12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: aommie11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมาดๆ ค่ะ ทำจมูกกับปางบางบน ฝีมือหมอภู ^^ (คลินิกหมอภูนิศา)

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-9 09:35:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Wow ทำสองอย่างพร้อมกันเหมือนกันเรยครับ

ไม่ทราบว่าจมู ...
ต้นฉบับโพสต์โดย EROS เมื่อ 2010-12-7 17:12

จมูกรอบแรกเลยค่ะ เอาเป็นว่าขึ้นเขียงความสวยครั้งแรกเลย ก็ระบมนิดหน่อยต้องคอยประคบดูแล แต่เริ่มลดบวมแล้วค่ะ เหลือแต่รอยช้ำนิดๆ เดี๋ยวมาอัพรูปให้ค่ะ
ตอบกลับ 24# aommie11

ฟังแล้วอยากทำเร็วๆจังแต่เราก็อยู่ไกลเหมือนกันที่หาดใหญ่น่ะ แล้วเวลาตัดไหมล่ะค่ะต้องบินไปตัดกับคุงหมอภูหรือเปล่า อย่าลืมลงรูปอีกนะ จะได้ช่วยตัดสินใจได้เร็วขึ้น สู้ๆจ้า
อยากทำปากบนกับตะหมูกมากเหมือนกันค่ะ แต่เคยไปปรึกษาคุณหมอภูแล้วคุณหมอไม่ทำให้บอกว่าปากไม่ได้หนาอะไร (แต่ก็อยากได้บางๆนี่นา555)  ส่วนตะหมูก คุณหมอบอกว่าเราเป็นคนกระดูกเยอะอยู่ถ้าเสริมก็จะทำให้เห็นชัดว่าไม่ธรรมชาติค่ะ เลยได้แต่ฉีดอย่างเดียวค่ะ แต่จิงเสริมกับฉีดนี่ราคาพอๆกันเลยนะคะ  เราอยากได้ที่มานถาวรไปเลยT__T นี่ว่าจะกลับไปอ้อมขอคุณหมอทำอีกครั้งค่ะ อิอิ  ยังไงก็ขอให้ จขกท.แผลหายไวๆนะคะ  เป็นกะลังใจให้ค่ะ สวยแน่นอนค่ะ^^
คืออย่างนี้นะคะอยากบอกว่าวันอังคารที่จะถึงนี้นัดกับหมอคมกริชเอาไว้ แต่อาจจะไม่ว่างไปทำแล้วล่ะคะเพราะต้องออกต่างจังหวัดแต่เช้าเลย พี่ใหม่ก็เลยโทรไปขอเลื่อนเป็นพรุ่งนี้หรือวันพฤหัสแทนแต่ไม่ได้ด้วยอะ พี่เขาบอกว่าเดือนนี้คิวเลื่อนขึ้นเลื่อนลงไม่ได้แล้วล่ะคะ คิวหมอคมกริชแน่นแล้วต้องรอคิวอีกทีปีหน้า
วันนี้ไปนัดคิวทำปากบางกะหมอภูไว้ด้วยคะ เดือนธันวาคมนี้ไม่มีคิวแล้วมีอีกที่วันที่9 มกราคม54ก็เลยนัดทำปากบางวันที่11มกราคม
ก็เลยอยากถามบอมว่าทำจมูกที่หมอคมกริชดีหรือหมอภูที่ภูณิศาคลีนิคทั้งปากและจมูกพร้อมกันไปเลยดีคะ
อิอิ
ได้โปรดตอบด้วยคะด่วนๆนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
สุดยอดเลย ทานอะไรลำบากมั้ย อยากทำมั้งเหมือนกัน หายขวมไวๆนะครับ อัพรูปบ่อยๆนะ
อยากทำทั้งปากทั้งจมูกบ้าง แต่ไม่เคยเห็นรีวิวหมอภูทำจมูกผู้หญิงอ่ะค่ะ ลองดูเจ้าของกระทู้นะค่ะ อัพรูปใหัดูบ้างนะค่ะ อยากเห็นผลงานคุณหมอค่ะ แต่คิดว่าต้องสวยอยู่แล้วก่อนทำก้อสวยอยู่แล้ว รอชมค่ะ
เข้ามาอัพรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ

อยากเห็นค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอชมรูปอยู่น่ะค่ะ
เจ็บมั๊ยค่ะ ทำทั้ง2อย่าง แล้วทำจมูกออกมาสวยมั๊ยค่ะ  พอดีอยากทำทั้งปาก กับ จมูกพร้อมกันเลย ราคาทั้งหมดเท่าไหร่หลอค่ะ
กำลังเดินทางไป ทำสองอย่างเหมือนกันครับ
ทำ2อย่างเท่าไรค่ะ เผื่อว่าจะไปทำมั่งอ่ะค่ะ
จมูกกับปากเป็นไงบ้างคับ  รอดูอยู่จ้า
ไม่มีรูปคนสวยเลย
หายไวๆนะคร้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้