เจ้าของ: HongRim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] Review ศัลยกรรมตาและจมูกของวิน โดยหมอเฉลิมครับ รูปหน้า 1,5,6,8,28,31และล่าสุด 33

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 14:11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ต้องเลยพี่บอส จะหล่อเกินหน้าเกินตานะอีกแล้วนะครับ ผมอิสสา
ว้าวววคุณวินหล่อเลยอ่า  

หล่อหนักก่าเดิมเยอะเลยนะคับนี่
อยากหล่อม่างง
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 14:24:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าวววคุณวินหล่อเลยอ่า  

หล่อหนักก่าเดิมเยอะเลยนะคับนี่อยากหล่อม่างง ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-13 14:20

ขอบคุณครับ คุณโดโดเอะซัง คุณก็ทำมั่งจิอิอิ จะได้หล่อลากดิน ไปเลย  อิอิ
อย่าหล่ออย่างเดียวนะจ๊ะ.....หล่อให้เสร็จด้วยนา
ดูดีขึ้นนะค่ะ ตอนนี้ตายุบดีรึยังค่ะ อยากให้อัพรุปปัจจุบันค่ะ
วันนี้เปงงัยมั่งวินคุง
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 16:44:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันสุดแล้วครับ ตอนนี้ก็ 5-6 วันแล้วครับ วันนี้ไปตัดไหมครับผม
ที่ทำงานมีสาวๆ3 คนแล้วที่ทักว่า ไปทำอะไรมา ตาโตขึ้นนะ
วินก็บอกไปกรีดตามา  ถามกันใหญ่เลยครับไปทำที่ไหน อิอิอิ
มีแซวด้วยนะ โปรเจ็คต่อไปคือไปทำ นม ใช่ปะ  ฮากระจาย 5555
มาเป็นกำลังใจให้นะ หายไวๆๆ นะ
ตาโต หล่อ ขึ้น  นะเนี้ย  สุดยอดเลย...
น้องวิน ไม่รู้เป็นเหมือนพี่ป่าว เวลาเหลือบตามองข้างบน จะร฿สึกว่าเปลือกตามันจะตึงๆ จะเป็นแบบนี้สัก 3 เดือน ตอนนี้พี่ 4 เดือนแล้ว ไม่รู้สึกตึงแล้วเป็นปกติเหมือนไม่ได้ไปทำอะไรมา แต่ขอชมนะว่าตาน้องวินสวยมากนะครับ
เราทำแล้วจาแบ๊วมั้ยน้า อยากแบ๊วๆมั่งจัง แต่มันจาโตกว่านี้ได้มั้ยนะนี่ ตี่ซะขนาดนี้ {:13_864:}
สวยมากครับ
ต้นฉบับโพสโดย markclub เมื่อ 2009-8-13 20:17

คุณมาร์คตากับคางเป็นยังไงบ้างครับ ไม่เห็นเอามาโชว์เลย
โห... ไม่ได้เข้าเว็บวันเดียว กระทู้นี้ผ่าไป 3 หน้าเรย

แสดงว่าฮ้อตมากกกกก ตาสวยขึ้นมากอ่ะ

ก่อนทำตาปรือเหมือนคนง่วงนอน ทำแล้วตาโตเป็นชั้นสวยมากกกก

ทาอายเชโดว์สีเงินด้วยเหรอ เท่ห์มั๊กๆอ่ะ
คุณ วิน ดูดี มี สเน่ ขึ้นมากเลย  หาย ไว ๆ นะครับ
555+ปีหน้าคับคุณวิน เด่วผมรอจองคิวเดือนธันวาก่อน  ว่าจะทำเเค่จมูก

เเต่......ผมเห็นพี่เเต่ล่ะคนนี้ อย่างเทพ  อย่างเทพธิดา

ผมจะสู้ได้ม่ะนี่
[img]หล่อขึ้นนะครับเนี่ย อิจฉาแฟนคุณวินจังเลย มีแฟนหล่อ ๆ อยากเป็นผู้หญิงคนนั้นจังเลย[/img]
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 22:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมวันนี้ไปตัดไหม มาแล้วครับ เจ็บตัดไหมนิสหน่อยครับ พอทายาเสร็จ ก็ไปถ่ายรูป
รอสักครู่แล้วก็ เข้าไปให้หมอเฉลิมดูแผลครับ หมอแปลกใจนิสหน่อยว่าทำไม แผลหายไวจัง อิอิ
หมอบอกว่าชั้นตามันจะดูเล็กลงกว่านี้อีกหน่อยนึง ตอนนี้มันยังบวมอยู่
วินปรึกษาเรื่องจะทำจมุกใหม่ด้วย อยากได้โด่งกว่านี้ แต่หมอปฏิเสธครับ 555555
หมอบอกว่า "จมูกของคุณวินสวยมากนะ เข้ากับหน้าแล้ว ไม่ควรทำให้โด่งกว่านี้เพราะว่า เนื้อจมูกของคุณไม่พอ
คงรับได้แค่นี้ ถ้าทำให้โด่งกว่านี้มันจะดูเป็นแท่งๆ" T^T เศร้าเลยครับ  อ้อนไม่สำเร็จ
ผมก็ถามอีกว่า"ผมควรจะทำอะไรต่ออีกไหม"  หมอบอกว่า "ฉีดโบท๊อกลดรอยที่หน้าผากนิสหน่อยจะดีกว่า
แล้วก้ไม่ต้องทำยกคิ้วแล้ว แค่นี้พอแล้วครับ คุณดูดีมากกว่าแต่ก่อนแล้วนะเนี่ย  วินถามต่อว่า
"ฉีดโบท๊อกลดกรามละครับคุณหมอ ได้ไหม" หมอตอบว่า ไม่ควรเพราะว่าจะทำให้วินดูผอมไป ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
สรุปวินคงหล่อ ได้แค่นี้แหละครับ แง้ๆๆๆๆๆๆ อดจมูกโด่งกว่านี้เลย  {:13_947:} ว้าทรัพยากรบนใบหน้ามีแค่นี้
คงได้เท่านี้จริงๆครับ  ถ้าว่างๆก็มาฉีดโบท๊อกที่คลีนิกคงจะเป็นโปรเจ็คถัดไปครับ
อ่ะนะ แค่นี้ก้อหล่อแล้วน้า มาต่อโปรเจ็คบำรุงผิวดิ อิอิ
อืมวันนี้ไปตัดไหม มาแล้วครับ เจ็บตัดไหมนิสหน่อยครับ พอทายาเสร็จ ก็ไปถ่ายรูป
รอสักครู่แล้วก็ เข้าไปให้ห ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-8-13 22:05

คุณวินเเค่นี้ก่ะหล่อจะเเย่เเล้วนะค๊าฟ

หมอคงกลัวว่าดาราในเมืองไทยจะตกงานน่ะคับผมว่านะ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 22:25:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายแล้วปลา  ผิว แง้ๆ พยายามกินอยู่นะ โปรฟิมิน+อะเซโรล่า เชอรี่
มันจะดีขึ้นหรือเปล่านะ จะลองกินสัก2เดือน
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 22:28:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องวิน ไม่รู้เป็นเหมือนพี่ป่าว เวลาเหลือบตามองข้างบน จะรู้สึกว่าเปลือกตามันจะตึงๆ จะเป็นแบบนี้สัก 3 เดื ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-8-13 20:03

ใช่ครับมันตึงๆ อย่างที่พี่บีบอกเลย ครับ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 22:30:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห... ไม่ได้เข้าเว็บวันเดียว กระทู้นี้ผ่าไป 3 หน้าเรย

แสดงว่าฮ้อตมากกกกก ตาสวยขึ้นมากอ่ะ

ก่อนทำตาปรือเหม ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-8-13 21:16

ไม่ไ่ด้ทาอายแชโดว ครับ 55555 ยังหาทาไม่ไ่ด้เลยต้องขอปลา แล้วละ  อิอิิ
หล่อแบบนี้ โปรเจคหน้าคงไม่มีแล้วมั้งครับ ผมว่าหล่อจนผมอิจฉาแล้วสิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้