ดู: 5675|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยไปทำตาสองชั้นที่ บีบี คลีนิค มาบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ได้ข่าวว่าที่นี่ทำตาสองชั้นแบบเกาหลีได้  แต่หมอที่ทำเป็นคนไทย อ่านข้อมูลในห้องนี้มานาน ยังไม่มีใครไปทำเลย หรือว่าเราหาข้อมูลไม่เจอเอง ใครเคยใช้บริการที่นี่ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
รอดูเเละฟังด้วย เเต่เหมือนตอนนี้เค้ากำลังเร่ง หาคนมาทำ Profile อยู่
โดยเเจกโปรโมชั่นพิเศษคงจะต้องรอดูอีกซัก 3 เดือนนะคะ
เเต่ถ้าหากใครทำมาเเล้วเอามาโชว์หน่อยนะ:)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-11 23:50:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ npueng ก้อสนใจทำเหมือนกันเหรอค๊ะ ตอนนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่เลยว่าจะทำที่ไหนดี
ไปทำมาแล้วค่ะเมื่อวันที่ 12/04/54
ตอนนี้ได้ 8 วันแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เพื่อน ๆ บอกว่าสวยดีค่ะ แต่มันยังไม่เข้าที่ ต้องรอเดือน - เดือนครึ่งก่อ  โพสต์ 2011-4-21 15:35
เป็นยังไงบ้างค่ะ  โพสต์ 2011-4-21 09:43
ราคาเท่าไหร่ กรีดหรือเย็บค่ะ
รอดูด้วยคนค่ะ เพื่อนอยากทำอยู่ แต่ว่าเค้าอยากเห็นผลงานก่อนตัดสินใจค่ะ

ส่วนตัวเราตา 2 ชั้นอยู่แล้ว เลยไม่ต้อง เฮอๆๆๆ
ถ้ายุบแล้ว ลงรูปให้ดูนะค่ะ อยากไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้