12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: bermuda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อเราอยากรู้จักกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tum1331 เมื่อ 2011-4-4 03:30

1   ชื่อในเวบ.. tum1331       ชื่อเล่น..ตั้ม
2  ชื่อในเวบ ครีเอทมาจากไรเนี่ยย ก็ชื่อของตั้มเองนี่แหละส่วนตัวเลขสี่ตัวนี่ไม่มีอะไรจะใส่อยากใส่อ่ะมีไรไหม      
3  ฉายาของคุณ ลุง ไม่รู้ทำไมใครๆเขาก็เรียกลุง
4  เพศ           เอออุ๊บส์
5   อายุ         เป็นคำถามสุภาพ ที่หยาบคายที่สุด 55 จริงหยาบคายมาก 22 ย่าง23 หยุดตรงนี้ได้ไหมเซ็งไม่อยากแก่โดยไม่มีใครบางคน
6   การศึกษา ไม่เน้น ดีกรี  แค่บอกว่า ที่เรียนมานี่ เกี่ยวกับอาราย มรังสิต ธุระกิจการบิน
7  สถานภาพ โฉด / ไม่โฉด ( การโกหก เป็นอันตรายต่อสุขภาพ )โสดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากมี....บ้างรู้ไหมมันอยาก
8    อาชีพ        บินไปบินมาสจ๊วดครับประจำสายการบินEmirate แอร์ที่ดูไบครับ
9    งานอดิเรก      ระจำเลยเวปดั้งโด่งนี่แหละไม่รู้เป็นไรต้องมานั่งอิจฉาคนสวยคนหล่อได้ทุกวัน  
10   แหล่งพักพิง หรือ ที่พักพิง ไม่เป็นหลักแหล่ง เอาที่ไหนดีหละครับเยอะอ่ะไม่มีเป็นที่เป็นทางเป็นหลักเป็นแหล่งหรอกค่ำไหนนอนนั่นสบายดี
11   สั่งอาหารจานโปรดหน่อยจัดมาเลยทานได้ทุกอย่างนอกจาก.....ที่คนปกติเค้าไม่ทาน
12   ความสามารถ พิเศษ สามารถเล่นเน็ตได้ทั้งวันทั้งคืนโดยไม่ทานอะไรถ้าได้เข้าเวปดั้งโด่ง
13    แนวเพลงที่ชอบ / ศิลปินคนโปรดเจ้เจนนิเฟอร์คิมม์กะนิวจิ๋วอ่ะม่วนหลายๆเด้อ
14    หนังที่ดุแล้วฮาได้ใจยังไม่มีอ่ะเพราะดูหนังทีไรก็เบื่อเพราะไม่มีคนไปนั่งป้อนป๊อปคอร์นข้างๆเลยเบื่อไม่อยากดูเลย
15    หนังที่ทำให้ร้องไห้ ร้องได้ทุกเรื่องที่มีฉากเศร้าเป็นคนเจ้าน้ำตาอยู่แล้วไม่ต้องถามน้ำตาท่วมจอ
16   หนังที่ ดูได้มากกว่า 5 ครั้งไม่มีอ่ะเพราะดูหนังทีไรก็เบื่อเพราะไม่มีคนไปนั่งป้อนป๊อปคอร์นข้างๆเลยเบื่อไม่อยากดูเลย
17     เพลงหากิน ปฏิเสธไม่ได้ว่ารักเคยไปร้องที่ตู้คาราโอเกะแล้วได้คะแนน98คะแนนจะจำไปจนตายดีใจมาก
18     เพลงบอกรัก ไม่มีอ่ะไม่เคยมีใครให้รักและไม่เคยมีใครให้บอกรักด้วย
19     เพลงที่ฟังแล้วโดน... โดนมาก เจ็บจี๊ด นี่เค้าแต่งเพลงนี้มาให้เราโดยเฉพาะอ๊ะป่าว หว้าเหว่
20   วีรกรรมทำให้ภูมิใจเจอสร้อเพชรของผู้โดยสารล่วงบนเครื่องแล้วส่งคืนอ่ะแล้วเค้าก็ชมว่าคนไทยน่ารักจิตใจดีโครตดีใจเลย
21   วีรกรรม จำจนตาย ตอนเด็กด้วยความอวดเก่งเกือบจมน้ำเพราะคิดว่าน้ำมันตื้นเลยเดินนำหน้าผู้ใหญ่นี่แหละที่เขาบอกว่าเดินตามหลังผู้ใหญ่หมาไม่กัดจำจนตาย
22  นิยามความรัก ไม่มีใครรักเราได้เท่าที่เรารักเขา
23  ข้อคิด หลังอกหัก เจ็บปวด ต่อไปจะไม่รักใครอีกแล้วพอกันทีกับความรักที่ทำให้เจ็บ
24  ความรู้สึก เมื่อศัลยกรรม ครั้งแรก กูก็หล่อแฮะ :)
25   ฝัน ไว้ว่า อยากศัลยกรรมให้หล่อๆๆๆๆๆๆๆที่สุดเท่าที่จะทำได้
26    กลัวที่สุด กลัวว่าจะไม่หล่อและกลัวว่าถ้าทำศัลยกรรมแล้วจะได้ไม่ตรงตามที่เราต้องการ
27    เสปคคนรัก ของคุณ ในยามนี้ ใครก็ได้สักคนที่รักจริง
28     สี่สิบแล้ว ยังหาแฟนไม่ได้ กรุณา ยืนยัน เสปคแฟน อีกครั้ง  รอก่อนนะอีกสิบเจ็ดปี
29      เรื่องน่าอาย ขายขี้หน้า หมายังต้องเดินหนี ของช้านนนนไม่ตอบดีกว่าอายอ่ะ
30      เคยลงแข่งอะไร แล้วได้ตำแหน่งบ๊วยสุด  ไม่มีอ่ะ
31     เคยยกโทษ ให้อภัยใครหรือยัง ให้มาเยอะแล้ว
32     อีก 7 วันโลกแตก จะทำไรดี กลับเมืองไทยไปกอดคนที่เรารัก
33      เพื่อนที่ดี คือ ...เงินและทรัพย์สินธุ์
34       ทุกวันนี้ คุณต้องทำอะไร ที่ชาวบ้านเค้าไม่ทำกันบ้างนั่งหายใจทิ้งแย่งอากาศคนอื่นหายใจไปวันๆ
35      รู้จักเวบนี้ได้อย่างไร ก็ค้นหาคำว่าข้อมูลศัลยกรรมพอเข้ามาดูก็มีอะไรๆอีกเยอะที่เป็นข้อมูลที่ดีๆก็เลยเล่นมาโดยตลอด
36     สโลแกนของคุณ ขาดเธอแทบขาดใจแต่ถ้าเข้าเวปดั้งโด่งไม่ได้ขอตายดีกว่า
37   บอกความเป็นตัวคุณ ไม่เอาดีกว่าดูเอาเองครับ
38     ฝากถึงเพื่อนๆในเวป พยายามอย่ากินปลาเยอะเพราะมันจะทำคุณฉลาดและคุณก็จะเสียคนที่คุณรักไปเพราะคนส่วนใหญ่ชอบบอกว่า รักนะเด็กโง่ แป๊กป่าววะ

แสดงความคิดเห็น

ยินที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  โพสต์ 2011-4-6 03:46
ใช่ครับเล่นกะเพื่อนที่ทำงานกันอ่ะมีแต่ข้อเสียไม่ได้อะไร  โพสต์ 2011-4-6 03:43
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  โพสต์ 2011-4-5 17:18
ใช่แล้ว เล่นกับเพื่อนที่ทำงาน เสีย มากกว่าได้ 55  โพสต์ 2011-4-5 17:18
ไม่มีหรอกครับเพราะว่าปกติไม่ค่อยให้เฟซเพื่อนที่ทำงานด้วยกันครับ  โพสต์ 2011-4-5 02:46
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-7 13:17:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงกรานต์ ชอบอยู่ กรุงเทพ โล่งดี ใคร อยู่ กทม. แวะมา คุยกันบ้างนะคะ
103#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 07:34:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Lamos เมื่อ 2010-12-23 12:45
1   ชื่อในเวบ..   Lamos     ชื่อเล่น.. มอส
2   ชื่อในเวบ ครีเอทม ...

ท่านประธานคะ  ท่านโปรดแซ่บบ ท่านมาตัดริบบิ้น แล้วก็หายไปเลยนะคะ  วางไข่ ความฮา แล้วทิ้งไป ไม่ได้นะคะ  ท่านต้องกลับมารับผิดชอบ ไข่ฟักเป็นตัวแล้วค่ะ ไม่รู้ ลูกใคร เป็นลูกใคร  55

แสดงความคิดเห็น

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  โพสต์ 2011-4-11 09:45
หลังจากเข้าๆๆ ออกกๆๆๆ  กระทู้นี้บ่อยๆๆๆ

ผมก้อท้องงงงงงงงงง แล้วใครรับผิดชอบบบบบ

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้