1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: thitichaya13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษาค่ะ จมูกโ่ด่งเกินไป จะเอาออกดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
พี่ว่าจมูกเดิมน้องมีอยู่บ้างเสริมมาก็เลยโด่ง ถ้าแก้ก็ลดขนาดลงมาก็ได้จะได้ไม่มีปัญหาการทะลุ ถ้าเสริมแล้วไม่มั่นใจ ลองเอาออกก็ได้นะ ทำในสิ่งที่เราพอใจ จิตจะได้ไม่ตก แต่พี่ว่าถ้าลดขนาดจะดีกว่านะ หาข้อมูลหมอที่ทำเป็นธรรมชาติ. ไม่โด่งเกินไป
พี่เองก็อยากเสริมตั้งแต่่อายุ18 จนบัดนี้32 ยังไม่ได้เสริมเลย ไม่รู้จะทำกับหมอใหนดี มีปัญหาทุกหมอเลยT T
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-7-25 10:12

ปรึกษาเพิ่มเติมคะ www.honey-beauty.com
สั้นว่างคิ้วสูงนิดหนึ่งคะ
ก็สวยนะคะไม่เหมือนกะเทยหรอกคะคิดมากไปเองหรือเปล่าคะ สวยแล้วคะ
รอให้ยุบก่อนดีมั้ย  ของผมเสริมมาสูงมากตอนนี้ใหลลงมาเป็นหยดน้ำ   ถอนแรกจะเหลาออกแต่หมอบอกว่าอย่าใจร้อน
โดยรวมดูแร้วก้อไม่น่าเกลียดนะค่ะ สวยดีค่ะ
สวยนะ  ทำมานานยังค่ะ  เด่วมันจายุบตัวลงอีกถ้าเพิ่งทำ
ดีแล้วค่ะ. คุ่มดี.
มันจะลดลงอีกนะคะต้องรอให้เข้าที่ซัก3-6เดือนเราว่าจะสวยมากนะดูจากเค้าโครงแล้ว
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้