เจ้าของ: fongbiere
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ คร้าาา โดยฟองเบียร์ ^^

[คัดลอกลิงก์]
เหนของคุงเบียร์แล้วอยากเปลี่ยนหมอเลยอ่ะ......................สวยจิงอาไรจิงคร้า กด 10000 ไลค์ เลยเอ้า
สวยใส  น่ารักมากๆเลยค่ะ  ขอเก็บรูปไว้เป็นแบบนะค่ะ  อยากได้ทรงอย่างนี้เรยยย^^
สวยมากกกก
เห็นแล้วอยากทำดั้งใจจะขาดเลยอ่ะ แต่คุณหมอจัดฟันห้ามไว้ ว่าให้ใจเย็นๆ เพราะหน้าลูกกวางเปลี่ยนตลอดๆ

อยากจะทำกับคุณหมอศิริพรชัยเหมือนกันค่ะ ลูกกวางไม่มีดั้งอย่างแรงอ่ะ ไม่รู้ทำแล้วจะรอดไหม๋
สวยมากมาย ไม่บวมมากด้วย เริ่ดค่ะ
จากที่สวยอยู่แล้ว เพิ่มความงามเข้าไปอีก ทรงสวยมากเลยค่ะ ถ้าทำคงขอแบบนี้ อิอิ
รบกวนคุณฟองเบียร์ นะค่ะ อยากขอ FB พอดีตอนนี้กำลังศึกษาเีรื่องเสริม ค้นและดูแบบ
หลายคนแล้ว ชอบทรงของคุณเบียร์ รบกวนขอหน่อยนะค่ะ จะปรึกษา ค่ะ
เสริมจมูกซิลิโคลนแบบตัว I หรือตัว L ค่ะ ราคาแก้เท่าไรค่ะ
สวยมากๆเลยคร้า ชอบๆ
เด็กสมัยนี้ สวยๆทั้งนั้น ตามไม่ทันจริงๆ เห้ออ
ขอที่รายละเอียด ของหมอหน่อยได้ไหมค้ะ ทั้งค่าเสริม และที่อยู่อ่า ค่ะ :)
ทำมาที่ไหนคะ แล้วบวมกี่วัน สวยๆ ชอบๆ
ตัดปีกจมูกด้วยป่าวค่ะ
น่ารักสุดๆๆอ่ะ จมูกก่อนทำคล้ายๆเราเลย เราต้องไปทำกะหมอคนนี้ให้ได้^^
น่ารักอยู่แล้ว ก็น่ารักขึ้นไปอีกค่ะ
สวยและน่ารักมากๆเรยค่ะ ^^
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ พี่เบียร์
แอบอิจฉา ขอยืมรูปไปให้หมอดูเป็นแบบหน่อยนะค่ะ
แอบอิจฉา ขอยืมรูปไปให้หมอดูเป็นแบบหน่อยนะค่ะ
little bit big but its suite you na ka,, very cute jaa..
ชอบมากๆเลย น่ารักๆมากๆเลยค่ะ ขออณุญาติยืมจมูกไปเป็นแบบหน่อยนะค่ะ >_<
ทำที่ไหนหรอคะ สวยมากๆๆๆ
สวัสดีค่ะ คุณฟองเบียร์ รบกวนตอบหน่อยน่ะค่ะว่าจมูกตอนนี้ของคุณฟองเบียร์มีปัญหาอะไรรึเปล่า คงราวๆ 10 เดือนแล้วใช่ไหมค่ะ เราทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ ช่วงเดือนแรกๆสวยมาก (4-5 เดือน) แต่หลังจากนั้น ตอนนี้ครบปีเมือวันที่ 21 เมษาค่ะ เราแทบรับสภาพจมูกตัวเองแทบไม่ได้ เป็นแท่ง ไม่มีเคริฟ สั้น หน้าเกลียดมาก เห็นรอยต่อชัดเจน ตรงช่วงใต้หว่างตา ไม่มีเคริฟ ประมาณว่าเป็นแท่งพุ่งออกมาเลย นึกภาพ 3 เหลี่ยมออกไหมค่ะ ตอนนี้เครียดมาก กำลังจะแต่งงาน หลังจากที่ทำจมูกมา เป็นโรคกลัวกล้องมาก เห็นกล้องเมื่อไหร่ต้องคอยหลบ ทั้งๆที่เมื่อก่อนเห็นกล้องไม่ได้ ต้องวิ่งเข้าใส่ ไม่ได้โทษคุณหมอน่ะค่ะ อาจจะเป็นเพราะจมูกเราเองก็ได้ เพียงแค่อยากรู้ว่า ท่านอื่นที่ทำกับคุณหมอเป็นเหมือนกันรึเปล่า ที่ตัดสินใจทำกับคุณหมอ เพราะเห็นรีวีวของเพื่อนๆหลายคนทำแล้วสวย แต่เป็นช่วงเดือนแรกๆ 3-4 เดือน ไม่เห็นเห็นรีวิว เป็นปีเลย รบกวนคุณฟองเบียร์ หรือเพื่อนๆท่านอื่นช่วยตอบด้วยค่ะ ไม่ได้      ดีสเครดิต คุณหมอน่ะค่ะ ปัญหามันอาจจะเกิดแค่กับเราก็ได้ ตอนนี้กำลังศึกษา หาที่แก้ค่ะ คิดว่าจะเอาออกเลย หรือแก้ดี เพราะตอนแรกไม่อยากทำเลย แม่บอกให้ทำ เราอยู่ต่างประเทศค่ะ ก่อนทำเราชอบหน้าตาตัวเองมากเลย พอหลังทำ นอยด์ ไม่มั่นใจ กลัวกล้อง ไม่ชอบดูกระจก ไม่ชอบลิฟที่มีกระจก 5555 เดี๋ยวยังทำใจได้ จาลงรูปให้ดูน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้