ดู: 630|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic เสริมกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาติเล่าประสบการ์การศัลยกรรม เสริมหน้าอกที่ The SiB ครั้งแรกในชีวิตเลยค่ะ

ซึ่งทำมาไม่นานมากเพียง 1 เดือนเท่านั้น

หน้าอกสวยมากและดูธรรมชาติมากที่สุด 375 cc. สวยใหญ่กำลังดี

เราไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ซึ่งเราตัดสินใจไม่นานเลยค่ะ เพราะชื่อเสียงคุณหมอดังมากในกลุ่มศ้ลยกรรม เพราะเราติดตามและอยู่ในกลุ่มแนะนำศัลยกรรม ก็จะเห็นรีวิวจากเพื่อนๆ ที่ไปทำมาและมาลงกันแนะนำบอกต่อ ปากต่อปากเลยจริงๆ ซึ่งการที่เราตัดสินใจเพราะอายุด้วยค่ะ555555 เมื่ออายุมากขึ้นๆ ก็ต้องหันมาดูแลตัวเอง หน้าตาก็สำคัญ  รูปร่างด้วย และนมด้วยค่ะ ถ้านมเล็กๆ ก็ไม่เซ็กซี่ว่ามั้ยเอย พอนมใหญ่เมื่อไหร่ นั้นแหละความเซ็กซี่บังเกิดเลย

ปัญหาหน้าอกของเราก็เหมือนผู้หญิงทั่วๆ ไป เพราะแม่เราหน้าอกเล็ก น้องสาวก็เล็ก ถ้าเรานมใหญ่ก็คงแปลกๆ 555555 เราก็เลยเล็กตามๆ กัน ที่สำคัญเล็กไม่พอคร่าาา หน้าอกยังไม่เท่ากันอีกโอ้ยชีวิตเราเนอะ มันจะแก้ไขอย่างไรละก็ต้องพึงศัลยกรรมอย่างเดียวเท่านั้น ตอนมาปรึกษาคุณหมอก็แอบคิดนะว่าเคสอย่างเราคุณหมอเคยเจอหรือเปล่า ที่ไหนได้คุณหมอบอกเลยว่าเคสแบบนี้แก้ไขง่ายๆ เดียวคุณหมอจัดให้ทั้งสวย ทั้งให้หน้าอกเท่ากัน

เราเชื่อมั่นในตัวคุณหมอตอนที่คุณหมออธิบายขั้นตอนและบอกเทคนิคการผ่าตัดในเช็คการแพทย์แต่เราจับใจความว่าผ่าตัดใต้ราวนม แผลจะไม่ใหญ่ แผลเล็ก แล้วก็จะมีการผ่าตัดตกแต่งหัวนมให้อยู่กึ่งกลางหน้าอก เราคิดในใจว่าถ้าได้แบบนั้นต้องสวยมากแน่ๆ ซึ่งพอเราทำออกมาแล้วคือสุดยอดมากๆ หลังทำหน้าอกคือเห็นหน้าอกในกระจกคือรู้สึกมีความสุขมากๆ ซึ่งเมื่อก่อนไม่เคยรู้สึกแบบนี้เลย วันนี้เราเลยตัดสินใจคิดที่จะมาแชร์ประสบการณ์ครั้งนี้ สำหรับใครที่ได้อ่านรีวิวเรา คงจะเป็นอีก 1 ทางเลือกนะค่ะ

ถ้าสาวๆ คนไหนอ่านแล้วเกิดสนใจอยากตามรอยมาทำเหมือนเรา สามารถติดต่อได้ที่เบอร์ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้