เจ้าของ: CoYoTe_BoY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่...กับโรงพยาบาลครบุรี โคราช

[คัดลอกลิงก์]
ผมว่ายังไม่ค่อยสวยอ่ะ แต่ทำเนียนดี ถ้าไม่ทำอย่างอื่นเพิ่ม ก็เข้ากับรูปหน้าดีครับ
เราก็จะไปทำเหมือนกันได้คิวแล้ว เดี๋ยวไว้ทำแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะว่าสวยไหม  แต่เห็นเพื่อนที่ไปทำบอกว่าสวย  แต่เราว่าพยาบาลพูดไม่เพราะเลยอ่ะ
ไม่รู้จาไปทำที่ไหนดีช่วยบอกเราหน่อย
ที่ครบุรี   รึว่า  หมอสุรศักดิ์ดีง่าส์
จะไปทำเหมือนกันครับ ได้คิว วันที่ 11 นี้ตอน 5 โมงเย็น  อยากถามว่า จะเสร็จประมาณกี่ทุ่ม แล้วรถจะเหลือกลับโคราชไหมอ่ะ.....
น้องสาวทำมาก็โด่งนะต้องบอกหมอว่าเอาโด่งๆ เด๋ววันหลังจะโพสต์รูปให้ดูขออนุญาติน้องก่อน ทรงเดียวกับหมอยุทธ ราม22เลยล่ะ  ปลายยาว โด่งสวย
เน้นธรรมชาติเหรอครับ ดูไม่โด่งมาก มองจากด้านข้าง ปลายจมูกไม่ค่อยยาว ความคิดเห็นเรานะ แต่ก็หล่อขึ้นครับ
มี เบอ หมอ มั้ย ค่ะ พอดี อยากรู้ ว่า ต้องโทร จอง คิว นานมั้ย อ่

ตอบ น่อย น่ ค่ อยากรู้ค่
ร.พ.ครบุรี อยู่ตรงไหนค่ะ
ไม่นานค่ะ เราเพิ่งปายยทามมา ไม่เจ็บด้วย
อยากทำเหมือนกันคะ แต่ถ้าทำแล้วจะดูเป็นธรรมชาติเกินกะไม่รู้จะทำทำไม อยากทำแล้วให้ดูสวยขึ้น หน้าตาคมคายขึ้น สรุปเสริมแล้วจะดูออกว่าเสริมกะไม่แคร์เหมือนกันคะ เสียเงิน เจ็บตัวแล้วใครๆกะอยากสวยว่ามั้ยคะ
ถามผมยังไม่ โอครับ ผมอยากให้ ตัดยกปลีกและเติมปลายด้วยเนื้อที่ตัด เทคนิคนี้หมอเหลิมทำให้คุณ เอ หล่อลากดินครับ
จะได้ประมาณนี้ ครับ
รองถามหมอพัฒ ครบุรีดูครับว่าทำได้ไหมครับ ตัดยกปีก และเติมปลายด้วยเนื้อที่ตัดออกจากปีกเองครับ
ถ้าไม่ได้แนะนำ อาจารย์หมอเหลิม คิวเพชรครับ
คุณหมอแนะนำดีค่ะ      ถ้าอยากได้ธรรมชาติแนะนำค่ะ  ของเราทำมาจะ3ปีแล้วค่ะ  ไม่มีใครรู้เลย  เพื่อนๆก็บอกว่าสวย  อยากทำบ้าง  นี้ขนาดเราอยู่ที่กรุงเทพยังไปทำกับคุณหมอเลยค่ะ
ทำกับหมอพัฒนา ที่ครบุรี ต้องจองคิวหรือป่าวคะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-16 11:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อบคุนทุกกำลังใจคับ   
พอมีเบอร์ติดต่อมั้ยคะ  สนใจไปสอบถามอ่ะค่ะ  หรือโทรไปที่โรงพยาบาลได้เลยคะ
ทำได้สวยค่ะ อยากไปทำเหมือนกัน กำลังเก็บข้อมูล หมอมีตัดปีกจมูกไหมค่ะ รบกวนให้ข้อมูลหน่อยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thampila เมื่อ 2011-2-19 10:57

ของพี่ก้อสั้นจ้า...หมอทำออกมาสวยอยู่นะคะ  
อยากไปทำบ้างอ่ะคับ  แล้วหมอให้เลือกทรงจมูกไหมคับ
ครบุรีอยู่ที่ไหนค๊ กะว่าจะไปปรึกษาคุนหมอดูค๊ แนะนำน่อยนะค๊
ต้องนัดก่อนล่วงหน้าไม่ค่ะ มีทำปากบางไหมค่ะ
ได้คิวทำ 03/01/57 ตื่นเต้นคับ
ผมก็อยู่ครบุรี  อยากไปทำมั่งจัง  ทำที่ รพ หรือคลีนิกอ่าา??
aeaiw ตอบกลับเมื่อ 2011-2-26 18:01
น้องสาวก้อทำที่เดียวกันก้อสวยเหมือนกันธรรมชาติ หกพัเท่ากัน

ผมก็อยู่ครบุรี  อยากไปทำมั่งจัง  ทำที่ รพ หรือคลีนิกอ่าา??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้