ดู: 460|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผ่าตัดแก้ไขกราม และลดโหนกแก้มครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
ผ่าตัดแก้ไขกราม และลดโหนกแก้ม ครบ 1 สัปดาห์แล้วค่ะ

ฉันเคยทำศัลยกรรมลดกรามมาก่อนหน้านี้ที่รพ.อื่นแต่การผ่าตัดไม่ประสบความสำเร็จค่ะ
ลดกราม แต่เหมือนไม่ได้ทำมาก่อนเศร้ามากๆค่ะ รอบนี้เลยทำการศึกษามาอย่างดี
และเลือกที่จะมาผ่าตัดแก้ไขที่โรงพยาบาลบาโนบากิกับคุณหมอโอชางฮยอนค่ะ
คุณหมอแนะนำให้ทำโหนกแก้มด้วย เพื่อผลลัพธ์ที่ดี คุณหมอมีการให้คำปรึกษาที่ดีเลยค่ะ
เลยเลือกที่จะรับการผ่าตัดกับคุณหมอโอชางฮยอนค่ะ
หลังจากผ่าตัดครบ 1 สัปดาห์ ยังมีอาการบวมอยู่แต่จะเห็นได้เลยค่ะว่ากรามและโหนกแก้มดูหายไปเลย
หน้าดูละมุนขึ้นเลยทั้งที่ยังดูบวมอยู่ แต่หน้าเล็กลงเห็นได้ชัดค่ะ
หน้าดูเด็กลงมากๆ ไว้เดี๋ยวมาอัพเดทอาการให้ใหม่นะคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-11-8 17:11:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่าตัดแก้ไขกราม และลดโหนกแก้มครบ 4 เดือน

สวัสดีค่ะ ฉันกลับมาอัพเดทหน้าหลังผ่าตัดแก้ไขกราม และลดโหนกแก้มครบ 4 เดือนค่ะ

จะเห็นได้ชัดเลยว่ารูปหน้าต่างออกไปมาก หน้าดูเข้าที่และมีหน้ารูปไข่ที่ดูเรียวเล็ก

โหนกแก้มที่เคยสูงก็หายไปแล้ว

ครั้งแรกที่ตัดกรามาจากที่โรงพยาบาลอื่นตอนทำมาคนที่บ้านถามเป็นเสียงเดียวกัน

ว่าทำอะไรมา ไม่เห็นมีอะไรต่าง

แตกต่างจากครั้งนี้ที่ทุกคนอึ้ง ตอนนี้กรามหาย รูปหน้าเปลี่ยนไปแบบสุดๆ ทุกคนชมว่า

คุณหมอเก่งมากกกกก

ครั้งแรกที่ทำฉันบอกเลยว่าไม่ถูกใจเลย ผลลัพธ์แทบไม่เปลี่ยนแปรงจนเศร้ามากจิตตกเลย

แต่ครั้งนี้บอกเลยว่าตัดสินใจไม่ผิดจริงๆที่เลือกโรงพยาบาลบาโนบากิ

พอใจมากๆ ประทับใจสุดๆ ไม่รู้จะพูดยังไงดีต่คุณหมอเหมือนให้ชีวิตใหม่กับเรา

แล้วยิ่งตอนนี้ครบ 4 เดือนแล้วหลังผ่าตัดไม่มีปัญหาอะไรเลย

อาการดีขึ้นเรื่อยๆ อาการบวมลดลงได้อีกคือชอบหน้าตัวเองตอนนี้มากๆเลยค่ะ

หน้าปัจจุบันดูสวยธรรมชาติมั้ยคะ? รูปหน้าที่เหมือนเกิดมาก็เรียวสวยเลย5555555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้