ดู: 6251|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] แก้มป่อง อยากลดไขมันที่แก้มออก มีวิธีไหนบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครทราบ เรื่องค่าใช้จ่ายและวิธีรักษา รบกวนแนะนำหน่อยคร้า
ฉีดลด Fat ค่ะ ไปทำมาหมดแล้วไม่ว่าจะBotox ลดกราม ฉีดลดไขมันที่แก้ม ฉัตรทำกับคุณหมอประจำค่ะ สวย ปลอดภัย และราคาไม่แพงเลย แนะนำที่ลานนาวดวีคลินิกเชียงใหม่ค่ะ โทรสอบถามราคาก่อนก็ได้นะคะ ลองเปรียบเที่ยบดู
ใช่ๆๆ   เราก้ฉีด กะหมอที่ลานนาวดีคลีนิคเหมือนกัน   ดีจิงๆๆ  คุณหมอก้อใจดีต่อรองราคาได้ค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย FEliN เมื่อ 2010-11-15 20:30

เรารุ้จักคนฉีดนะ แต่เค้าเป็นฟรีแล้น ไม่ได้มีคลีนิค พอพูดว่าไม่ได้เป้นคลีนิคคนจะไม่กล้าทำ แต่ไม่ต้องกลัวน้า เพราะเค้าฉีดเก่งมาก ฉีดดารา นางแบบ มาแล้วหลายคน เราเคยฉีดจมูกกับฉีดขาวกับเค้าอะ คนนอกจะไม่ค่อยรู้จักเท่าไหร่ ส่วนมากจะเป้นแบบบอกต่อๆกันมากกว่า
พูดดี นิสัยดี ชอบตรงไหน ไม่ชอบตรงไหนก็บอกเค้าได้ คือเก่งจริงๆอะ แบบฉีดจมูกให้ตัวเองงี้ ฉีดขาวตัวเองงี้ ปลื้มมาก เลยอยากแนะนำ
แฟนเราก็เคยฉีดกรามกับแก้มกับเค้าเหมือนกัน ^^ ราคาถูกไม่แพง และดี คอนเฟริม!
สนใจลองมาถามได้ค่ะ pinkystar_r@hotmail.com (ไม่ค่อยออนเอ็มนะค่ะ สอบถามได้ทางเมลล์ค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้