยอยู่แล้วแต่ว่า หากจะให้แนวดาราก็ทำแบบที่พี่บอกนะค่ะ และหากจะไปฉีดหน้าไล่หน้ามีที่แนะนำด้วย หากไม่รีบนะคะ ก็ไปฉีดกับพี่เล็ก ภารวี พี่จะพาไปพี่ก็ไปฉีดด้วย เคยฉีดมาแล้วสวยมากเลยแหละ ตามรูปที่ส่งให้ดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้