เจ้าของ: NongP
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา 7 ครั้ง ครั้งสุดท้ายกับ หมอสมศักดิ์ คุณจักร รอวันยุบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รอดูรูปอยู่นะคะ
พี่สาว จมูกสวยมากเลยค่ะ .. คุ้มนะหนูว่า เพราะมันธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตอบกระทู้ NongP ตั้งกระทู้

พี่ก็กำลังจะไปปรึกษาคุณหมอเพื่อแก้ไขจมูกที่เพิ่งทำมาเหมือนกันคะ ศึกษาจากเว็บแล้วก็มีคุณหมอเฉลิมอีกท่านที่คนก็ไปทำค่อนข้างมากถึงกับต้องจองคิวกันเกือบปีเลยคะ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำที่ไหนดี แต่อย่างว่าราคาก็ต่างกันมหาศาล ราคาแพงย่อมดีกว่าเสมอไปหรือเปล่านะ ขอคำแนะนำด้วยจะขอบคุณมากเลยคะ

ขอให้น้องสวยสมดังปรารถนานะคะ เป็นกำลังลังใจให้อีกคนยะคะ
รอชมรูปเพิ่มอยู่จ้าาาาาาา
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
เขามาชื่นชมในความมุ่งมั่นของพี่ครับ
ตัวเอง แต่ละครั้งที่ไปแก้ตัวเองรอกี่เดือนถึงไปแก้ค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ ดีจัยด้วยนะค่ะที่ได้จมูกสมจัยซะที แตกต่างจากของเก่ามากเลย ดีค่ะ ไม่เสียดายตังเลย
รอดูรูปอยู่นะคะ  อยากเห็นเราจะไปทํากะคุณหมอเหมือนกัน ช่วยแนะนําด้วยนะคะกลัวเจ็บกลัวบวมนานกลัวเป็นพังพืด และกลัวไม่สวย
หายไปเลย อัพรูปล่าสุดให้ดูหน่อยคะ
รอดูอยู่ค่ะ กำลังจะไปปรึกษากับหมอท่านนี้
หมอคนนี้เค้าว่าเป็นหมอช่อง 7 อ่ะค่ะ
เจ๊แดงต้องส่งเด็กมาโมกับหมอคนนี้ ออกมาโอทุกคนเลย

อย่าลืมเอารูปมารีวิวให้ดูเพิ่มเติมอีกนะคะ
สวยมากคุ้มกะราคา
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวย เริ่ดค่ะ  เจ้าของกระทู้น่าจะพอใจและภูมิใจในดั้งใหม่นี้นะคะ  หาได้ยากนะคะที่จะมีคนมีดั้งได้ไม่เวอร์  แลดูธรรมชาติ สวยคมแบบนี้  นี่ขนาดยังไม่ได้เห็นทั้งหน้านะ จมูกก็กินขาดแล้ว  ถ้าเสียเป็นหลักแสนแล้วได้สวยขนาดนี้ ก็คุ้ม เพราะเด๋วได้เงินทุนคืนเพราะหน้าสวยอีกเรื่อย ๆ คร้า
คุณหมอ ส.เก่งค่ะ ยอมรับ แต่ราคา 680,000- นี่ซิค่ะรับไม่ได้ค่ะ
สวยมากเลยค่า :)
น้องพี หายไป อยากดูรูปอีกค่ะ
ศิษย์คุนหมอเหมือนกันคร้าแต่ทำมาจะ3ปีแว้ววววววว
สวยจังเลยยย

อัพรูปอีก นะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆของคุณน้องพีนะคะ อยากจะบอกว่าเราเองก็โดนเหมือนคุณน้องพีเลยค่ะสำหรับหมอแรก ยังนั่งเครียดอยู่เลยว่าจะไปแก้ที่ไหนดี ไม่อยากเจ็บตัวกับเสียเวลาอีก คงจะไม่กลับไปแก้กับหมอเดิมแน่ๆค่ะแต่ยังหาหมอใหม่ไม่ได้เลยค่ะ แต่จมูกใหม่ของคุณน้องพีอันนี้สวยมากค่ะ ดีใจด้วยนะคะที่ไม่ต้องเจ็บตัวกับเสียสุขภาพจิตแล้วเนอะ สวยมากๆเลยค่ะ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้