ดู: 762|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก สวยแล้วอยากแนะนำเพื่อนๆ ทำแล้วดีมากจริงๆ บวมน้อย แผลหายไว ไม่เจ็บมาก ที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน เหมือนตัวเองเป็นตัวแทนหมูบ้านที่ได้ไปทดลองและทดสอบไปเสริมหน้าอก ที่ The SiB กับคุณหมอดารินทร์ คือต้องบอกก่อนว่า เรานี่กล้าๆ กลัวๆ เพราะกลัวเลือดกลัวการผ่าตัดเป็นอย่างมาก ซึ่งกว่าจะได้ไปทำนี่ก็ใช้เวลาศึกษานานเลย แต่สิ่งที่ไปทำมาคือดีมาก สวยมาก แล้วคุณหมอก็เก่งน่ารักอีกต่างหาก ทำเสร็จแผลหายไว บวมแป๊ปเดียว เจ็บก็น้อยหลังผ่าตัดเราพักผ่อนแค่ 3 วันเท่านั้น

เราเป็นผู้หญิงอ่ะนะ เรื่องหน้าอกนี้ก็สำคัญไม่น้อย ที่ทำหน้าอกเพราะอยากเพิ่มเสน่ห์ให้กับตัวเอง เพิ่มความมั่นใจ เพราะตอนอกเล็กๆ คือ ไม่กล้าแต่งตัว ซึ่งสุดสวยๆ ก็ชอบที่จะเว้าตรงหน้าอกว่ามั้ยค่ะ เราเลยอยากไปเสริมหน้าอก ยิ่งทุกวันนี้คือคนก็ไม่ทำกับเยอะไม่ว่าจะดารา คนมีชื่อเสียง ก็ไม่ได้ปิดบังว่าสวยธรรมชาติ เดียวนี้คือเสริมก็คือเสริมไม่อาย จากการอ่านรีวิวมาเยอะ จนสรุปกับตัวเองว่าเลือกทำที่นี่ ก็เพราะชื่อเสียงของคุณหมอ

ตอนที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ท่านแนะนำเลยค่ะว่า หน้าอกอย่างเราคือใส่ประมาณ 325 cc ใช้ของ Mentor

จะดูสวยและฟุ่งมาก แล้วพอหลังทำสิ่งที่ได้ครบ 3 เดือน เป็นแบบนี้เลยค่ะ

จากนมแบนๆ มาเป็นนมที่ใหญ่กำลังพอดีกับรูปร่าง จะบอกว่ามันหายเร็วมากๆ นมก็นิ่มแล้วจับยังไงก็ไม่เจ็บ

อยากแนะนำเพื่อนๆ ที่อยากจะเสริมหน้าอก ก่อนจะเสริมหน้าอกเราก็อยากจะแนะนำว่าต้องเตรียมตัวเองให้แข็งแรง และต้องไปตรวจสุขภาพด้วยค่ะ ถ้าไม่มีผลตรวจสุขภาพคุณหมอจะไม่ทำการผ่าตัดให้ ตอนที่เข้ารับคำปรึกษาถ้าเราตกลงทำ คือพนักงานก็จะมีแนะนำขั้นตอนการปฎิบัติตัวเองเหมือนกัน แต่สิ่งที่เราต้องรู้เพิ่มเติมคือเราต้องเตรียมร่างการให้แข็งแรงเท่านั้น พักผ่อน กินอาหารที่มีประโยชน์ และหยุดกินวิตามินต่างๆ บำรุงผิว ก่อนผ่าตัดไม่น้อยกว่า 14 วันนะค่ะ งดพวกเครื่องดื่มแอลกอร์ฮอล์

สำหรับการเสริมที่นี่ข้อดีคือ คุณหมอเก่ง ทำออกมาสวยทุกเคส ราคาไม่แพง เทคโนโลโยทันสมัยมากๆ เราไปผ่าตัดที่คลินิกสาขาพระราม9 คือเหมือนโรงพยาบาลเลยค่ะ คนไข้เยอะมาก
หากเพื่อนๆ สนใจก็สามารถติดต่อไปที่คลินิกได้ที่เบอร์ 088-2228660 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้