123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ppc_hellokitty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ทำจมูกมา 2 เดือนแร้ว แต่จมูกไม่ยุบเรยค่ะ By หมอวีระพันธ์ บางแ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย numfonbc เมื่อ 2011-6-15 11:36
ตอบกระทู้ ppc_hellokitty ตั้งกระทู้

ของพี่ก็เหมือนปลายเบี้ ...

พี่แก้ที่ไหนคะ  ช่วยแนะนำหน่อย นะ
ตอบกระทู้ pumjung ตั้งกระทู้

พี่แก้กับหมอยุทธจะแก้ต้องสื่อสารที่เราต้องการและคุณหมอจะแนะนำเราว่าเหมาะหรืไม่
ต้นฉบับโพสต์โดย numfonbc เมื่อ 2011-6-15 16:04

พี่แก้กับหมอยุทธจะแก้ต้อง ...

แล้วซิลิโคนของหมอยุทธ นิ่มมั้ยคะ  เห็นรีวิวบางเคส ทรงดั้งออกมาจะงอน เหมือนแอ่งกระทะ จิงหรือป่าวคะพี่

แบบนิ่ม แต่แบบแอ่งกะทะของพี่ไม่ประสบพบเจอเลยไม่รู้น้องกลองศึกษาดูแล้วกัน
ตอบกระทู้ numfonbc ตั้งกระทู้

คะ  ขอบคุงคะคุงพี่""""
ว่าจะไปแก้กับหมอ เหมือนกัน เริ่มเสียวๆ T^T
ต้องคิดใหม่อีกรอบ
ว่าจะไปเอาออกเหมือนกัน เฮอ อ่านแล้วกลัวทำมาแล้วจะเจอปัญหาแบบนี้จริง
ใจแป้วเลยสงสัยต้องคิดและตัดสินใจอีกที
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้