ดู: 2518|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แพทตี้มารายงานตัว

[คัดลอกลิงก์]
แพทตี้นะคะ
เห็นพี่ ๆ เค้าส่งเมธเสจมาบอกว่าให้เข้ามาเล่นบอร์ดนี้

ย้ายกันมาเพียบเลย
ย้ายทำไมเนี่ย บอร์ดนั้นก็ยังดีอยุ่
แต่บอร์ดนี้เริ่ดมากเลยจ้า

แต่ เล่นยากงะ ตี้ง๊งงงง
อ่ะน้องพีค ป่าวนี่ ยินดีต้องรับน๊า

มารายงานตัวแร้วกะอย่าลืมรีวิวด้วยนะจ๊ะ อิอิ

ที่มาสร้างบ้านเอง เพราะบ้านหลังโน่นเค้าไม่ต้อนรับจ้า

ด้วยเหตุผลบางประการ  ที่ประหลาดสักนิดนุง

แต่บอร์ดกะไม่ได้เล่นยากน๊า คงยังใหม่ เด๋วกะชินจ้า

ความดีความชอบยกให้ แอดมินทั้งหมดจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 21:08:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอวว ตอบได้รวดเร็วทันใจ
น่ารักจิ๊งง

ขอบคุณเด้อ
คงมีอะไรเข้าใจผิดนะครับน้อง

มีใครไปบอกว่าย้ายบอร์ดมาที่นี้เหรอครับ

คงไม่ใช่แล้วอ่ะครับ บอร์ดนั้นกับบอร์ดนี้เจ้าของคนละคนอ่ะ

เขาก็อยู่ของเขา เราก็อยู่ของเรา ไม่เกี่ยวข้องอะไรกันคร๊าบบบ
มารีวิวผลงานคุณหมอที่ทำมาให้ดูหน่อยนะค่ะ น้องแพตตี้
รอดูด้วยคนจ้า
nunana สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอดูอยู่ค่า

รีบมาลงน๊าค่ะ
มารอดูรีวิวของนู๋ตี้ รอบสองด้วยคน..อิ อิ
ว้าวๆๆๆสมาชิกมาเพิ่มแย้ววววววว
รอดูรีวิวนะจ๊ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 16:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊ากกก
คนเยอะจริง ๆๆ
คึกคักจังเลยจ้า
ชอบ ๆๆๆ

เด๋วจะเอารูปมารีวิวให้ดูนะคะ
ขอบคุณทุกคนที่ยังจำกันได้
คิดว่าจะไม่มีใครรู้จัก ไม่มีใครจำซะแย้ว

เด๋วจะรีวิวรูปให้ดูน้าค้า
อิอิ
แต่ไม่ค่อยสวยน้า
ทำไม ไม่ค่อยสวย ตอนรีวิว บอร์ดโน้น กะสวยดีนี่

หรือไปศัลย์ลดสวยมาเอ่ย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 16:57:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไม ไม่ค่อยสวย ตอนรีวิว บอร์ดโน้น กะสวยดีนี่

หรือไปศัลย์ลดสวยมาเอ่ย
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-1 16:46

55
คุณพี่ก็ว่าไป ก็ช่วงนี้ตี้สิวขึ้นน่ะจ้า
แล้วก็อ้วนขึ้นด้วย
แต่ทำไมพ่อกับแม่บอกว่า ดูซูบไป 55

ยังไงเด๋วตั้งกระทู้ใหม่แล้วช่วยเข้าไปติชมกันด้วยนะจ๊า
55
คุณพี่ก็ว่าไป ก็ช่วงนี้ตี้สิวขึ้นน่ะจ้า
แล้วก็อ้วนขึ้นด้วย
แต่ทำไมพ่อกับแม่บอกว่า ดูซูบไป 55

ยังไงเด ...
ต้นฉบับโพสโดย lluxuriezz เมื่อ 2009-5-1 16:57

จ้า  เอาติ หรือ เอาชม ล่ะ คิคิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-25 17:37

พีคไปเรียน ที่ ศูนย์รังสิตชะปะ  โด่งสมใจ
รอดูเหมือนก๊านคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้