1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: HongdaE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก กับหมอวรวิทย์ 26/11/53

[คัดลอกลิงก์]
แวะมาเยี่ยมพี่หมอเตเต้ สบายดีป่าวค้าบบบ
หล่อมากมายเลยน้ออ
หมอเต้เวลาลูบจมูก จากคิ้วลงมาตรงรอยต่อหัวตามีบวมสะดุดรึป่าวครับ แล้วเห็นรอยต่อตรงหัวตาป่าวครับ  
ถามหมอเต้อีกข้อนะครับ ปลายจมูกดูนิ่มธรรมชาติสามารถขยับ หรือว่าบิดปลายจมูกได้รึป่าวครับ หรือว่าดู แข็ง ๆครับ
สรุปแร้วหมอวรวิททำดีมั้ยคะ จองคิวไว้แร้วสับสนมาก เครียดจัง
ตอบกระทู้ HongdaE ตั้งกระทู้

ของไหม่สวยก่าเดิม งิงิ

แง้วเต้ บอกหมอไงนิทรงนี้

มันเปงงี้ได้ไงอ่า
:):)  หล่ออ่ะพี่หน้าเหมือน ดาราที่ชื่อ ออมแทอุงเลยอ่ะ ชอบๆ

แสดงความคิดเห็น

ไปแก้จมูกใหม่ ต้องจ่ายเพิ่มใหม่ครับ ผมกำลังจะไปแก้จมูกเหมือนกัน  โพสต์ 2011-5-11 07:36
กำลังจะตามไปเป็นศิษย์น้องเร็วๆ นี้ครับ ถ้าออกมาดีจะมารีวิวให้ดูนะครับ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 21:05:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5555 ไปเอาออกแล้วเมื่อวาน ปัญหาเยอะ

แสดงความคิดเห็น

มันเริ่มเบี้ยวอ่ะครับ กลัวขามันจะโผล่ออกมาทางรูจมูก เหอๆๆ  โพสต์ 2011-6-21 23:26
ไปเอาอะไรออกครับ มีปัญหาอะไรเอ่ยหมอเต้  โพสต์ 2011-6-21 22:36
ตอนนี้เป็นไงบ้าง...ยังมีปัญหาอยู่หรือเปล่า....
อยากดูรปจังเลย....เล่าสู่กันฟังบ้างนะจ๊ะ...กำลังดูๆ อยู่
ค่าเอาออกเท่าไหร่คะ
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้