เจ้าของ: ppc_hellokitty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ทำจมูกมา 2 เดือนแร้ว แต่จมูกไม่ยุบเรยค่ะ By หมอวีระพันธ์ บางแ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-11-15 11:42:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
องเราก็เหมือนกันเสริมตัดปีก 1 เดือน 12 วัน จมูกเหมือนสิงโตอยู่เลยไปหาหมอบอกให้รอ 3 เดือนปลายจมูกใหญ่เป็นลูกชมพูเลย ไม่อยากดูกระจกเลยอยากแก้แต่หมอบอกว่า โอเคแล้วนะเสียเงินไปสองหมื่นกว่าบาทแต่กลับดูแย่ลง ถ้าไม่ยุบหมอจะแก้ให้มั้ยไม่รู้พูดกับหมอยังไงดี ในเมื่อหมอบอกว่าโอเคแล้ว คิดว่าแก้ที่อื่นดีมั้ยค่ะหลัง 3 เดือนไปแล้วถ้าจมูกยังเหมือนลูกชมพูอยู่ วันที่ไปทำไม่มีแบบไปและก็ไม่ได้ปรึกษาหมอก็โอนเงินมัดจำทางบัญชี ไปทำตามวันที่หมอนัดไปถึงก็บอกผู้ช่วยอยากได้ทรงแบบนี้ตามรูปที่ผนังที่คลีนิคอ่ะค่ะแต่ผู้ช่วยก็ตอบกลับมาว่าหมอจะทำให้เหมาะกับหน้าหลังจากนั้นก็ฉีดยานอนหลับซึ่งไม่ได้คุยกับหมอเลยแต่ก็เชื่อหมั่นใจในฝีหมอมากๆเพราะเราก็ศึกษาคลีนิคนี้อยู่แล้ว ต้องบอกก่อนนะค่ะว่าที่คลีนิคไม่ได้บริการแย่น๊ะค่ะ บริการดีมาก คุณหมอก็พูดจาดีตอนนี้ก็รอเวลาที่คุณหมอแนะนำไปก่อน แต่เรารู้สึกแย่หลังจากการทำจมูกเท่านั้นเอง เพราะคิดว่าอยากแก้จุดด้อยให้ดีขึ้นเท่นนั้นเอง อยากได้คำปรึกษาเช่นกันค่ะ
2#
โพสต์ 2010-11-15 15:08:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายเร็วๆนะค่ะดูจากรูป ทรงสวยมากค่ะ  ของเราต้องรอต่อไป
3#
โพสต์ 2011-6-15 11:36:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ ppc_hellokitty ตั้งกระทู้

ของพี่ก็เหมือนปลายเบี้ยวไปกี่ครั้งหมอก็บอกก็ไม่เบี้ยวเลยตัดสินใจแก้ที่อื่นดีกว่าหมอที่แก้บอกปลายเบี้ยวจริงๆให้รอเป็นปีคงไม่ไหวเพราะอยู่ที่หน้าเราเห็นแล้วปวดใจตอนนี้ Happy แล้ว
4#
โพสต์ 2011-6-15 16:04:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ pumjung ตั้งกระทู้

พี่แก้กับหมอยุทธจะแก้ต้องสื่อสารที่เราต้องการและคุณหมอจะแนะนำเราว่าเหมาะหรืไม่
5#
โพสต์ 2011-6-16 09:28:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ pumjung ตั้งกระทู้

แบบนิ่ม แต่แบบแอ่งกะทะของพี่ไม่ประสบพบเจอเลยไม่รู้น้องกลองศึกษาดูแล้วกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้