ดู: 6183|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำตา] ไม่ผิดหวังที่ได้ไปทำตากับอาจารย์หมออัครเดช

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราทราบแล้วว่าการทำศัลกรรมนั้นต้องมีจิตใจที่เข้มแข็งมากๆเพราะกว่าแผลจะหายและกว่าจะหล่อและสวยได้ต้องมีความอดทนสูงมาก
เรามีโอกาศได้ไปทำตาสองชั้นและแก้ไขถุงไต้ตามา....เบื้องตนเลยเราต้องหาคุณหมอที่เก่งและมีประสบการณ์ในการลงมือทำให้ลูกค้า
ให้ผลงานออกมาดี....อาจารยหมอมือเบามาก....ว่างๆจทำรีวิวมาให้เพื่อนๆที่ต้องการทำตาได้ชมกันนะครับขอพักผ่อนก่อนนะครับ
ค๊าบบบบบบบบบบบผม พักผ่อนมากๆ นะคับ เอาใจช่วยคับ หายไวๆ
อยากดูผลงานคุณหมอ เกบข้อมูล กิกิ
มีสาขาที่พัทยาใต้สาย3แล้วค่ะ
อยากเห้นๆๆๆ
น่าอิจฉาจัง
เราสิ...เฮ้ย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-29 14:31:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:หมอนัดขอให้เอาตาสองชั้นขึ้นอีกหน่อยสงสัยจะเจ็บตัวอีกแล้วดิ
:)
ฝ้ายก็จะทำจมูกกะหมอค่ะ วันที่ 7กุมภาค่ะ พัทยา สาย3ค่ะ:):):)

แสดงความคิดเห็น

สู้ๆนะค่ะเตรียมตัวยังไงบ้านแนะนำด้วย  โพสต์ 2011-2-3 06:25
สนใจจะทำกับหมอเหมือนกันค่ะ

ลงรูปหน่อยนะคะ มารอชม ^^
ดวงตา ช่วยทำให้คนดูดีขึ้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้