เจ้าของ: fongbiere
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ คร้าาา โดยฟองเบียร์ ^^

[คัดลอกลิงก์]
พี่ฟองเบียร์น่ารักมากเลยคะ  เห็นแล้วอยากทำเลยคะ เป็นไอดอลเลยคะ
รับแอดเฟสด้วยนะคะ  คืออยากทำกะหมอคนนี้เหมือนกันคะ สงสัยต้องรอเรียนจบก่อนคะ
^__^
โอ้วนางฟ้า ชัดๆๆ
สวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
อยากไปทำบ้าง
705#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 01:50:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย joody เมื่อ 2011-6-21 20:28
พี่ฟองเบียร์น่ารักมากเลยคะ  เห็นแล้วอยากทำเลยคะ เป็ ...

ได้คร้าา แอดมาเลยๆคร้า ^^
706#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 01:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ant_annie เมื่อ 2011-6-21 20:56
โอ้วนางฟ้า ชัดๆๆ

ไม่ถึงขนาดน้านหรอกกกก เขิลๆ
707#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 01:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-21 21:16
สวยคับ

>.< เขิลลล
708#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 01:51:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย majune เมื่อ 2011-6-21 22:16
สวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
อยากไปทำบ้าง ...

จิงอ่าาา ขอบคุนนะคร้าา ไปทำเลยๆๆๆ  สวยๆ
ทำมาแล้วสวยมากเลยอ่ะ  ชอบบบบบบบบบบ
เราก็จะไปทำกะคุณหมอ  แต่คิวคุณหมอยาวมาก
เฮ้อ...คงต้องทำใจ
ใช้ครีมอะไรคะ  ผิวสวยจัง
ทำจมูกมานานหรือยังมาสวยมาก
ตอบกระทู้ fongbiere ตั้งกระทู้

เท่าที่ดูก็ไม่เห็นรอยเบี๊ยวนะคะน้องเบียร์ หกเดือนแล้วน่าจะยุบหมดแล้วคะ น่ารักจังเลย
สวยมากกกกกกกกกกกกก
น่ารักมากเลยค่า เอารูปมาอัพอีกเรื่อยๆนะคะ
น้องเบียร์..................ถ้าไปทำตาอีกซักนี้ด............จาสวยสุดๆๆๆไปเร้ย...confirme
พี่ฟองเบียร์น่ารักมากๆๆเลย  ชอบจังหน้าเหมือนตุ๊กตาเลย ชอบๆๆสวยด้วย
น่ารักจัง พี่ฟองเบียร์ (ชื่อไฮโซอะ ) ^^
พี่ทำที่ไหนหรอค่ะ ?? ราคา? เจ็บมั้ย?? พักฟื้นนานป่าวอะ
สนใจอะ ๆๆ
โอ้วววว ฟองเบียร์  คุณสวยมากๆ
แวะมาชมคร้าบ เผื่อมีรูปใหม่ๆบ้างคร้าบบบ
จมูกสวย  แต่คนสวยกว่า^^
ไม่บวมไม่ช้ำ แถมสวยมั่กๆๆๆๆเลยอ่ะ  ราคานี้ รวมเบ็ดเสร็จไหมคะ  
งดงามมากจ้า +1 กำลังจะทำเหมือนกัน มาเหนรีวิวนี้ ทุ่มเทใจให้คุณหมอไป 100% เลยค่ะ สวยมากค่ะ ไม่ทราบว่าถ้าเราเค้าปรึกษาจะได้คุยกับคุณหมอโดยตรงไหมค่ะ เพราะคงจะเข้าไปปรึกษาก่อน เพราะกลัวมากแต่อยากสวย อิอิ แล้วจะลางานเพื่อนัดทำ เหนของเบียร์บวมอยู่ไม่กี่วันเองเนอะ ดีจังเลยอ่ะ มีวิธีดูแลแบบเปนพิเศษหรือป่าวค่ะ
สวยมากค่ะ...ชอบ>____<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้