เจ้าของ: sninky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!! แต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูกับหมอวิระพันธ์ บางแสน ชลบุรี ^^

[คัดลอกลิงก์]
นิ้งจ๋า กินไรถึงผิวขาวเนียนค่ะ บอกเคล็ดลับบ้างจิ
สวยใหญ่เลยน้องสาว  อิอิ
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แวะมาทักทายสาวบ้านนี้คร้า
เติมเสร็จจมูกจะบวมเหมือนตอนทำหรือเปล่า
อัพเดทความสวยด้วยจร้า น้องนิ้งคนสวย
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอบกระทู้ anunyaaa ตั้งกระทู้

รอน้องน้องอัพเดทความสวยดีก่าค่ะ เพ่ชอบดู เพ่เปนดี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moji5557 เมื่อ 2011-3-7 10:57

รอน้องน้องอัพเดทความสวยดี ...

งั้นน้องกานต์สมัครเป็นแฟนดี้ได้ป่าวค่ะ เอิ๊กๆๆ
ตอบกระทู้ nong_kan13 ตั้งกระทู้

ได้รุยจร้า มามะเรามาเปนแฟนกัล 55555
พี่เอ๋คะ ร้านพี่ที่ทำผ้าม่นใช่    happy curtain หรือเปล่าพอดีหนูเพิ่งซื้อบ้านใหม่ มีคนในหมู่บ้านแนะนำหนูมา บอกว่าชื่อเอ๋  คนไข้หมอวี เขาบอกว่าทำสวย เก็บงานละเอียด ขอสถานที่หน่อยค่ะ จะเข้าไปคุยรายละเอียด
   ขอบคุณค่ะ
ตอบกระทู้ benz3 ตั้งกระทู้

จร้า ร้านพี่ทำผ้าม่าน ชื่อร้าน Hello curtain ออกแบบผ้าม่านสวยมากกกกกกกก 555

อยู่ถนนลงหาดบางแสน ก่อนถึงม.บู ตรงข้ามครัวบังอรค่ะ หน้าร้านมีผ้าม่านสีแดงแรงฤทธิ์ติดโชว์อยู่ค่ะ

แรงฤทธิ์เหมือนเจ้าของร้านอ่ะจ๊ะ 555

ยังไงก้อเชิญที่ร้านน๊า เด๋วจะทำสุดฝีมือเลยคร้า

ได้จร้า น้องหน่อยก้ออยากเปนแฟนกะพี่ใช่ปะ
น้องนิ๊ง น่ารักได้ใจจังค่ะ  ยิ้มแล้วเหมือนเต้ยเลยง่ะ  พี่ขายขของอยู่ วอคกิ้ง แหลมแท่น มาเดินเล่นบ้างป่าวเนี้ย
ทำไรอยู่คร้า นิ้งจ๋า ไม่อัพเดทความสวยหรา

จุ๊บจุ๊บจร้า
169#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 17:59:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chon1yuki ตั้งกระทู้

ขอบคุนมากๆๆเลยนะคะ ไม่ค่อนไปเดินเลยพี่ขายอะำไรเด๋วว่างๆแวะไป ^^
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 17:59:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moji5557 ตั้งกระทู้

มาอัพเดทแล้วววว:)
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 18:38:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพแล้วววขอโทดที่ให้รอนานนะจ๊ะเด๋วจัดให้เลยยยอิอิ ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยคะน้องนิ้ง ปลายยุบเกือบหมดแล้วนะคะ แล้วนี่กี่เดือนแล้วคะ เพราะของพี่ปลายยังบวมอยู่คะ
ปล่อยให้รอนานงี้ ต้องจัดเต็มหน่อยนะจ๊ะ
174#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 21:31:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-4-1 19:39
สวยมากเลยคะน้องนิ้ง ปลายยุบเกือบหมดแล้วนะคะ แล้วนี่ ...

ุ6 เดือนกว่าแล้วจ้า ^^
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 21:32:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moji5557 เมื่อ 2011-4-4 14:36
ปล่อยให้รอนานงี้ ต้องจัดเต็มหน่อยนะจ๊ะ ...

เด๋วมาจัดอีกแน่นอนนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้