123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: thitichaya13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะหมอบุญถิ่น หมอจะรับแก้มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เค้าจาเอาหน้าเราใส่ในคอมหั้ยดูก่อนไหมจ๊ะ

ว่าเสริมแร้วจาเปนอย่างไรอ่ะ

เสริมมาเท่ารายหรอ

ปิดเทอมเราว่าจาปายเสริมบ้าง
ตอบกระทู้ dorayaki_bowvy ตั้งกระทู้

ขอบคุณ ค๊าาา  

เด๋ว จะลองเข้าไปปรึกษา  คุณหมอ ดุ อีกที

ถ้า จะแก้ ที่ไหน ช่วยบอก ต่อที น่ะค่ะ ^^
ขอบคุณมากๆ ค๊าา

เด๋วเข้าไปปรึกษา คุณหมออีกทีค่ะ

^^  
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 20:25:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย suchun เมื่อ 2011-1-18 21:55
ทำกะ คุณหมอบุญถิ่นเหมือนกัน ค่ะ

ทำมาได้ ปี นิดๆ แหล่ ...

รูปแรก แอบเอียงอย่างเห็นได้ชัดเรยคร่า แต่รูปสองไม่เท่าไหร่

ไม่ได้น่าเกลียดนี่คระ แต่ก็เข้าใจอ่ะค่ะ เห็นทุกวันสังเกตทุกวัน

จิตตกแน่นอน ถ้าอยากแก้ หนูว่าหมอคนอื่นดีกว่ามั้ยคะ(หุหุ)

ลองดูรีวิวเคสแก้จากเพื่อนๆในเว็บกก็ได้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคร้าาา ^^
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 20:33:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dorayaki_bowvy เมื่อ 2011-1-19 09:18
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dorayaki_bowvy เมื่อ 2011-1-19 09:20

ศิษย์หม ...

อ่ะคร่ะ  ทำไมหมอพูดว่ารู้ว่าเบี้ยวแล้วปล่อยไว้ทำไม อ้าว แล้วหมอจะทำเบียวทำไมคระ

จะแก้ก็คิดตังเพิ่มอีกก เห้ออ  เข็ดแล้วคร่ะกับที่นี่ อันนี้แล้วแต่คนนะคระ

แราไปเอาออกมาแล้วคร่ะ  ก่อนเอาออกเข้าไปปรึกษาหมอ เพราะมันตึงมาก แหลม เนื้อใสสุดๆ

หมอผู้หญิงบอกว่า โด่งเกินไปเนื้อมันเรยตึง  เราถามต่อว่าแล้วจะทะลุมั้ยคระ

หมอตอบว่า ตอนนี้มันยังไม่หรอกคร่ะ อ้าววว แสดงว่าต่อไปก็... งั้นแบบนี้ทำแล้วต้องแก้ละสิ

ทำไมไม่ดูแต่แรกว่าจมูกเล็กแค่นี้มีเนื้อเท่านี้ ใส่มาให้อะไรเยอะแยะ

ค่าทำ 5000 ค่าแก้ 5000 = 10000 งั้นเราไปทำหมออื่นดีมั้ย ราคาเท่ากัน 10000 บาท

รับประกันตลอดไป อย่างเช่นหมอ ส. หรือที่ อื่นๆ ก็รับประกัน 1 ปี แถมไม่มีรอยเย็บน่าสยดสยอง

ที่ปลายจมูกอีกด้วย  อันนี้แล้วแจ่ความชอบจริงๆ

แต่ถ้าเป็นเรา เราไม่ไปที่นี่อีกค่ะ  แนะนำให้ตะเองลองศึกษารีวิวเคสแก้ในนี้ก่อนนะคะ

ตัดสินใจดีๆ ขแให้สวยๆๆสมใจนะคร้าาา

เป็นกำลังใจให้คร่าา

แสดงความคิดเห็น

ลืมบอกคร่ะ เราไม่ได้เอาออกที่นี่นะคระ เข็ด !!!  โพสต์ 2011-1-19 20:34
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 20:37:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noojj เมื่อ 2011-1-19 11:58
ศิษย์หมอเดียวกันค่ะ ตอนนี้ของเรา ใกล้จะ 2 เดือนแล้ว ส ...

ขอบคุณคร่า ตะเอง แต่เราไปเอาออกมาแร้วอ่า ขอบใจน้ะ

ดีใจด้วยที่ตะเองสวยๆๆๆๆ สมใจ

ของเค้าอ่ะช่างมันเหอะ ถือว่าดวงไม่ดีมั้ง เพระาคนอื่นก็ทำมาสวยหงะ

แต่เราจมูกเล็ก มีดั้งอยู่แร้ว พอใส่เพิ่มมันเรยเหมือพีน๊อคคิโอเรย 55
จ้รา หายไวไว เน้อ
ของเราก้ หมอ บุญถิ่นะคะ ...อันนี้  5 ปีแล้ว.. ยังไม่มีปัญหาเลย..แต่ว่าอยากได้โด่งกว่านี้ อีกนิดนะ..คริ คริ แต่กลัวปลายทะลุ อะคะ..
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้