ดู: 454|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปรับโหงวเฮ้งที่ The SiB Clinic สวยจึ้งมาก 21 วันก็สวยแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้มีโอกาสได้มารีวิวจมูกของเราเองนะค่ะ

เราเสริมจมูกเพื่อปรับโหงวเฮ้งที่ The SiB Clinic

สวยจึ้งมาก 21 วันก็สวยแล้วค่ะ

เราเสริมจมูกแบบ Open ก่อนทำเราก็ศึกษาประวัติคุณหมออยู่สักพักใหญ่ๆ ติดตามและดูรีวิวตลอดก่อนตัดสินใจ เราเห็นแล้วทุกคนที่ทำคือคุณหมอทำสวยมาก จมูกโด่งอย่างที่เราต้องการ พอสนใจก็ inbox ไปที่เพจ ของ The SiB Beauty Clinic สอบถามข้อมูลเบื้องต้น พร้อมกับส่งรูปให้คุณหมอประเมินก่อน แล้วก็นัดทำค่ะ

ซึ่งเราไปทำวันเสาร์ คิวแน่นมากๆ เราจองกว่าจะได้ทำก็คือเกือบ 2 สัปดาห์ ซึ่งทำเสร็จเราก็ไม่ได้หยุดหรือลางาน ไปทำงานได้วันจันทร์เลยค่ะ ของเราไม่บวม ไม่ซ้ำ แผลดีมากๆ  เราเสริมสิริโคนเกรดพรี่เมียม นำเข้าจาก uSA  ไม่ใช่ใส่เป็นแท่งเลยนะค่ะ คุณหมอเขาจะเหลาให้เหมาะสมกับใบหน้าเรา

ที่เราต้องทำเพราะมีแต่คนแนะนำว่าทำแล้วจะดีมาก ปรับโหงวเฮ้งตัวเองให้ดูดี มีทรัยพ์ นี้พอทำมาแค่ 21 วันก็5555 ได้โชคเลยค่ะ ไม่เชื้อก็ต้องเชื้อ อันนี้เราคิดว่าเป็นความเชื้อเฉพาะบุคคลนะค่ะ สำหรับเราทำแล้วดีรู้สึกเลย ก็เลยอยากมาแชร์และบอกต่อ เผื่อเพื่อนๆ สนใจและอยากเสริมจมูก เราก็แนะนำเลยค่ะคุณหมอดารินทร์ที่หนึ่งในใจเรารับรองทำแล้วไม่ผิดหวังแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้