ดู: 18586|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Review หมอบุญชัย สุรินทร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก็ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ทุกวันนะคะ เนื่องจากรับสภาพหน้าไม่ได้ล้างของตัวเองไม่ได้ ^^

ที่ทำก็ตอนบ่ายวันที่ 19 พ.ย. 53 บวมอยู่ 2 วันกว่าๆค่ะ เย็นวันที่ 3 ก็เริ่มยุบแล้ว

อันนี้ก็เป็นรูปก่อนทำนะคะ

อันนี้เย็นวันที่ 19 พ.ย. หลังทำเสร็จ

อันนี้หลังทำวันที่ 4 ค่ะ

อันนี้หลังทำวันที่ 5 ค่ะ

ส่วนอันนี้หลังทำวันที่ 7 ค่ะ วันนี้นั่นเอง !!!

สนนค่าเสียหายสุทธิก็ 8000 บาท ค่ะ
ดูเป็นสาวขึ้นเลยอ่ะ....น่าร๊าก......
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-27 10:31:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 3# silomsoy4

กำลังพยายามเลยค่ะ ..

ว่าแต่หลังเสริมจมูกแล้วเราจะทำ treatment ผิวหน้าที่เค้าใช้เครื่องมือได้เลยรึเปล่าคะ??
ดูดีขึ้นกว่าเดิมค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบผม
น่ารักค่ะ มีคนรู้จักทำกะหมอเยอะเหมือนกัน หมอตัดปีก 4000 หรือเปล่าคะ เห็นแกทำให้พวกพี่ๆพยาบาลที่รพ.สุรินทร์ กันเยอะอ่ะฟรีด้วยล่ะ เพราะเบิกได้ อิจฉาๆ
ดูไม่ออกเลยนะคะ ว่าทำมา สวยคะ
เราก็ทำกับหมอบุญชัยที่สุรินทร์
แต่เค้าหมอทำหั้ยเราแบบธรรมชาติมากเลย แรกๆกดูโด่งอ่า แต่พอ ประมาณ 6เดือน รุ้สึกจะเหมือนเดิม มีดั้งนิดเดีียวเองอ่าา
แล้วตอนนี้ ก็ทำมาได้ปีกว่าแล้วว เราไม่ชอบเลย ว่าจะไปทำใหม่ และอีกอย่าง เพื่อนๆก้สังเกตุปรากฏว่า จมูกมันเบี้ยวไปข้างนึง
โหย เรารับสภาพแทบไม่ได้ ทำไมหมอเค้าทำให้เราำมะสวยเลยอ่าา
ทำ รวมแพทย์เหรอครับ หรือที่??? และราคาเท่าไหร่ครับ
สวยดีครับ
ดีคะ สวยดีค่ะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ บวมกี่วัน อยู่สุรินทร์เหมือนกัน อยากไปทำ แต่อยากทราบข้อมูล ช่วยบอกได้ไหมค่ะว่าต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง ดูแลตัวเองยังไงหลังผ่าตัดแล้ว
ธรรมชาติดีคับ ก้ออย่างที่คนอื่นบอก ดูเป็นสาวขึ้นครับ ^^
ผมก็ไปทำมาครับ
ก่อนทำก็ไม่ต้องเตรียมตัวยังไง
มีตังถ้าพร้อมก็ไปทำได้เลย
หมอจะนัดเวลาไห้เราครับ
หลังจาการผ่าตัด ก็จะบวมอยู่สัก 3-4วันสำหรับผมนะ
ก็ห้ามกินของดองปลาร้า ครับ
คลีนิคนี้หมอจะทำให้เข้ากับหน้าเรานะครับ
จะให้เป็นธรรมชาติที่สุด ถ้าอยากได้โด่งส่วนมากหมอจะไม่ทำให้ แต่ถ้าเราอยากได้จริงก็ลองกับหมอดูนะ
ราคา8000ครับ รวมค่ายา ประคบเย็นรู้สึกว่าจะสองร้อยนะครับ

มีที่ไหนแนะนำบ้างอยู่สุรินทร์อยากตัดปีกจมูก
ทำมาเหมือนกัน 1 อาทิดกว่าล่ะ มะเหนโด่งเลยอะ อยากได้โด่งๆๆอะกะบอกหมอยุว่าโด่งๆๆ อยากทราบว่านานไหมจะเหนว่าโด่งอะ เซงๆๆ
ขอเบอร์โทรที่คลีนิคหน่อยค่ะ
ซิลิโคนนิ่มไหม มีกี่ราคาคะ
สวยเป็นธรรมชาติดีคะเหมือนของเราเลยอะ
เราว่ามันไม่ค่อยแตกต่างกับอันเดิมเท่าไหร่นะคะ ถ้าชอบแนวธรรมชาติไม่โป๊ะ  ก้อโอเค นะคะ

ใครมีเบอหมอขอหน่อยคะ
ตอนนี้ปลายจมูกบาง เหมือนจะทะลุ
ทำหมอบุญชัยเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้