เจ้าของ: NongP
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา 7 ครั้ง ครั้งสุดท้ายกับ หมอสมศักดิ์ คุณจักร รอวันยุบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราก้อไปปรึกษามาเหมือนกัน แต่ของเรา230000 จมูกเราไม่เคยทำน๊ะ ตอนเข้าไปตอนแรกหมอบอกว่ายังจะเอาโด่งอีกหรอ เราบอกว่าขออีกนิด หมอเลยบอกว่าถ้าเสริมธรรมดาหน้ามันก้อจะไม่ต่อยเปลี่ยน คือเราต้องทุบกระดูกจมูก กับตัดปีกแล้วก้อเสริมม ไปๆมาๆหมอแนะนำทำคางด้วยย อีก 90000 โอ้แม่เจ้าาาาาาา แต่หมอเค้าให้คำปรึกษาดีนะค่ะ เค้าบอกทำจมูกกับเค้าเหมือนเปนการซื้องานดีไซด์ เค้าเปรีบยว่าทำจมูกกับเค้ายังไม่ถึงกระเป๋าแอร์เมสเลยยยย (คิดในใจหมอจะเอาเปนล้านเรยหรอ)แต่หมอบอกอนาคตขึ้นราคาาาาาาาาาาาชัววววววววววววว  โอ้แม่เจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา แต่เราก้อยังคิดอยู่คือมันแพงงงงมากกก  แต่เราคิดว่าถ้าเราจะเสริมจริงๆต้องหมอคนนี้แระ ใช่เรยยยยยยยยยยย  5555 แต่รอไปก่อนนะค่ะคุนหมออย่าเพิ่งอัพราคาาาาา

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นรูปชัด ชัดจังค่ะเราทำพรุ่งนี้แล้ว  โพสต์ 2011-4-7 14:56
มารอชมน้องพีด้วยคนนะค๊ะ หายไวไวนะค๊ะ อัพรุปด้วย เพื่อนๆพี่รออยู่ค๊ะ  

หุหุ... น่าทำมากค๊ะกะคุณหมอท่านนี้  แต่คงต้องคิดหนักนิดนึงเรื่องราคา

แต่ถ้าทำออกมาแร้วชีวิตเปลี่ยน ดูดีขึ้น  ทะไหร่ก็ยอมค๊ะ  คุ้มมากกกกกกกก

"คุณหมอ" ลดอีกไม่ได้แล้ว ถ้าลด ก็จะไม่สวยแล้วหละ 5555555555 ชอบๆคุณหมอมากพูดจริงทำจริงซะด้วยสิ ทำออกมาให้คุณพีซะสวยสมกะราคาเลย
ไปปรึกษามาแล้วเหมือนกันค่ะโดน 240000 ว่าจะทำเหมือนกันค่ะ
ตอบกระทู้ NongP ตั้งกระทู้

สวัสดีค่ะ ชื่อแพรวค่ะ พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกครั้งเเรก ก่อนอื่น ขอขอบคุณมากที่เอาประสพการมาฝากกัน  มีประโยชมากค่ะ  ขอถามได้ไหมค่ะว่า หมอที่เชียงใหม่ที่คุนทำมานั้น ส พ อะค่ะ เพราะตอนนี้ฉันมองหาที่ทำแก้ไขจมูกอยู่ และได้ดูหมอที่เชียงใหม่ มี ส พ เหมือนกันอ่านในเวบของเขานั้นน่าเชื่อถือมาก แต่พอมาอ่นกระทู้ของคุนแล้วกลัวไม่มั่นใจเลย  ก็เลยจะรบกวนคุนพี่ช่วยบอกชื่อเต็มๆของหมอที่อยู่เชียงใหม่ผ่าน เมล์ได้ไหมค่ะ  srimueang@live.com  ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
สวย สมราคา ครับ
คุณหมอคิดค่าปรึกษามั้ยค่ะ
สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่ค่ะ
สนใจอยากเสริมจมูกกับคุณหมอ ไม่ทราบว่าขอเบอร์คุณหมอและที่ตั้งคลีนิคได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
เคยไปปรึกษามาค่ะ ครั้งนึงที่โรงพยาบาลเกษมราช-ประชาชื่น

ตอนนั้นปี 2551 คุณหมอประเมินแค่เสริมจมูกกะเสริมคางแบบธรรมดา ไม่มีทุบอะรัยทั้งสิ้น ราคา 130,000 ตอนนั้นไม่แน่จัยที่จะทำ เพราะเห็นพยาบาลที่ทำกะคุณหมอดูจมูกไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เสียค่าปรึกษาไป 800 บาท ค่ะ หลังจากนั้นลงเอยไปทำที่สมิติเวช ราคา 45,000 ก็ออกมาโอเค พอใจมาก แต่ตอนนี้เริ่มอยากหาที่แก้แร้วค่ะ เพราะไปจัดฟันมา

สวยงามจริงๆ สมราคาค๊า

สวยงามจริงๆ สมราคาค๊า
โอว์สวยสมราคาคะ
สวยสมราคานะค่า  หากจะคิดว่าจมูกเป็นสิ่งสำคัญเด่นกลางใบหน้า
ก็สมราคาานะค่า  แต่คากว่า....จะสู้ไม่ไหว
รอชมความสวย ขอแบบชัด เต็มๆน่ะคร่ะ
สวยมาก สมราคาคะ หน้าพี่ออกแนวเกาหลีไปเรยนะ เหนแล้วอยากจะไปทำบ้างแต่ตังไม่มีแงๆๆ
รอชมจ้ะ
สวยชัวๆ
เข้ามาให้กำลังใจครับ
ป๊าดด เลิศมากค่ะ:)
สวย มากๆเลยค่ะ อยากทำๆๆ:)
เหมือนปล้นกันเลยนะคะ ทำจมูก 2-3 แสน
โอ หมดไปเยอะนะคะนั่น คราวนี้สวยสมใจเเล้วนะคะ

(เล่าได้ยาวมาก เเต่ไม่รู้ทำไมอ่านจบเลย ห้าๆ)
อยากทราบว่า ตอนปรึกษา แค่ไปปรึกษาเฉยๆเนี่ย คุณหมอคิดเงินมั้ยคะ
สวยมากกกกกกกกแต่แพงมากกกกกกกเช่นกัน
รูปน้อยย แต่ก็สวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้