เจ้าของ: thitichaya13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษาค่ะ จมูกโ่ด่งเกินไป จะเอาออกดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ภาพเล็กไปอ่ะครับดูไม่ค่อยชัด หรือว่าสายตาผมสั้นมองไม่ชัดเอง
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-11 20:02:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย artit เมื่อ 2011-1-11 15:47
ภาพเล็กไปอ่ะครับดูไม่ค่อยชัด หรือว่าสายตาผมสั้นมอง ...

ภาพไหนคะ ที่ไม่ชัด ^^
ดีจังเอาออกแล้วเหรอ  พี่โทรไปหาหมอสำรวยมาแล้ว  ตอนนี้จมูกหายดีเหรอยัง  ได้กี่วันแล้ว
  กลัวอ่ะ ไม่เจ็บใช่ไหม มันคงไม่บวมเหมือนตอนเรายัดเอาซิลิ ใส่ใช่ป่ะ  ยังไงก็ขอให้หายไวๆน๊า
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 20:23:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย manutchaya เมื่อ 2011-1-18 19:36
ดีจังเอาออกแล้วเหรอ  พี่โทรไปหาหมอสำรวยมาแล้ว  ตอนนี ...

ใช่ค่ะ ไม่เจ็บเท่าตอนยัด ฉีดยาชาก็ไม่เจ็บปวดเท่า แล้วก็ไม่บวมด้วยจร้าาา  พี่จะไปเอาออกเมื่อไหร่หรอคระ
หนูขอให้พี่หายไวๆเช่นกัล มีไรก็ปรึกษาได้นะคระ ยินดีเท่าที่จะทำได้คร่าาา ^^
ปลายสวยดีนะคะมีหยดน้ำแบบรับกับคางแล้ว แต่ตรงสันสูงไปค่ะ
แก้ตรงช่วงสันให้ต่ำ ๆ บริเวณอื่นเอาไล่ระดับมาเท่าเดิมค่ะ เพอร์เฟคแล้วค่ะ
หน้าคล้ายลูกครึ่งเลย สู้สู้นะคะ
ลองไปให้คุณหมอดูก่อนนะคะ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 20:41:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย VILEMINA เมื่อ 2011-1-19 00:57
ปลายสวยดีนะคะมีหยดน้ำแบบรับกับคางแล้ว แต่ตรงสันสูง ...

ขอบคุณคร่าาา  ตอนนี้เค้าเอาออกแร้ววจร้า

กำลังเก็บเงินไปทำใหม่อยู่จ่ะ

รีบเอาออกก่อนกลัวทะลุอ่ะคร่ะ

ขอบคุณตะเองมากๆนร้าาา
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 20:42:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noojj เมื่อ 2011-1-19 12:17
ลองไปให้คุณหมอดูก่อนนะคะ

เอาไปให้ดูแล้วคร่ะ  แกบอกให้รอ 3 เดือน

รอเพื่ออออ..... เค้าไม่ไหวอ่ะค่ะ

เรยไปเอาออกที่อื่นซะ 55
สวยดีน่ะค่ะ  เราว่ารอดูไปก่อนดีกว่าน่ะ  แต่ถ้าไม่มั่นใจยังไงก็ไปปรึกษาหมอดูก่อน  เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เราว่า สวยดีออก เข้ากับโครงหน้า ถ้าทำให้มันแบน ไม่เป็นแท่งแบบนี้ เธอจะดูหน้า ไม่คมนะ
เหมือนฝรั่งดีออก สวยแล้ว .. แล้วของแบบนี้มันไม่ได้ทะลุกันง่ายๆหรอกค่ะ ถ้าเรารักษาดูแลปกติ ไม่ไปดัน ดึง อะไรมัน
ถามอีกนิดได้ไหมค่ะ เรื่องโด่งไป เราก็เป็นค่ะ มันดูไม่ชอฟเนาะ

คือไม่อยากทำใหม่อ่าค่ะ ใครมีประสบการณ์ไปเหลาซิลิโคนเดินให้มันโด่งน้อยลงมั่งไหมค่ะ

เคยได้ยินมาค่ะ อยากรุ้ว่า เสริมใหม่เลย กับแค่เหลาตัวซิลิโคนเก่า อันไหนดีกว่ากัน
แต่เค้าว่าของตะเองสวยดีนะ เท่าที่ดูมาจากหลายๆคนที่ทำกะหมอบุญถิ่น ของตะเองติด1ใน3เลยนะคะ
ทรงสวยดีค่ะ
เราก็ทำกะหมอบุญถิ่น ประมาร6เดือนแล้ว เราก็รู้สึกว่ามันใหญ่เกินไป โด่งขัดกับหน้า พอดีเราหมวยๆตาตี่ๆอ่ะ แต่จมูกนี่ยุโรปมากเลยT^T กลุ้ม !! อยากแก้เหมือนกัน เราเข้าใจ เป็นกำลังใจให้นะคะ ^^
ตอบกระทู้ thitichaya13 ตั้งกระทู้

ทรงจมุกสวยมาก แต่ถ้าอาการไม่ดีไปให้หมอเช็คดูนะคะ เพื่อความสบายใจและปลอดภัย
ตูน ตอนนี้เป็นไงบ้างเค้าไปทำกะ หมอบุญถิ่น มาเหมือนกัน.. ทำได้ แค่ 3 วันกรณีเดียวกันกับตูนเลย โด่งแบบแข็งๆๆ ทรงจมูกตอนนี้เป็นไงบ้างคะ... เหมือนเดิมหรือป่าว...
ถ้าชอบธรรมชาติน่าจะเป็นคุณหมอสำรวยก็โอเคนะคะ เราทำมาได้เดือนครึ่งแล้วค่ะ
เสียดายอ่ะค่ะ ทรงสวยมากเลยนะคะ แต่ถ้าเป็นอย่างที่บอก็แอบน่ากลัวนะคะ รีบไปปรึกษา หมอบุญถิ่นดูก่อนค่ะ ว่าเค้าจะรับผิดชอบแก้ให้มั้ย ไม่งั้นก็ลองปรึกษาหมออื่นดูทีหลังค่ะ
สู้ๆๆ ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็สวยมากเลยนะเสียดายจัง
เสียดายอ่ะค่ะ ทรงสวยมากเลยนะคะ แต่ถ้าเป็นอย่างที่บอก็แอบน่ากลัวนะคะ รีบไปปรึกษา หมอบุญถิ่นดูก่อนค่ะ ว่าเค้าจะรับผิดชอบแก้ให้มั้ย ไม่งั้นก็ลองปรึกษาหมออื่นดูทีหลังค่ะ
สู้ๆๆ ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็สวยมากเลยนะเสียดายจัง
หมอหยิบจมูกหั้ยดูที่ทีค่ะ

เราก้อทัมาเหมือนกัน

แต่ของม่ายค่อยโด่ง
เรา อยากได้โด่งเลย หมอไม่ทำให้
เริ่มคิดหนักและ ว่าจะทำกะหมอบุญถิ่น เด่วขอคิดก่อนดีก่า
ของเราตอนแรกก้อโด่งแบบนี้แหละ แต่พอตอนนี้เริ่มยุบล่ะ มันจะออกมาสวยได้รุป แต่ต้องใจเย็นๆนะ ไม่ต้องแก้หรอกจร้า สวยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้