12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: taw
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำมาแล้วจ้า จมูกใหม่กับหมออนุชิตชลบุรี

[คัดลอกลิงก์]
น้องหน้าตาน่ารักจังคะ แต่ว่าปลายจมูกมันไม่ค่อยลงตัวคะ อยากถามว่าน้องเองพอใจในระดับไหนคะ ลองดูรีวิวเยอะคะ ถ้าไม่มีปัญหาอะไร ก็ค่อยค่อยคิด ตกแต่งปลายคะ แต่ต่อไปถ้ามันหายบวมสนิทแล้วน้องเองอาจจะชอบมันก็ได้คะ ให้เวลากับจมูกอีกนิดคะน้อง
ทรงสวยแล้วค่ะ ^^
ทรงสวยธรรมชาติดีแล้วค่ะ อย่าแก้ไขเลยค่ะ ดีอยู่แล้วนะคะ
ถามใจตัวเองดีกว่าคะว่าพอใจหรือไม่
สู้ๆนะคะ
หมอวีระพันธุ์ไงคะ  อยู่หน้า ม.บูรพา ค่ะ
แล้วหมอทำทรงผู้ชายสวยป่าวหว่า  ว่าจะไปทำมั่ง ที่เห็นส่วนใหญ่กะหมออนุชิตเป็นผู้หญิง
หมอธานิน อยู่ศรีราชาทำสวยมาก
ถ้าชลบุรีต้องหมอนวรัตน์ นามสนธิค่ะ สวยจริงๆ
เข้าเฝือกอ่อน 5 วันเลยหรอค่ะ แร้วบวมป่ะ
ถ้าชลบุรี ต้องหมอพิชาญศักดิ์ หรือชื่อเก่าคือ หมอวีระพันธ์ ลองเสิชชื่อดูในเว็ปนี้ได้เลยค่ะ ร้าน V-plast clinic

อยู่ตรงข้าม รพ.มบูรพา บางแสนค่ะ คนไปทำเยอะมากก ลองเสิชหากระทู้รีวิวดูนะคะ เราก็กำลังจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
ทำมาเหมือนกันค่ะหมออนุชิตชลบุรีไม่ค่อยถูกใจเลยค่ะหมอทำใหญ่เกินค่ะเพราะปกติเป็นคนจมูกใหญ่อยู่แล้วเมษานี้ว่าจะไปแก้จะให้หมอตัดปีกด้วยแต่ก็ไม่แน้ใจว่าจะออกมาสวยรึป่าวเดินไปไหนมีแต่คนบอกว่าจมูกใหญ่ยังกะผู้ชายเครียดมากๆๆเลยค่ะ เพื่อนแนะนำให้ไปแก้หมอพีระพันธ์แสนเพื่อนบอกทำสวยแต่ราคาแพงมากค่ะ เลยว่าจะรองแก้ที่หมออนุชิตดูถ้าไม่สวยๆๆอีกก็จะหาหมอใหม่แก้ค่ะ
หมอธนะสิทธิ์ ค่ะ ทำสวย ^ ^
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้