ดู: 3545|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] จมูก 8 ปีแล้วคัฟ + รอยคล้ำใต้ตา

[คัดลอกลิงก์]
ป๋มอยากเปลียนจมูก เบื่อสิริโคนเอันเก่าแระ ท่านใดสามารถแนะนำหมอ ในเชียงใหม่ ได้บ้างครัฟฟที่ทำเนียนๆธรรมชาติ
ตั้งแต่ทำจมูกมา เกิดรอยคล้ำใต้ตาสีม่วงๆ ตอนนี้จางลงไปมาก แต่ยังมีอยู่ไม่หายขาด ทั้งๆที่สรรหาครีมต่างๆมาทา ท่านใดแนะนำวิธีแก้ได้ไหมครัฟฟ  นอกจากทารองพื้นกลบ หุหุุ

ทำมาเกือบสิบสองปีค่ะ ไปถอดออกเรียบร้อยเมื่อเก้าเดือนที่แล้ว
ตอนนี้ก็ยังมีรอยดำ ไม่หายค่ะ จางลงนิดเดียว

ขอแนะนำถ้าไม่มีปัญหาอะไร อย่าไปหาเรื่องใส่ตัวอีกเลยดีกว่าค่ะ
เชียหมอวิมลคับบบ
รอยคล้ำใต้ตาหายได้ด้วยการยิงเลเซอร์วีบีม

หายได้เเน่นอนค่ะ น่าจะไม่เกินสองพัน
อยากทราบว่ามีใครทำจมูกมานานกว่านี้ไหมค่ะ มากกว่า แปดปี มา เชิญมาแบ่งปันข้อมูลกันค่ะ
คุณหมอวิมลงัย
ตอบกลับ  kurama

จริงหรอครับผมทำจะ3เดือนแล้วรอยคล้ำย ...
ต้นฉบับโพสต์โดย khonbap เมื่อ 2010-12-3 23:17

เหอๆๆๆ เดี๋ยวก็ค่อยๆ จางไปเองอ่ะคับ เอาใจช่วยนะ
ตอบกลับ 2# kurama

จริงหรอครับผมทำจะ3เดือนแล้วรอยคล้ำยุอยู่เลยอ่ะ
หมอจะแถมดาดำให้ผมป่าวนิ
แนะนำกทม.ดีกว่านะคะ  ถ้าทำเชียงใหม่อาจจะต้องแลกกับความเสี่ยงว่าจะดีหรือจะเสียอ่าคะ ถ้าหมอทำสวยก็คือสวยไปเลยแต่ถ้าเสียก็เสียเลย อ่าค่ะ ไม่ได้ว่านะคะแต่จากประสบการณ์ของเพื่อนๆและก็จากการหาข้อมูลหลายๆด้านอ่าค่ะ
เอาแบบประสบการณ์ตรงนะ

เราทำที่ ส.พ.  คลินิค ทำมา 2 รอบ  เบี้ยวทั้ง 2 รอบ  หมดไป 38000 - -*

หมอ ช.ต.  น้องไปทำ  ไม่สวย หมดไป 12000 หรือ 15000  นี่หละ  

ที่เหลือ  คงไม่ไปหา ละ  แก้คราวนี้  คงต้องไปแก้ กรุงเทพละ  ลาที หมอเชียงใหม่ - -*
ผมว่าก็ยังสวยอยู่นะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-3 13:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคัฟ
เหอๆๆ ที่เชียงใหม่รู้สึกจะมีหลายหมอเลยอ่ะคับ แต่ไม่ค่อยได้ดูข้อมูล ไงใช้ ค้นหา ช่วยดูเน้อ พิมพ์เชียงใหม่ก็ได้
ส่วนเรื่องรอยคล้ำใต้ตาเนี๊ยะ น่าจะมีผลพวงมาจากการประคบเย็นประคบอุ่นหลังทำเสร็จด้วยอ่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้