เจ้าของ: puricha
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สำหรับทุกคนที่ชอบทรงจมูกของหมอสมศักดิ์เเต่อยากจ่ายน้อยกว่า

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าทำมาแล้ว ให้หมอ ทำให้ใหม่  ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่อ่ะค่ะ  พอดีได้ดูผลงานแล้ว  ถูกใจจัง  ชอบปลายจมุกแบบนี้เลย  พอดีที่เราทำมา ไม่ค่อยยกเท่าไหร่ ปลายเลยดู บาน ๆ  ขอทราบด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ
สวยมากๆๆๆ เลยค่ะ เห้นแล้วมีกำลังใจมากมาย อยากเห็นรูปบ้างจังคะ ขอหน่อยนะคะeskee_fa@hotmail.com อยากคุยทางMSNด้วยคะ add me pls eskee_fa@hotmail.com..thank you in advannce na ka
ถ้าเสริมอย่างเดียวราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากค่ะ จขกท.
เราต้องลงเอยกะหมอจำรูญแน่ๆๆ 55+
หามานานแบบนี้
หมอฝีมือไม่เบาเลย เพิ่งโทรถามคลินิคมา เสริมอย่างเดียว 12000    ตัดปีก 6000  ฝีมือกับราคาถือว่าถูกมากเลยครับ ว่าจะให้แฟนทำที่นี่ล่ะ ทำแล้วไม่เห็นสันซิลิโคนแบบที่อื่นเลยดูเนียนเป็นธรรมชาติมากปลายจมูกเป็นมิติสวยมาก  หมอทำสวยนะครับแต่เห็นรีวิวใน www นี้น้อยมาก
พี่โทรไปจองคิว  น้องพนักงานที่นี่พูดจาดีคะตอบทุกคำถามที่เธอสามารถตอบได้คะ น่าสนใจอย่างยิ่งคะ ราคาไม่แพงด้วยคะ

แสดงความคิดเห็น

รออีกนิดมั๊ย ถ้าไม่ชอบมากๆค่อยแต่งปลายคะน้องใหม่ พี่ชอบสันจมูกน้องคะ  โพสต์ 2011-2-7 01:27
พี่อาร์ว่าใหม่น่าจะไปแก้ปลายดีไหมคะกับหมอจรูญเนี้ยคะ  โพสต์ 2011-2-7 01:16
คนจมูกสั้นทรงแบบนี้ช่วยได้เยอะคะ ว่ามั๊ยคะแต่ ไม่เหมาะกับพี่หรอก  โพสต์ 2011-2-6 21:26
พี่อาร์น่าสนใจเหมือนกันอะ ทำแนวหมอสมศักดิ์อะ น่าสน  โพสต์ 2011-2-6 21:18
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-1-31 04:01
พี่โทรไปจองคิว  น้องพนักงานที่นี่พูดจาดีคะตอบทุกคำถ ...

คิวหมอยาวไหมครับ  แล้วได้ทำวันที่เท่าไหร่ครับ...รีวิวให้ชมบ้างนะครับ....ขอให้ทำออกมาแล้วถูกใจนะครับ
พี่ไม่ทราบเรื่องคิวคะ แต่ไม่น่ายาวคะ พอดีพี่อยู่ ตปท คะ เลยต้องจองคิวไปปรึกษาก่อนคะ ถ้าคุยแล้วพอใจผลงานก็อยากทำที่นี่คะ น้องจะทำที่นี่ด้วยหรอคะ

สรุปแล้วได้หมออีกท่านนึงคะเปลี่ยนใจทีหลังคะ  โพสต์ 2011-5-17 06:41
โหยย ง้านป่านนี้ทำกันแล้วดิคะ อยู่ ตปท เหมือนกันคะ กะลังศึกษาดู  โพสต์ 2011-5-17 00:37
อยู่เบลเยี่ยมจ้า เเต่ตอนนี้มาทำงานที่ดูไบเเล้วกลับไทยเดือนหน้าจ้า  โพสต์ 2011-2-2 23:57
17th กุม คะ แค่ปรึกษาก่อนคะ อยู่ทีไหนเอ่ย  โพสต์ 2011-2-2 21:13
ดีจังเลยมีเพื่อน ตปท ไปทำหมอเดียวกันด้วย ได้คิวเมื่อไหร่จ้า  โพสต์ 2011-2-2 20:01
มาบอกหลังไมค์หน่อยนะครับ ว่าทำที่ไหนมาแร้วบ้าง แร้วทำเท่าไหร่บ้างถ้าจำได้

ส่วนนี้ราคาชองที่นี้นะครับ

ศัลยกรรมใบหน้าบางกอก (จำรูญคลินิก)
ให้บริการปลูกผมถาวร ยกหน้า เสริมแต่งจมูก ทำตาบน ตาล่าง เสริมคาง สิว ฝ้า กระ เลเซอร์ ลดน้ำหนัก ภูมิแพ้ นอนกรน โดยแพทย์ทางศัลยกรรมตกแต่งและเสริมสร้างใบหน้า

เสริมจมูก         9,900 - 12,000 บาท
ทำตาบน         9,900 - 12,000 บาท
ทำตาล่าง
        9,900 - 12,000 บาท
เสริมคาง         9,900 - 12,000 บาท
ยกหน้า         40,000 - 50,000 บาท
ยกหน้าผ่านกล้อง         40,000 - 50,000 บาท
ยกขมับ         30,000 บาท
ปลูกผม         45,000 - 50,000 บาท
Ionto, Fono         250/ครั้ง 11ครั้ง 2,500 บาท
Microdermabrasion         500/ครั้ง 11ครั้ง 5,000 บาท
นวดกระชับหน้าท้อง         500/ครั้ง 11ครั้ง 5,000 บาท

** ราคานี้อาจมีการเปลี่ยนแปลง โทรสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 0-2243-7301, 0-2241-8197 **
แล้วจมูกผู้ชาย มีใครไปทำมาแล้วบ้าอยากเห็นครับ
แล้วคือคุณหมอจะออกแบบให้เราใช่มั้ยครับ
สนใจมากกก
ขอบคุณครับบบ
เสริมจมูกอย่างเดียวจะเรียวมั้ยคะ
หรือว่าต้องใช้กระดูกหู แลล้วถ้าใช้กระดูกหูแล้วด้านในหูเป็นยังไงบ้างคะ
แล้วราคาด้านบนนี่ เป็นเสริมซิลิโคนธรรมดา หรือใช้กระดูกหูด้วยแล้วอ่ะคะ
เห็นน้องเค้าบอกว่าถ้าตัดปีกด้วยก็สามารถนำเนื้อที่ตัดมาเสริมหยดน้ำให้ยาวโดยไม่ต้องไปผ่ากระดูก
ออ่นที่หูมาเติมค่า น่าสนคะ

น่าสน คะ อยากมีหยอดน้ำแต่ จะเจ็บมั้ยอะ  โพสต์ 2011-2-23 16:24
ถูกต้องเเล้วคร้าบ  โพสต์ 2011-2-2 20:02
สนใจเรื่องดัดฟันค่ะ เปนคนคางยื่น ต้องผ่าขากรรไกร ยังไงแอดเมล หน่อยนะคะ fonjung_b@hotmail.com  Thanks ka
ตอบกระทู้ CANOMODMAN ตั้งกระทู้

คิวไม่ยาวนะคะ โทรไปถามดูซิว่าถึงไหนเเล้ว เพราะเราจองล่วงหน้าไว้เดือนหน้าอะ

กระทู้ตั้งไว้เเล้วนะ''พัฒนาการศัลยกรรม10ปี'' นัดทำไว้เดือนหน้าค่ะ  โพสต์ 2011-2-7 20:06
ตะเองทำจมูกกับหมอมาแล้วหรือค่ะ ขอดูผลงานได้ไหมค่ะ  โพสต์ 2011-2-7 19:57
ไปเเก้จมูกเทคนิค 3in1 จ๊า เเต่ไม่เเน่ใจว่าใช้ใบหูมั๊ย ต้องให้หมอดูก่อน  โพสต์ 2011-2-3 00:09
จองทำอะไรมั่งคับหมอบอกราคาเท่าไหร่คับ  โพสต์ 2011-2-2 22:30

จมูกสามารถทำให้คล้ายธรรมชาติโดยใช้ 3 in 1 เทคนิค
1. ใส่ซิลิโคนรูปเรือ บริเวณสันจมูก
2. เย็บ interdome สร้างปลายจมูก
3. นำปีกจมูกมาใส่เป็นรูปหยดน้ำ
สามารถทำพร้อมได้กับคาง
ราคา 18,000-24,000 บาท ขึ้นอยู่กับว่า การทำหยดน้ำ จะใช้ปีกจมูกหริอหลังใบหูมาทำ
กรณีที่ใช้ปีกจมูก ราคา 18,000 บาท
กรณีที่ใช้หลังหู ราคา 24,000 บาท
แต่ต้องขึ้นกับเนื้อเยื่อของผู้ป่วยแต่ละคนด้วย
แต่ถ้าต้องการให้หยดน้ำให้เด่นชัดขึ้น ก็สามารถใช้ทั้งสองส่วนมาร่วมกันได้คะ
     เเต่เคสเเก้เปลี่ยนซิลีโคนก็คงเพิ่มราคามั้ง โดยเฉพาะใช้สองอย่างรวมกัน เห็นพี่เจ้าของกระทู้เเจ้งก็ประมาณ 35,000-38,000 ใช้กระดูกหลังหู ของเราน่าจะราคานี้น่ะ ส่วนคนที่ทำครั้งเเรก 18,000-24,000 ค่ะ

สนใจทำปลายอย่างเดียวเหมือนกัน ฝากคุณใหม่ถามด้วยนะ น่าสนมาก  โพสต์ 2011-2-8 14:46
ขอบคุณคะ  โพสต์ 2011-2-8 03:06
อันนี้ต้องโทรถามนะคะ ไม่ทราบเหมือนกันจ้า  โพสต์ 2011-2-7 01:43
แล้วถ้าแก้เฉพาะปลายจมูกอย่างเดียวเท่าไหร่คะ แฮ่ๆๆแอบสนใจด้วยคะ  โพสต์ 2011-2-7 01:19
อ๋อ ราคาตามข้างบนเลยค่ะ เเต่บางเคสเเก้ใช้ทุกเทคนิคก็เเพงขึ้นอะค่ะ  โพสต์ 2011-2-6 01:25
ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้จัดฟันที่ไหนคะ เค้าใช้เทคนิคอะไรคะเพราะเราก็คางยื่นเหมือนกันค่ะ. ถ้าไม่สะดวกตอบทางนี้ก็ตอบทางเมลล์ได้นะคะ ohmega23@hotmail.com. ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ อีกเรื่องนึงคือว่าเราทำจมูกมา4รอบแล้วน่ะค่ะอยากจะแก้คือหว่างตาเรามันห่างน่ะค่ะ เสริมกี่ครั้งก็ดูสันไม่ค่อยเรียว ไม่ทราบว่าคุณหมอจะมีวิธีไหนอีกมั้ยคะ ชอบทรงจมูกของเจ้าของกระทู้มากๆค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบและรีวิวนะค่ะ คุณจริงใจมากเลยจากการตอบคำถามอะค่ะ

55ลิเดียยังไม่เอียงแต่ถ้าไปคุยกับหมอเก่าราคาปริ้นแตกเอียงแน่ๆ  โพสต์ 2011-2-8 02:40
ว่าเช่นนั้นแลคุณกี้ แต่อยากดูข้อมูลเยอะก่อน ยังขลาดๆหมอคนเดิมอยู่คะ  โพสต์ 2011-2-8 02:37
mai จะเอาปลายอย่างเดียวแนะนำหมอนี่แหละให้เค้าแต่งปลายให้ดั่งคุณสวยแล้  โพสต์ 2011-2-7 19:47
ก็น่าเอียงน๊า เพราะน้องกี้ชอบจมูกทรงลิเดีย ทรงเรือนี่ล่ะ ราคาดีด้วยค  โพสต์ 2011-2-7 17:58
ลิเดีย เริมเอียงอีกแว้วววววว555  โพสต์ 2011-2-7 01:56
แล้วราคาแก้จมูกอ่ะคะ เท่าไหร่หรอ

งั้นใหม่ว่าทำใหม่ไปเลยดีกว่าเนอะพี่อาร์ไม่แพงด้วย  โพสต์ 2011-2-8 02:37
ราคาแก้เท่ากับราคาเสริมค่ะ หมอไม่คิดค่าแก้ค่ะน้อง ดีจัง  โพสต์ 2011-2-8 01:53
น้อยเพิ่งทำมากับคุณหมอเหมือนกัน/แก้ซิลิโคนอันเก่าออกเปลี่ยนอันใหม่USA/ปรับแต่งฐานกระดูกเดิมที่เบี้ยวโดยใช้วิธีตะไบจมูกที่รู้ตัวเพราะตลอดการทำร่วมสามชั่วโมงชวนคุณหมอคุยตลอด/คุณหมอใจดีมากไม่รำคาญเลยแถมน้อยเป็นก้อนซีสและพังพืดเยอะมากคุณหมอก็ทำออกให้ทั้งหมด/เพราะคุณหมอบอกว่าหากเอาออกไม่หมดพอจมูกแห้งสนิทจะไม่เรียวเล็กแลดูไม่สวย/และที่สำคัญน้อยใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูและนำเนื้อเยื่อมาปิดทับพอตอนแห้งสนิทจะได้แลดูเนียน/เพิ่งตัดไหมมาหลังหูปกติดีทุกอย่างนะคะ/ตอนนี้ซุ่มปิดตัวอีกไม่กี่วันจะเอารูปสวยๆมาแชร์นะคะ/ไม่ใช่หน้าม้านะคะแต่ปลื้มคุณหมอสุดๆก่อนหน้านี้ถามวิธีนี้กับที่อื่นบอกตรงๆราคาไกลเกินเอื้อมค่ะ/บอกตรงๆว่าคุณหมอมีไม่มีชื่อในเว็บนี้ และเราเพิ่งเห็น review แค่ 2 คน เอง แต่ก็ชอบมากๆทั้งสองคน จึงเข้าไปปรึกษากับคุณหมอในคลินิก และได้เห็นตัวอย่างของคนที่ทำมาแล้วเยอะมากๆด้วย สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ไปถามคุณหมอบ่อยมากกว่าจะตัดสินใจทำ คุณหมอไม่เคยออกอาการรำคาญ เลยค่ะ คุณหมอยินดีตอบทุกๆคำถาม เพราะเราเองก็กลัวว่าจะทำไม่ได้อย่างที่พูด แต่คุณหมอก็พยายามอธิบายในวิธีการทำหลายๆเรื่อง ซึ่งใช้วิธีใหม่ๆมาทำศัลยกรรม เราเองก็ยังไม่มั่นใจเท่าไหร่ แต่ก็เข้าไปถามคุณหมอบ่อยๆที่คลินิก(เท่าให้เสริมจากที่อื่นมาสองครั้งสวยแต่ดูเบี้ยวเพราะฐานเบี้ยว)/ปรับแต่งปลายจมูกInterdome
ปรับแต่งเพื่อให้ปลายดูเล็กและแคบลง)ปกติจมูกน้อยเหมือนชมพู่ีใช้วิธีนี้มาเพื่อนยังทักเลยว่าเหมือนตัดปีกแต่จริงๆไม่ได้ตัดค่ะ/

คุณน้อยคะแอทอีเมลได้ไหมคะ มีเรื่องรบกวนสอบถามค่ะ saiza69shazi@hotmail ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2011-2-28 12:32
ขออภัยนะคะเกิดความผิดพลาดเล็กน้อย บรรทัดมันกระโดดไปมาอ่านแล้วจะงงกัน
สรุปว่า ถ้าไปทำกับคุณหมอ จำรุญไม่มีค่าแก้จมูกใดใดทั้งสิ้นค่ะ
เพราะคุณหมอบอกว่า จมูกที่จะต้องไปก้ยังไงก็ต้องเอาออกอยู่ดี แล้วจะคิดราคาแก้ทำไม ก็เลยคิดราคาปกติค่ะ
ในกรณีของเราทำมาดังนี้ คือ
1. เอาซิลิโคนที่เคยทำอันเก่าออก
2. เย็บ Interdome เพื่อตั้งรูจมูกให้สวยงาม
3. ตัดกระดูกออ่อนหลังใบหู และใช้เนื้อเยื่อมาปิดทับอีกชั้นเพื่อไม่ให้เห็นมุมของกระดูก และ
    เพื่อเสริมปลายจมูกให้ดู กลมสวยงาม และเพื่อให้มีหยดน้ำที่สวยงาม

โดยราคาที่ทำให้นี้ ราคา 20,000 ต้นๆค่ะ อิอิ ไม่ถึง 20,000 ปลายๆ นะคะ
คอยลุ้นตลอดเหมือนกันว่าจะคิดเงินเพิ่ม เพราะที่สำคัญของน้อยเป็นเคสยาก คือมีพังผืด ตรงผนังจมูกด้านใน และต้องขูดเอาออกด้วยและ อีกอย่างกระดกที่เป็นฐานของจมูกไม่ตรง คุณหมอต้องตะไบออก และใช้เวลาตกแต่งพอสมควรค่ะ คุณหมอใจดีมากๆ ตั้งใจทำให้อย่างดีมากค่ะ
เบ็ดเสร็จก็นานเอาเรื่องอยู่ แต่ประทับใจมากค่ะเพราะคุณหมอทำให้ละเอียดมากค่ะ จริงๆแล้วถ้าเป็นเคสทั่วไปประมารชั่วโมงนึงก็เสร็จค่ะ

สุดท้ายคุณหมอแจ้งราคามาโอ้ว แม่เจ้า ราคาตามที่ฝันไว้จริงๆค่ะ ทีแรกคิดว่าราคาจะเกินไขว่คว้าซะแล้ว แต่พอทราบราคาก็ดีใจมากๆค่ะ
คุณหมอทั้งแก้จมูกโดยไม่คิดค่าแก้ คุณหมอทำให้แบบ 3 in 1 และเจอเคสของเราที่มีพังผืด และตะไบกระดูกฐานจมูกที่เบี้ยวด้วยค่ะ
คุณหมอก็แก้ให้โดยที่ไม่ได้คิดเพิ่มจากที่แจ้งไว้ตอนต้นเลยค่ะ

นั่นแหละค่ะเป็นเหตุให้ปลื้มคุณหมอสุดๆค่ะ
ขอเสนอเป็นทางเลือกเพื่อจะได้มีที่ปรึกษา และเป็น choice เพื่อเป็นทางเลือกของคุณค่ะ

เรียกถูกค่ะเเต่ชื่อลูกสาวอะค่ะ อิอิ ไปทำเดือนหน้าค่ะเดี๊ยวตั้งกระทู้  โพสต์ 2011-2-8 16:29
บอกต่อกันด้วยนะคะถ้าได้ทำแล้วอยากเห็นๆคะ  โพสต์ 2011-2-8 02:39
แล้วคุณอเล็กแซนดร้า(เรียกถูกไหมคะ)ไปทำเมื่อไหร่คะรอชมรีวิวอยู่คะ  โพสต์ 2011-2-8 02:39
ดีจังเลย เราคิดถูกละ หายไวๆนะคะคุณน้อย  โพสต์ 2011-2-7 20:08
ดีใจมากเลยที่ได้เจอเคสข้างบนเพราะทำมาแล้วมันเบี้ยวจนสังเกตุได้
เคยไปคุยกับคุนหมอแถวๆสะพานเห็นบอกว่าอาจจะเป็นเพราะฐานจมูกเบี้ยว
เครียดมากเลยตอนนี้ มันขาดความมั่นใจ
อีกอย่างถ้าจะแก้รอบสองก็อยากจะศึกษาให้ดีด้วย
ถ้ายังงัยรบกวนช่วยลงรูปให้ดูได้มั้ยค่ะ
และนับถือพี่เคสซี่รีเจ็ดมากค่ะ
มีความอดทนมากจนในที่สุดก็สวยมากเลยค่ะ ชอบมาก
ยังงัยส่งรูปผ่านอีเมลให้ได้มั้ยค่ะ
ma_meow4@hotmail.com
สวยมากๆและแอบสนใจหมอจำรูญบ้างแล้วละ แต่จะไปแก้แค่ปลายจมูกอย่างเดียวได้ไหมน่า???

คุณใหม่ไปถามเยอะๆนะคะ จะได้เอารายละเอียดมาเเชร์กัน จะรออ่านค่ะ  โพสต์ 2011-2-8 16:31
คุณกี้ดีจังขอบคุณนะคะที่คอยเบรกใหม่ อิอิ  โพสต์ 2011-2-8 02:55
mai ศึกษาดีๆเอาที่ตะเองชอบและก็ค่อยไปเปลี่ยนไม่ควรใจร้อนอายุยังไม่มาก  โพสต์ 2011-2-8 02:41
พรุ่งนี้เจอกันคะหมอจำรูญ อิอิ พี่อาร์มาเมื่อไหร่คะอยากเจอพี่อาร์มากๆ   โพสต์ 2011-2-8 02:40
ลองโทรไปถามดูซิค๊ะน้องใหม่จะได้รู้เรื่องไปเลยคะ  โพสต์ 2011-2-8 02:03
หมอจำรูญเรีมออกตัวแรง จากที่ไม่เคยมีใครได้ยินชื่อ

ต้องไปดูด้วยตาตัวเอง

เป็นตลกมืออาชีพ ต้องรับมุข ทันกัน ว่าป๊ะน้องวอน หากินได้เลยนี่  โพสต์ 2011-2-7 18:00
โหพี่อา เล่นกลับซะแล้ว ฮิฮิ  โพสต์ 2011-2-7 09:19
สืบได้เรื่องอย่างไรกลับมารายงานด้วยนะจ๊ะน้องชาย อยากรู้ อยากปลูกผมคะ  โพสต์ 2011-2-7 02:24
ตอบคำถามสำหรับคุณ mai

จมูกคุณนะดั่งสวยอยู่แล้วหากจะแต่งปลายแนะนำหมอจำรูญ กับหมอเฉลิมนี่แหละ ไม่มีค่าใดๆกับหมอที่เท่าที่ดูผลงาน โอเคราคาโอเค ผ่านค่ะ

ส่วนพี่อาร์ในกรณีที่จะไปไทยอยูละรำละรอกนี้ สนใจหมอท่านไหน
ไปหาคุยกับท่านเลย 1 วันเสียเวลาไป ที่แน่ๆ หมอจำรูญ หมอยุทธพงษ์
และพอได้คุยก็จะรู้ว่าชอบแบบไหน เราจะรู้แนวเราเอง

เพราะว่าจมูกอะหมอทำสวยแต่ว่าหน้าคนที่ไปทำมามันก็ไม่ได้เหมือนกัน
เหมือนพี่มินนี่บอกว่า เห็นคนทำสวยคนหนึ่งก็แห่กันตามไป และใช่ว่าเราจะทำ
แล้วออกมาสวยเหมือนเค้า

กี้แนะนำพี่อาร์ว่าลองไปคุยตัวเราจะรู้เลยว่าเราโดนใจท่านไหน และดูผลงานของแต่ละคน
หมอทำมาไม่ค่อยเหมือนกันนะพี่

ส่วนกี้นั้น ไปคุยกับหมอสมศักดิ์ก่อน  หากไม่โอเค กี้มีทางออกของกี้แล้วละ
555 เพราะกี้รู้ว่าจมูกเรามันเคสยาก กี้ก็เลยต้องเลือกมากกับหมอหน่อย
ราคาไม่ค่อยมานหรอก แต่ขอให้ได้ดั่งใจ เบื่อต้องมาทำใหม่

พี่อาร์ช่วงนี้มีเวลาไม่มากแล้ว หาข้อมูลดีๆนะค่ะ

แต่หมอที่กี้ว่าทำให้พี่อาร์ได้สวยเลย ก็หมอยุทธพงษ์ กับหมอจำรูญ
เราชอบแนวไหน หมอยุทธพงษ์แก่จะทำได้หลายแนวเหมือนกัน

หมอจำรูญก็เช่นกัน และหมออีกคนที่ว่าทำจมูกสวย หมอเฉลิม

สามเดือนมั้งคะน้องใหม่ ตอนหายบวมสนิทคะ  โพสต์ 2011-2-9 01:03
ว่าแต่กี่เดือนเขาทำให้คะจมูกใหม่1เดือน2อาทิตย์แล้ว  โพสต์ 2011-2-8 02:43
อยากแก้แล้วสิคะ อิอิ เอาปลายอย่างเดียวคะ  โพสต์ 2011-2-8 02:42
ไปดูร่างทรงก่อนพี่ 5555 ก็หมอสมศักดิ์แหละ ยังหาหมอก๊อก2 ไม่เจอเลยพี่  โพสต์ 2011-2-7 22:46
อ๋อๆ น้องกี้แอบเล่นซ่อนหมออะไร ใว้ในใจ บอกมาเดี๋ยวนี้เลย  โพสต์ 2011-2-7 22:38
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้