เจ้าของ: fongbiere
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ คร้าาา โดยฟองเบียร์ ^^

[คัดลอกลิงก์]
651#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 11:27:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนถามมาเยอะมากๆ แปลว่าเค้าไม่ได้ดูหน้าแรก 555

เบียร์ทำจมูกกะหมอศิริพรชัยนะคะ ที่อ่อนนุช28

เบอร์โทร 02-3328379, 02-3310317, 0817351668 (ช่วงดึก)  

ถ้าใครถามไม่ ตอบละน้าาา เค้าขี้เกียจหาเบอร์อีก  ฮ๋าๆ  

:)
พี่แวะไปทักทาย ในบุ๊คแล้วนะค่ะ

หนูน่ารักมากมายเลยค่ะ พี่อยากได้ลูกแบบนี้จังเลยค่ะ พี่คงมีความสุขมาก
น่ารักมากมายขนาดนี้ ลูกพี่เค้าก็น่ารัก พี่อยากได้เรียบร้อยขี้อ้อนแบบหนู
มีเสน่ห์ในแบบฉบับของตัวเองแบบหนูนี่ค่ะ
คุณพ่อคุณแม่ขอบหนูโชคดีมากๆเลยอะ ที่มีลูกน่ารักแบบนี้ค่ะ

พี่อยากได้ชุดที่บอกไปมาก ฝากซื้อได้ไหมค่ะเนี่ย
หนูเหมาะกับชุดแนว หวานนะ

พี่อยากได้ลูกชายอีกคนแต่แฟนบอกไม่ไหวแล้วอะ
คิดว่าไปไทยได้เจอกันแน่นอนนะค่ะ
ไงพี่ขอเบอร์โทรด้วยนะ หลังไมค์แล้วกันค่ะ

เห็นด้วยกับคุณ vikki ซื้อที่ไหนจ๊ะสวยดีจะได้หามาใส่บ้างจะได้สวยเหมือนนู๋555แว่นตาที่ใส่ก็สวยดีนะ
พี่ว่านู๋ไปเป็นดาราเถอะจ๊ะ สวย น่ารัก เพอเฟคมาก
น้องเบียร์สวยค่ะทำจมูกมาแล้วยิ่งสวยขึ่นมากเลย คือตอนนี้คิดว่าจะทำจมูกนะค่ะกำลังหาข้อมูนอยู่ พี่คิดว่าก็มีจมูกนะแต่ปีกใหญ่นะรูปซ้ายมือนี้นะค่ะเดียวถ้าพี่ตัดสินใจแล้วขอคุยทางเมล์นะค่ะ ถ้าเป็นแอร์มาอังกฤษมาหาบ้างนะค่ะ บายค่ะ
อยากทราบว่าราคาตอนนี้ ยังเท่าเดิมอยู่ไหมคะ หรือราคาขึ้นเเล้วรึป่าว ใครรู้ บอกทีนะคะ    ขอบคุณค่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย opor18 เมื่อ 2011-3-14 11:19

ดีค่ะน้องฟองเบียร์..พอดีไปเจอเวปdek dee เห็นน้องคนนึงชื่อเดียร์ หน้าคล้ายฟองเบียร์มากๆ ไม่รู้เป็นคนเดียวกันรึป่าวช่วยคนเฟริ์มด้วยจ้า เปรี้ยวมากๆเลยค่ะคนในรูปเปลี่ยนจากสาวหวานเป็นสาวเปรี้ยว เฉี่ยวมากๆเลย

be1.JPG (31.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

be3.JPG (44.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

be2.JPG (33.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

อยากถามว่าตั้งแต่ทำจมูกมา มีปัญหาอะไรบ้างปะคะ
ทำไม่ทำก็น่ารักมากแล้ววค่ะเบียร์..น่ารักเกิ๊น ^^
ถ้าแก้นี่หมอคิดเท่าไหร่ไม่รุ้เนอะ T^TTTTT
สวยมากเลยจ้าน้องฟองเบียร์
อ่าถ้ามาอ่านกระทู้นี้ก่อน คงไปทามกะคุณหมอ ศิริพรชัย แล้วอ่า แงๆๆๆ ของเค้าทามมาไม่สวยเลย T^T
น้องเบียร์ทามออกมาสวยจัง เดิมก็น่ารักอยู่แล้วด้วยอ่ะ อิจฉาๆ
สวยโคตรๆๆๆ อ่ะวุ้ววววว เห็นแล้วอยากไปเกิดใหม่~
ตอบกระทู้ fongbiere ตั้งกระทู้

ยังไม่ได้ทำเลยจ้าาาา กะว่าเดือนเมษานี่แหละจ้า น้องสาววววว เดี๋ยวทำแล้วจะอัพเลยยน้าาาา อย่าลืมเข้ามาดูของพี่น้าาาาา น้องสาวสุดสวยยย น่ารักจริง ๆ
สวยมากค่ะ ทำทรงอะไรอ่าค่ะ ^^
^^ ถ้าเราทามมาจะดูได้ไหมอ่ะ
ทำแล้วสวยมากๆเลยคับ ^^
สวยมากเลยคะ ไปทำหมอไหนคะ ตอนนี้ก็คิดจะไปทำเหมือนกันคะ ขอให้หายไวๆๆนะ
เบียร์ น่ารักมากค่ะ
พี่เบียร์น่ารักมากกกกกก นั่งดูแล้วจะละลายย >"<

แต่แอบมีคำถามนิดนึงค่า ตอนนี้จมูกเข้าที่รึยังคะ หายเจ็บ จับได้ตามปกติรึเปล่า

แล้วมันเคลื่อนที่ได้ไม๊อ่า นู๋กำลังเก็บข้อมูลอยู่ เห็นรีวิวของพี่เบียร์แล้วชอบมาก
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอบคุงมากเลยคร้า
ที่มาแชร์ประสบการณ์
มีกำลังใจขึ้นอีกแยะเลย
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างเอ่ย
สวยมากๆค่า ทำบุญอีกกี่ชาติจะได้แบบนี้เนี่ยย 555
675#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 20:56:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fongbiere เมื่อ 2011-6-19 21:02

มารีวิวคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ตอนนี้ 6 เดือนแล้วคร้าาา ห่างหายไปนานน โทดทีนะคร้า

ตอนนี้จมุกฝั่งขวายังยุบตัวไม่ดีเลย หรือ ไม่รู้ว่าเบี้ยวหรือเปล่า เริ่มนอยสืแล้วละคะ

แต่ให้คนอื่น คบรอบข้าง เพื่อนๆดู เค้าก้อบอกไม่เบี้ยว  หรืออาจจะเปนเพาะเบียร์คิดไปเองก้อได้

เบียร์คิดว่า จะรอดูอีกซักเดือนนึง เผื่อมันจะยุบตัวเพราะส่วนตัวเบียร์เปนคนแผหายช้าคะ

ตอนนี้ไม่เจบ ไม่ตึงอะไรแล้วคะ แต่ยังรู้สึกเจบนิสๆตรงจมูกข้างๆด้านขวาตรงที่ผ่าตัดนะคะ

ไปดูรูปกันเลยเน้อออออออ

และรูปสุดท้ายเพิ่งถ่ายวันนี้คร้าาาาาาาา

ขอตอบไว้ก่อนเลยนะคร้าว่า เบียร์ไม่ได้ทำอะไรนอกเหนือจากจมูกเลย  ไม่ได้ทำคาง โบทอก ปาก หรืออะไรทั้งสิ้นคะ  ทำแค่จมูก และเคยฉีดผิวขาวเมือ2 ปีก่อนจ้าา แต่ตอนนี้ไม่ได้ฉีดแล้ว ขัดผิวดทาครีม ดูแลเองจ้า

ตอนนี้อยากทำตาบ้างแล้วว แต่ไม่รู้จะทำกะหมอท่านใดดี อยากได้ตาโตๆแต่หมวยๆ อยากคคงความหมวยไว้น้าา ใครมีหมอท่านใดแนะนำ รบกวนแนะนำหน่อยนะคร้า

ขอบคุนที่ติดตามคร้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้