ดู: 10525|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปากชมพู เอาไรทาดี

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆๆๆเจ้าขา

ใครก้อได้ช่วยแนะนำที อยากได้ปากสีชมพู อ่ะเจ้าค่ะ

ตอนนี้ไปทำปากบางมา ปากมานคล้ำอ่ะ อยากได้สีชมพูๆๆ หน่อยมานคล้ำเหมือนคนดูดหรี่เยยอ่ะ

ปากสวย แต่คล้ำก้อไม่ไหวน่าาาา
ชมพูถาวรหรือ ใช้ลิปดีหละ

พี่ใช้สีผึ้งอ่ะค่ะ ทาตลอดทุกวัน  สีปากดีขึ้นเยอะค่ะ ปากไม่แตกด้วย
ดืมน้ำเปล่า นอนพักผ่อน รวมถึงทานอาหารที่เป็นประโยชน์ ก็น่าจะช่วยได้นะก๊าปปม
เลเซอร์ หั้ยปากชมพูดีไหมคับ ??

ฝากผู้รู้ช่วยตอบที > <
พี่ปลาคัฟ แล้วทำยังไงคัฟ

ให้หัวนมชมพู

บอกผมหน่อยสิคัฟ

รอคำตอบอยู่น่ะคัฟ

อิ อิ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-13 17:38

จิงๆ สีผึ้งอ่ะแหละ ช่วยได้อ่ะจ้ะ เท่าที่เคยศึกษามานะ ลองอ่านดูนะ http://www.weloveshopping.com/te ... 23037&qid=15096
สุขภาพดีทั้งอรือนร่างเลยเเบบนี้ ว้าวว

ทำไงให้มันสมองดีคับคุณปลา
อ่า อันนี้ไม่รู้อ่ะจ้า เราแค่ศึกษาในสิ่งที่เราอยากรู้มากกว่าอ่ะจ้า อย่างเรื่องสีผึ้งเนี่ยใช้มาเปนปีแล้วอ่ะจ้ะ ชอบมาก เราไม่ได้มาโฆษณาขายของให้เค้าหรอกนะ แต่เราก้อยอมรับจิงๆว่าของเค้าใช้ดี เพราะแป้งหรือบลัชออนเราใช้ของเค้าหมดเรยอ่ะ
สักปากเลยค่ะเจ็บหน่อยแต่ก็ช่วยได้นะค่ะ ที่ยันฮี 4,500 หรือ 5,000 จำไม่ได้อ่ะ
อิ อิ

พี่ปลา สีผึ้ง เหรอคัฟ

งั้นก็ ถ้าได้สีผึ้งจากพี่ปลามา แล้ว ทาสีผึ้งไป หัวน้มนม ก็กลายเป็นหัวน้มนม มหาสเน่ห์สิคัฟ

อิ อิ
แง่วๆๆๆ สีผึ้งทำมะดาก้อพอน้า ไม่ต้องสีผึ้งมหาเส่ห์ไปทาหน่มน๊มกะได้ม้างงงง เด่วมีคนมาหลง มารัก หน่มน๊มเยอะๆ ก้อยุ่งอ่าดิทีนี้
ถ้าปากคล้ำเพราะมลภาวะ ใช้พวกเจลปากชมพูที่ขายตามเว็บก็ได้ แต่ถ้าคล้ำกรรมพันธุ์เลเซอร์โลดจ้า
ถ้าปากคล้ำโดยไม่ใช่กรรมพันธ์นี่พอจะแก้ได้อยู่นะคะ
จากประสบการณ์ตัวเอง ของถูกๆเลยค่ะ ลิปมันของโอเรียลทอลฯ
แท่งสีเหลืองไข่ไก่ ข้างในสีเขียว ทามันเรื่อยๆเลยค่ะ สัก 2-3 เดือนนี่ปากชมพูได้อีก
อย่าลืมทาลิปมันก่อนนอนด้วยนะคะ ส่วนตัวใช้ Avocado Lip Balm ของ Skin Food ค่ะ
ทาแล้วเหมือนเอาน้ำสาดเข้าปาก ซึมได้ทันที แนะนำค่ะแนะนำ (ตลับนึงใช้ได้นานมาก)
หรือ Tinted ทาระหว่างวันก็โอนะคะ แนะนำของ 17 ในร้าน Boots ค่ะ ถูกและดี สีชัดแจ่มสุดๆ
เพียงขั้นตอนเท่านี้ คุณก็จะปากชมพูเหมือนเดี๊ยนในรูปได้เลยค่ะ รับประกัน
ลองใช้สีผึ้ง แม่เลียบ ดูน๊ะ  น่าจะดีขึ้นเยอะ    ตลับละ 20 บาท   ซื้อที่ท่าพระจันทร์ ร้านขายยาตรงข้ามเซเว่น   
สีผึ้งแม่เลียบ จะเหนียวๆและกลิ่นเหมือนธูป   ทาสีผึ้งแล้วมันเหนียว ควรจะใช้นวดกะทิหรือนวดขมิ้น มาทาทับอีกที
ส่วนตัวไปซื้อสีผึ้งแม่เลียบ แต่หาซื้อตัวนวดไม่ได้ เลยทาสีผึ้งแล้วเอาลิปมันของเภสัช(10บาท) มาทาทับอีกที  ปากจะได้ไม่หนื่ด
ถ้าอยากเห็นผลทันที ก็ไปสักปากชมพูที่ยันฮี  ไม่กี่พันเอง  เคยเห็นอาทำมา สวยดี
ลองใช้สีผึ้ง แม่เลียบ ดูน๊ะ  น่าจะดีขึ้นเยอะ    ตลับละ 20 บาท   ซื้อที่ท่าพระจันทร์ ร้านขายยาตรงข้ามเซเว่น     ...
ต้นฉบับโพสโดย Duchess เมื่อ 2009-8-14 07:23

อิอิ เราใช้ทั้ง สีผึ้ง ทั้งนวด ขมิ้น และนวดกะทิเรย
เราเคยไปสักมาที่ร้านในแฟชั่น 5,ooo บาท  แรกๆก็สวยเพราะสีที่สักมันจะติด พอต่อมาก็กลับมาเหมือนเดิมก็ไปซ้ำอีกหนก็เหมือนเดิม    เขาบอกว่าปากเราที่ดำมันเป็นปาน งงมากตอนจะสักให้ทำไมไม่บอก  โมโหด้วย -"-  เสียดายเงินมาก   ใครจะสักปากชมพูต้องดูร้านดีๆ  อย่าเชื่อภาพในโฆษณาหน้าร้าน  พอทำไม่ใช่แบบนั้นเลย
อิอิ เราใช้ทั้ง สีผึ้ง ทั้งนวด ขมิ้น และนวดกะทิเรย
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-14 10:39

ตัวนวดซื้อที่ไหนอะ   หาซื้อไม่ได้เลย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 19:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะเค

ขอบคุง ผู้รู้ทุกท่านคับบบบ
ตัวนวดซื้อที่ไหนอะ   หาซื้อไม่ได้เลย
ต้นฉบับโพสโดย Duchess เมื่อ 2009-8-14 13:48

pm ไปบอกแย้วน้า
พี่ปลาคัฟ แล้วทำยังไงคัฟ

ให้หัวนมชมพู

บอกผมหน่อยสิคัฟ

รอคำตอบอยู่น่ะคัฟ

อิ อิ  ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-8-13 17:32

คำถามน่าสนใจ  มากมายครับบ๊อบบี้
เชียร์ สีผึ้งแม่เลียบ อีกหนึ่งเสียงคับ 555 แต่กลิ่นสีผึ้งแม่เลียบอาจทำให้เราดู conservative ไปหน่อย55
คำถามน่าสนใจ  มากมายครับบ๊อบบี้
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-8-14 21:23

อิ อิ

อยากหัวนมชมพู เหมือนกานล่ะดิ

5555
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แนะนำด้วยครับ
อยากรุเหมือนกัน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้