ดู: 2322|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆ ตามมาจากบอร์ดนู่น

กำลังจะไปทำจมูกกับหมอสำรวยวันที่ 15 พฤษภาคม

อยากถามว่า ระยะเวลาสี่วัน หน้าหายช้ำยังค่ะ

ของคุณค่ะ
ยังไม่หายสนิทคัฟ

แต่กะยุบลงเรื่อยๆ

5 วัน ไปไหนได้ ไม่น่าเกลียดคัฟ
ยินดีต้อนรับ สู่บ้านใหม่นะคัฟ  อิอิ
มาดูรีวิวรูปของเราได้ค่ะ วันที่5 เราก็ไปทำงานแล้วอะค่ะ

ยังบวมมากมาย ระยะเวลา 4 วันจมูกก็จะยุบลงกว่า 3 วันแรกแต่ไม่มากอะค่ะ

แต่ก็ไม่น่าเกลียดเท่า 3 วันแรกอะ ไปดูรีวิว ของเราได้ค่ะ เพราะมีรูป เกือบทุกวันเลยอะ

ช่วงแรก ๆ อะค่ะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=92

ตามลิ้งค์เลยคะ
เวปเรามีนางแบบ นายแบบเพียบคับ

เปิดโมฯ ได้เรย อิอิ
ยังไม่มีผู้จัดการส่วนตัวเลยค่ะ

ซีมาเป็นผู้จัดการส่วนตัวให้หน่อยจิ

ยังไม่มีผู้จัดการส่วนตัวเลยค่ะ

ซีมาเป็นผู้จัดการส่วนตัวให้หน่อยจิ

...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-30 16:03

หุหุ ดูก่อนนะ ถ้าทำหมูกออกมาดี กะจาไปเปงดาราเอง อิอิ

เล่นหนัง ตามล่าไอ่หน้าปลวก  คิคิ
หุหุ ดูก่อนนะ ถ้าทำหมูกออกมาดี กะจาไปเปงดาราเอง อิอิ

เล่นหนัง ตามล่าไอ่หน้าปลวก  คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-4-30 16:06

งั้น ซี อย่าลืมไปดูหนังที่เราเล่นด้วยนะ  

ตามล่าอีหน้าหนอน อะ
ดีจ้าน้องนิว(ใช่มั้ย?)

4วันนี่ รอยช้ำและบวมอาจจะมีบ้างเล็กน้อยนะคะ  มันก็แล้วแต่คนด้วยนะ

ตบแป้งมันก็อำพรางได้บ้างนะ แต่ช่วง4วันนี่ ตอนโดนๆจมูกนี่ยังเจ็บอยู่เหมือนกันนะ จับหน้าก็ระวังๆด้วย

อีก10กว่าวันก็จะทำแล้ว โชคดีๆนะคะ สวยๆจ้า หน้าตาน่ารักอยู่แล้วด้วยนิเรา
nunana สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 09:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะค่ะ

พี่เมย์ นิวเอง
แต่จมูกเราเชิดนิดนึงอ่ะ
จะเป็นไรไหม

จมูกพี่เมย์เนียนมากเลยอ่ะ ชอบๆ

:)

ถามพี่ๆทุกคนอีกรอบค่ะ
ถ้าเข้าเว็บมีดหมอไม่ได้
เพราะทางเว็บเค้าล็อกไม่ให้เราเข้าช่ายมั้ยค่ะ
ไม่ได้บล็อกนะคะ

ทางเว็บนั้นคงเกิดเหตุขัดข้องน่ะค่ะ  ตอนนี้เข้าได้แล้วแต่เข้าได้เฉพาะหน้าเว็บ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้