12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nuywv
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอวิธีลดบวมหลังเสริมจมูกที่เร็วสุดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กิน Sergica ค่ะ ยาลดบวมช้ำสำหรับคนทำศัลยกรรมโดยเฉพาะเลย หายไวดีนะ
ของเราประคบเย็นทุกชม.เลย
เรากินตัวนี้อะ Sergica  เรากินแล้วลดอักเสบบวมแดง รอยช้ำก็จางลงด้วย

มารอฟังเหมือนกันค่ะ

"คนที่ดูดีมักได้รับโอกาสดีๆก่อนเสมอ"
เริ่มต้นดูดีตั้งแต่วันนี้ด้วยสเต็มเซลล์สด ลดฝ้า..หน้าเด็ก
สนใจคลิ๊ก lachulethailand.weebly.com

"คนที่ดูดีมักได้รับโอกาสดีๆก่อนเสมอ"
เริ่มต้นดูดีตั้งแต่วันนี้ด้วยสเต็มเซลล์สด ลดฝ้า..หน้าเด็ก
สนใจคลิ๊ก lachulethailand.weebly.com

เรากิน Surgee ค่ะ ยาลดบวม หายไวดีนะคะ

กินน้ำมะพร้าวค่ะ
เราทานหยุนหนารไป่เหย๋า ไม่แน่ใจว่าได้ผลมั้ย แต่เราเขียว ช้ำน้อยมากค่ะ
และ ตอนทำ ผู้ช่วยคุณหมอบอกเราเลือดน้อยมาก ทั้งๆที่เราพึ่งทานอาหารเสริมก่อนทำจมูก 4 วัน
ผู้ช่วยยังบอกเลือดเยอะแน่เลย แต่หลังทำถาม เค้าบอกไม่เยอะเลยค่ะ
ประคบเย็น บ่อยๆจะช่วยลดบวมได้นะ...แอบได้ยินหมอที่เราเสริมหน้าอกแนะนำกับคนที่ทำจมูก(เราทำหน้าอกกับหมอคณิต maxi)
anica ของเยอรมัน ตอนนั้นทำตาที่ sevenplus clinicแล้วคุณหมอให้มาทาน หายเร็วมากกกกกกกค่ะ
น้ำใบบัวบกคะอัดวันละ 3-4 ขวดเลยคะต้แงประคบเย็นควบคู่ด้วยนะคะสวยเร็วทันใจชัวๆคะหาดูในออนไลน์ได้คะถ้าหายาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lily145 เมื่อ 2018-10-26 13:34

มาเริ่มต้นฟื้นฟูและบำรุงร่างกายอย่างปลอดภัยด้วยเย็นใจน้ำใบบัวบกรสชาติกลมกล่อม ดื่มง่าย ไม่ขม  เข้มข้น
#Yenjaijuice

170629-young-women-plstic-surgery-feature copy.jpg (108.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

170629-young-women-plstic-surgery-feature copy.jpg
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้