ดู: 16050|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทราบว่าทำ หน้าอก ที่ไหนดีค่ะ แล้วแบบ ซีลีโคนมีกี่แบบ บอกด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าทำหน้าอกที่ไหนดีค่ะ?

ซีลีโคนมีกี่แบบ?

ราคาเท่าไหร่?
ทำที่ไหนดี งานนี้ไม่สามารถแฮะ เพราะยังอยู่ในขั้นศึกษาข้อมูลเหมือนกัน แต่ถ้าอึดพอ เหล่าเลดี้บอย หลายท่านแนะนำหมอเทพ ประตูน้ำจ้า หมอที่รังสรรค์นมให้กระเทยไทยมากที่สุดแระมั้ง แต่ทำนมแบบฉีดยาชานะ ไหวป่ะหละ

แบบซิลลี่มีเยอะมาก ผิวเรียบ ผิวทราย แบบเจล แบบน้ำเกลือ
อย่างอื่นไม่รู้แย้ว
เพื่อนเพิ่งไปทำ ยีนฮี 4 หมื่อน 5 แบบเนื้อทราย
ใส่ข้าง 300 ซีซี  มันบ่นว่าเล็ก  {:13_1003:}
เจงดิพี่แคท สวยป่ะ มัยถูกจัง ถุงทรายด้วยหรอ
หมอเทพ เลยค่ะ ดูแลตลอดชีวิต  ^.^

ีมีัปัญหา หมอแก้ให้ได้

ของหมอเทพซิลิเมกานะค่ะ
ยาชา ไม่ทรมานแย่เรยหรอลี่
หมอพีระแห่งนนทเวชขึ้นชื่อจิง นมสวยจิงค่ะเพื่อนไปทำมาสวยมากค่ะราคา70000บาทค่ะ
ยาชา ไม่ทรมานแย่เรยหรอลี่
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-13 01:07

ใช้ยาเบลอนะค่ะ พี่ปลา  แปบๆก็ อึ๋มสะท้าน โลกีละ ><
ซิลิโคนมีทั้งแบบผิวเรียบ และ ผิวทราย จากผลวิจัย ผิวทรายลดปัญหาพังผืดได้ดีกว่า แต่ไม่ต่างกันเยอะค่ะ

มีทั้งทรงธรรมชาติ และทรงสูง ขึ้นอยู่กับสรีระของคนทำ และ สายตาของคุณหมอ ค่ะ

ปริมาณ cc ก็เช่นกัน แล้วแต่ความต้องการเราค่ะ แต่ต้องขึ้นอยู่กับรูปร่าง รอบตัวเราด้วยว่าใหญ่หรือเล็ก ถ้าเล็ก ก็ทำ cc มากไม่ได้ค่ะ

ดูรายละเอียดที่ www.thebreaststory.com นะคะ ละเอียดยิบเลย

จริงๆ รายละเอียดความรู้ต่างๆ ก็เหมือนกันแหละค่ะ

สำคัญที่หมอค่ะ ต้องดี และเอาใจใส่หลังผ่าตัดอย่างมาก

และต้องทำแบบเข้าใจสรีระคนไข้อย่างดีด้วย ว่าสรีระเหมาะกับการเสริมหน้าอกแบบไหน

แนะนำคุณหมอ วรณตค่ะ รพ. เพชรเวท 081 821 4799

90,000 บาทค่ะ นอนรพ. 1 คืน

สวยค่ะ คุณหมอน่ารักและเก่งด้วย

ปรึกษาหมอหลายๆ ท่านให้ดีก่อนนะคะ อย่าเพิ่งใจร้อน เอาให้ชัวร์ ถามให้แน่ใจนะคะ
อืม แล้ว มีรูปรีวิว ด้วยไม่ค่ะ แบบว่า แม่ลูกอ่อนอย่างพี่หญิงก็แอบสนใจอยู่เหมือนกัน เผื่อได้ไปทำกับเค้ามั้ง อิๆ
ซิลิโคนมีทั้งแบบผิวเรียบ และ ผิวทราย จากผลวิจัย ผิวทรายลดปัญหาพังผืดได้ดีกว่า แต่ไม่ต่างกันเยอะค่ะ

มีท ...
ต้นฉบับโพสโดย raindeer เมื่อ 2009-9-4 17:12

คงจะเหมาะกับ ชาวต่างชาติโดยเฉพาะนะค่ะ ลี่ว่า
{:13_924:}  นมใหญ่ๆๆๆๆ อิอิ {:13_945:}
ทำนมที่ไหนดีค่ะ

คุณหมอเทพประตูน้ำหรือว่าคุณหมอพีระ

(ขอบคุณในที่นี้ก่อนเลยนะค่ะ)
ขอบคุณมากค่ะ

^_______^
เราทำที่บางมดมา รุ่น 200000 บาท (สองแสน) ทำมา สามปีละ ตอนนี้เสียดายเงินมากกกกกกก เพราะมันไม่นิ่มเท่าน้ำเกลือ เพื่อนเราทำน้ำเกลือมา ถูกกว่าเยอะมากกกกกกกกกกก แล้วนิ่มกว่าด้วย
เราคิดจะทำใหม่ ถ้าทำใหม่ เราก็จะเปลี่ยนเป็นน้ำเกลืออ่ะ
แล้วก็อีกอย่างคือ ทำแล้วมั่นใจขึ้นมาก อันนี้คอนเฟิมมมม!!
ซิลิโคนมีเยอะมากค่ะ เราว่าลองไปปรึกษาหมอเลยก็ได้นะคะ ของเรานี่แนะนำหมอปิ๊กเลยค่ะ ที่อัคราคลินิก
ทำออกมาดีมาก เราประทับใจมากๆเลย หมอมือเบา ทรงหน้าอกสวย ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ไม่โป๊ะ ไม่เป็นก้อน
ถ้าจะทำหน้าอกแนะนำที่นี่เลยค่ะ เราทำมาร่วมสองปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลย ทำมาประมาณห้าหมื่นค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้